• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh VP HP OFFLINE 27.2.2011

Boy Hai Phong86

Active Member
:D
phải nói thế chứ, để đi off có em nào xinh tươi anh còn khua hết chứ....kakakka....:)):)) Con Chú Hiển đi học chưa em, ông chú sang lúc anh dậy tắm rua đi làm Vẫn Gáy to lắm :p:p
Nó đi học rồi anh ơi, em đưa xe đạp cho nó đi với thằng em em nó dẫn đi, vì không liên lạc được với chú Hiển hỏi xem thế nào như thế cho nó tự do đi đâu cũng được hihi:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Hậu duệ Amoi của bác Hùng yêu tinh, hiện tại của anh Sơn bên Kiến An

Nghe lời khẩu lệnh khi đứng bên cạnh chủ của nó

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Lên nào, tiếp ảnh đi anh ơi.........up...up:)
Topic ảnh off đến hơn 10 trang rồi mà mới chỉ được có 1 nửa số ảnh thôi đấy, đợi anh để anh post nốt nhé, đầu năm có tý gọi là phấn khởi hay sao mà anh em đi off đông thế, cún cũng đông, quá tuyệ vời :D:D

Boy Hai Phong86

Active Member
Topic ảnh off đến hơn 10 trang rồi mà mới chỉ được có 1 nửa số ảnh thôi đấy, đợi anh để anh post nốt nhé, đầu năm có tý gọi là phấn khởi hay sao mà anh em đi off đông thế, cún cũng đông, quá tuyệ vời :D:D
Up nhanh đi anh, có cái ảnh nào nóng thì post càng nhanh càng tốt:)

cocker.fan

Active Member
hehe,ảnh off up đến 10 trang còn chưa hết 1 nửa mà cái hôm ấy đồng chí chủ tịch cứ giục mình đi chụp,cứ lo mình cầm máy ảnh đi chộp mấy em xinh tươi không chụp ảnh off :))

Boy Hai Phong86

Active Member
hehe,ảnh off up đến 10 trang còn chưa hết 1 nửa mà cái hôm ấy đồng chí chủ tịch cứ giục mình đi chụp,cứ lo mình cầm máy ảnh đi chộp mấy em xinh tươi không chụp ảnh off :))
Chính ra hôm đó em tranh thủ đi chụp mấy em xinh tươi thì lại đẹp, để anh em xem cho đỡ nhàm:D

Shakhi Viet

Active Member
Em suýt được làm rể HP, phải nói con người HP rất mạnh mẽ, quyết liệt, tiếc quá, do chưa đủ duyên số. Với các tính mạnh, các bác HP nuôi nhiều PittBull và CPQ, không hiểu có kết quả nào được tạo ra từ 2 dòng này không ạ? nếu kết hợp được đặc tính lỳ lợm, quyết liệt với thông minh, lanh lẹn và trung thành, tình cảm thì hay quá.