• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần 02/2010 ( lần 18 )

Status
Không mở trả lời sau này.

phongbao

Bạn ơi mình đã thử mấy lần rồi mà vẫn không được, cái ảnh em bé đang khóc ấy dung luọng có 68.6 KB và kích thước có 514x342 thôi, tại sao ma mình up ảnh lên vẫn bị bé xíu. Mình oải quá, giúp mình cái nào.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
HAPPY BIRTHDAY TO VIETPET QN 14.3 , MR : PHAMHUYHOANG 15.3 ...............................BEST WISH FOR YOU...........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Các bác tận hưởng Sinh Nhật lâu quá, chưa thấy Post hình SN VP QN với SN A HOàng lên gì cả.Em hồi hộp muốn xem quá.hì hì hì

Vipz.14

Member
Em nghĩ là nên lập topic mới cho Sinh nhật Vietpet Quảng Ninh, sinh nhật của anh Hoàng và anh Thảo cho "tươi". Mọi người hôm qua đều mệt cả nên tạm thời chưa post đó thôi. Cảm ơn anh.

_DIAMOND_1984

Em nghĩ là nên lập topic mới cho Sinh nhật Vietpet Quảng Ninh, sinh nhật của anh Hoàng và anh Thảo cho "tươi". Mọi người hôm qua đều mệt cả nên tạm thời chưa post đó thôi. Cảm ơn anh.
OK em , anh cũng nghĩ là nên như thế,nhưng khổ nỗi anh háo hức muốn xem sớm mà. Nhìn avata của em nhìn trông quen lắm, có phài hôm qua em cũng ở ngoài QN không ??mà anh nhớ ko nhầm thì hôm qua em ngồi cạnh anh Long ????

Vipz.14

Member
Em ngồi cạnh lắm anh lắm nhưng chẳng nhớ là anh nào, lúc nào =)) Có gì pm anh nhé. Em sợ xờ pam lắm. Đợi topic sinh nhật Vp Quảng Ninh rồi giao lưu tiếp còn chán mà - 5000 Vnđ cho 1 lần giao lưu =))

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
OK em , anh cũng nghĩ là nên như thế,nhưng khổ nỗi anh háo hức muốn xem sớm mà. Nhìn avata của em nhìn trông quen lắm, có phài hôm qua em cũng ở ngoài QN không ??mà anh nhớ ko nhầm thì hôm qua em ngồi cạnh anh Long ????
HAPPY BIRTHDAY TO VIETPET QN 14.3 , MR : PHAMHUYHOANG 15.3 ...............................BEST WISH FOR YOU...........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Các bác tận hưởng Sinh Nhật lâu quá, chưa thấy Post hình SN VP QN với SN A HOàng lên gì cả.Em hồi hộp muốn xem quá.hì hì hì
Các bạn cứ bình tĩnh chờ thêm chút nữa nha,, sẽ có topic mới chia sẻ cùng Vietpet cả nước !

Hai cái bạn này đi cùng đoàn đến trực tiếp tham dự mà sốt ruột cứ như là không được đi vậy???

lian123

Member
Ơ nhà mình đâu hết nhỉ, sao chưa thấy ảnh sinh nhật, các bác vẫn còn mệt à? Hôm qua uống hơi nhiều mệt quá nhưng rất vui.

To Phong bao:
Bạn ơi mình đã thử mấy lần rồi mà vẫn không được, cái ảnh em bé đang khóc ấy dung luọng có 68.6 KB và kích thước có 514x342 thôi, tại sao ma mình up ảnh lên vẫn bị bé xíu. Mình oải quá, giúp mình cái nào.
bạn muốn post hình to thì tốt nhất nên post lên một host khác với dung lượng vừa phải, độ phân giải phù hợp rồi hãy post lên 4rum. như này nhé:

Vipz.14

Member
Nói ngta như thế là mất 5000 vnđ rồi. Sốt ruột thì có nhưng mệt lắm, không biết post được bài khi nào. Toàn dùng di động post bài thôi. Lười hết chỗ nói. Muốn uống coffee mà cái bạn kia chẳng pha cho tớ uống gì cả. Khát... :p

_DIAMOND_1984

Các bạn cứ bình tĩnh chờ thêm chút nữa nha,, sẽ có topic mới chia sẻ cùng Vietpet cả nước !

Hai cái bạn này đi cùng đoàn đến trực tiếp tham dự mà sốt ruột cứ như là không được đi vậy???
Chính vì chính thức tham dự LIVESHOW từ đầu đến cuối nên mới càng hồi hộp , nóng lòng , háo hức muốn xem bạc ạh.:D:D bác cố gắng POST hình sớm để cho mọi người xem nhé.Thanks bác :-bd

Vipz.14

Member
Mọi người dành ý dành lời cho topic sinh nhật nhé. Kẻo đến lúc mở topic rồi lâm vô tình trạng vườn không nhà trống là nguy to. Ý của em là như thế đấy. 5000 Vnđ!

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Status
Không mở trả lời sau này.