• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần 02/2010 ( lần 18 )

Status
Không mở trả lời sau này.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Hình ảnh Viet Pet- Quảng Ninh offline đầu xuân canh dần

Đầu xuân năm mới thêm chút" hoa mai hoa đào "cho nhà nhà thêm vui:love struck::love struck:

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh

Thên chút hương vị ngày xuân:
Thảo "bánh trưng" em cũng ngon chứ bộ.....

Khoảnh khắc đầu xuân:

(Đầu xuân năm mới có người tự nguyện làm người mẫu chắc năm nay hên đây, nhưng vẫn tức vì sự có mặt của.....cái cột điện:):):))

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh

Hình ảnh ấn tượng nhất buổi giao lưu đầu năm

Giỗ trẻ nhỏ cho sờ ....Ti.... (Cái thằng quỷ này đừng cố mà nhầm nhé)

Bố thì chịu rồi con thích sờ cái nào :):):):)

phamhuyhoang

Active Member
Hình ảnh ấn tượng nhất buổi giao lưu đầu năm

Giỗ trẻ nhỏ cho sờ ....Ti.... (Cái thằng quỷ này đừng cố mà nhầm nhé)

hình này nhìn mới thấy rõ Bull cũng có chị gái giống Bull như đúc ^_^nhưng Bull có nét duyên hơn ^_^

KimCuong

Active Member
Hai bố con cẩn thận, tên đội mũ đang chuẩn bị vặt đồ xe kìa. Báo động, báo động.............! :)) :)) :))

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
các anh nhấp ảnh gia của CLB đâu rồi nhỉ , sao không thấy pots ảnh lên vậy ???

lian123

Member

Hic hic nhìn mấy ảnh này thì các bác bảo có chết em không cơ chứ:wall::wall::wall:, cầu Bãi Cháy còn khuyến mại không anh Hoàng nhỉ??? Xinh thế này mà không đi thì phí.
Gửi lời chúc tốt lành nhất tới mọi thành viên VP nhé, hôm đó đúng rằm nên anh em Cẩm Phả không có mặt trừ anh Gấu về quê nội ăn Rằm, nhưng chắc chắn hôm sinh nhật sẽ có em, và một số anh em nữa (hic không biết mấy bạn xinh xinh kia có ra không nhỉ:day dreaming::day dreaming:)

Anh Châu (gọi tên không thì quên mất tên thì chết :d) dạo này đẹp trai ghê, nhưng sau tết có vẻ lên cân hay sao ấy nhỉ. Hic quên tết không đến chúc tết bác, xin lỗi bác nhé, chúc bác và gia đình năm mới mạnh khoẻ (nhìn là biết khoẻ rồi hì hì) làm ăn phát đạt, chúc 2 cháu khoẻ mạnh ngoan ngoãn. Anh sớm lên Quản đốc cho em đi ké xe, khi nào mệt quá bảo em lái cho, em có bẳng rồi:D

phuongHL

Member
Xin chào cả nhà!Dạo này có thêm nhiều mem sin thế người đẹp cún đẹp!!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

Xin chào cả nhà!Dạo này có thêm nhiều mem sin thế người đẹp cún đẹp!!!
Các bác QN sướng thật đấy em ghen tỵ rồi đấy,được nhiều em xinh tham gia,và cũng nhiều cún đẹp tham gia.....NO.1......................hic hic:p:p:p:p

vanglai213

Active Member
ngưỡng mộ quá ,đi xem cún lại toàn người mẫu xinh vậy nè>các bác QN năm nay xông xênh hết cả năm rồi ^^

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Sao y bản chính:
Vui: Các anh ơi Em khát nước
Em Long ( áo trắng ): Có nước đây anh Vui ơi

em công nhận off đầu năm mà có mấy em cute lên ảnh xinh thật cơ ... mỗi tọi em có vợ rồi các bác ạ em để cho các bác hết đó

bạn em nó chụp cũng nhiều lắm để lúc khác em dỗi em post cho mọi người chiêm ngưỡng nhé hheheee

anh hoàng ơi cái ông anh nói chụp ảnh là thằng bạn em ,còn ong apollo 13 này không biết có phải thằng bạn em hay không tên tuổi không nói tuổi tác thì không chẳng biết xưng hô thế nào ,mà có mấy em xinh xinh không biêt anh long co xin số điện thoại không để hôm 14-3 còn....

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh

liemhitle

Member
Chúc mừng anh chị em Vietpet Quảng Ninh đã có buổi Offline khai xuân đầu năm thành công.

Cái ông Hộ pháp đội mũ đang ngồi có vẻ khéo tay ghê nhỉ, trong tất cả các bức ảnh của công tác chuẩn bị trong các buổi Off thì đều thấy ông Hộ Pháp này luôn lúi húi dán dán, cắt cắt. :)) :-bd

ông anh vừa xoa đầu động viên thằng em chịu khó khéo tay xong thì lại đấm 1 phát vào mặt thằng em luôn:shame on you: 14/3 này anh mà lỡ bước xuống đây thì :beer đừng trách bia rượu vô tình :sick: lúc ấy lại kêu tên " em Huệ " suốt cả buổi trong WC =))

liemhitle

Member
mình gửi luôn hình anh Phong chụp chủ nhân của anh chàng fox sóc đó : Bông Dê và Phương

nguyên văn ý nghĩ của Phương về BoBo :nhìn BoBo được cái to con đẹp trai nhưng chưa chắc đã vượt qua được Bông Dê nhà chị về khoản kia đâu nha ^_^
Em nào nhìn quen quen..hì hì ..em nào đấy anh Hoàng ơi, chó cũng đẹp mà cô chủ cũng xinh....$-)$-)$-)$-):love struck::love struck:[/QUOTE]

ghen tị chưa ku tùng ơi he he xuống QN off đi , bác Hùng tình yêu còn muốn chuyển khẩu xuống QN off nữa là chú
p/s Tùng : nhìn quen không nghe giọng còn quen nữa , cái giọng ngọt ngào dễ thương mà đốt của chú không biết bao nhiêu tiền DT rồi đấy =))

Status
Không mở trả lời sau này.