• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần 02/2010 ( lần 18 )

Status
Không mở trả lời sau này.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

Em nào nhìn quen quen..hì hì ..em nào đấy anh Hoàng ơi, chó cũng đẹp mà cô chủ cũng xinh....$-)$-)$-)$-):love struck::love struck:
ghen tị chưa ku tùng ơi he he xuống QN off đi , bác Hùng tình yêu còn muốn chuyển khẩu xuống QN off nữa là chú
p/s Tùng : nhìn quen không nghe giọng còn quen nữa , cái giọng ngọt ngào dễ thương mà đốt của chú không biết bao nhiêu tiền DT rồi đấy =))[/QUOTE]

Công nhận là nhìn quen dã man,và cũng dễ thương anh nhẻy...có khi kiểu này phải ra ngoài đấy OFF thôi chứ HP em ít girl xinh lắm...nhìn các bác OFF có nhiều GIRL xinh tham gia mà ghen tỵ quá:p:p:p
Công nhận giọng cô bé này ngọt ngào dễ thương thật anh ạh....hehehe :love struck::love struck::love struck:

liemhitle

Member
hơ hơ ít nhiều thì cũng là ca sĩ mà em , trong thế thôi nhé cô bé này cũng đắt show lắm đấy , hom 14/3 này chú ra đây chơi biết đâu được nghe em ấy hát mừng SN VPQN cũng nên :) =))

Hoafat

Xin chào ACE Vietpet tại Quảng Ninh, mình là 1 trong những người tham gia chụp ảnh hôm offline vừa rồi, mình đeo kính cận và mặc áo sẫm màu.
Phương tây có câu "Love me, love my dog", bạn gái của mình rất thích chó nên không còn cách nào khác...:D và hiện giờ thì mê thật rồi.
Hôm nay xin gửi đến ACE 1 vài bức ảnh hôm offline.

Đầu tiên là Chuột Bạch và 1 chú Phú Quốc ko biết tên :worried:

liemhitle

Member
Xin chào ACE Vietpet tại Quảng Ninh, mình là 1 trong những người tham gia chụp ảnh hôm offline vừa rồi, mình đeo kính cận và mặc áo sẫm màu.
Phương tây có câu "Love me, love my dog", bạn gái của mình rất thích chó nên không còn cách nào khác...:D và hiện giờ thì mê thật rồi.
Hôm nay xin gửi đến ACE 1 vài bức ảnh hôm offline.

Đầu tiên là Chuột Bạch và 1 chú Phú Quốc ko biết tên :worried:

hê hê chào mừng ku em gia nhập đội nghiện ngập chó má hạ long =)) >:D< hình chú chụp rất là chuyên nghiệp , em lợn bạch của anh Hoàng qua ống kính của chú khác hẳn , VPQN lại thêm 1 tay săn ảnh chuyên nghiệp rồi , hôm SN VPQN tới đây chú cố gắng chuyển tải những tấm hình thật đẹp đến anh em VP cả nước nhé và đừng quên đưa em đốm của bạn gái chú đi cùng nhé , hôm đó cô chú phải đi :beer cùng anh em đấy nhé đừng có trốn

Hoafat

@Liemhitle: cảm ơn anh, nói thật là hôm đấy nghe tin sinh nhật VPQN mà em thấy ham quá, mỗi tội là hiện tại em đang ở trong SG rồi, ko thể tham gia được. Bạn em hôm tới mang 2 nhóc đi đấy :D

Xin phép loạt ảnh nữa cho máy bay Bull

Hoafat

Ngao Tạng (nhìn thấy mọi người sờ mó thích quá mà không dám sờ, sợ quang cả máy ảnh mà chạy mất :D)

phamhuyhoang

Active Member
bạn này mặc áo đen đeo kính cận phải không ??^_^ tay nghề chụp hình của bạn khá lắm đấy ^_^ nói khiêm tốn chứ chưa nói là rất đẹp ^_^ chúc mừng bạn đã bị bạn gái đầu độc ^_^

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
phải công nhận là những bức ảnh bạn chụp thật đẹp và rất có hồn nhưng mà tiếc là lần off tới bạn lại không tham gia được ????

Hung.tinhyeu

Active Member
hơ hơ ít nhiều thì cũng là ca sĩ mà em , trong thế thôi nhé cô bé này cũng đắt show lắm đấy , hom 14/3 này chú ra đây chơi biết đâu được nghe em ấy hát mừng SN VPQN cũng nên :) =))
Liêm Liêm

Hoafat

Xin hết ạ, hẹn gặp lại các chú chó, lần sau chắc phải đến sờ mấy em ngao Tạng :D

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
ô thế thôi mà đã hết rồi hả, ảnh bạn chụp đẹp quá nhung sao lai it thế ???

lian123

Member
Chà bạn chụp ảnh đẹp quá, tình hình này anh Long có khi nên đến nhà bạn ấy chơi thường xuyên để học hỏi kinh nghiệm.
@ anh Liêm: Có ca sỹ hả anh?? vậy đợt Off SN này có khi em phải mang quyển sổ lên xin chữ ký thôi.

Bức ảnh này khá đẹp, có cô bé đứng bên ngoài trông vẻ mặt ngộ ngộ có vẻ tiếc tiếc, hay xót xa một cái gì đó....:D

Hoafat

Cảm ơn mọi người đã động viên, lần đầu đi chụp cún và cũng chưa có hiểu biết nhiều nên không tránh khỏi sơ suất và chưa biết cách lột tả vẻ đẹp của các chú cún.
Còn 1 cậu bạn nữa cũng đi chụp hôm đó nhưng chắc đã trở lại Malay để học tiếp, hi vọng sẽ có ảnh cho mọi người xem sớm nhất.

vanglai213

Active Member
xin hỏi các anh quân xanh sau khi bị ngạo tạng tấn công các anh cảm giác thế nào? và lúc húc và đẩy của nó có lẽ như mấy em chó khác như rott GSD không ? Nhìn hình ảnh tôi thấy tò mò quá

phamhuyhoang

Active Member
nếu bạn Vanglai muốn biết thì ngày 14-3 này chúng tôi trân trọng mời bạn xuống thử xem ngao tạng cắn như thế nào ^_^ bạn đồng ý không??

lian123

Member
Hic! Ngao Tạng chắc cắn cũng không đau lắm đâu, cùng lắm chỉ để lại 2 vết răng chứ không đến lỗi cả hàm đâu, mời bác về QN, "mục chỉ tại sở - mục thị sở tại"

vanglai213

Active Member
các bác toàn doạ em ghê quá em chạy kêu mất ,chỉ tò mò thôi còn làm bia cho nó bắn thì em chịu được không làm được , nếu có dịp em sẽ tới hẳn trại bác để xem còn giờ em chưa thể đến đó được vì lí do vận động của em đang rất hạn chế. rất cám ơn lời mời của bác

liemhitle

Member
Liêm Liêm
bác hùng ơi , chơi em hả :-bd tuy hơi khó hiểu thâm ý của bác 1 chút vì em ngắn học , nhưng mà nhìn Elly thì thấy đã quá cơ :-@ bác sưu tầm lắm ảnh độc nhỉ ;;) hẹn gặp bác trong lần SN VPQN nhé :beer:wave:

liemhitle

Member
@Liemhitle: cảm ơn anh, nói thật là hôm đấy nghe tin sinh nhật VPQN mà em thấy ham quá, mỗi tội là hiện tại em đang ở trong SG rồi, ko thể tham gia được. Bạn em hôm tới mang 2 nhóc đi đấy :D

Xin phép loạt ảnh nữa cho máy bay Bull

em phải vào SG à tiếc thật , giá như lần off nào mà em cũng tham gia đc thì VPQN mình sẽ có rất nhiều hình ảnh đẹp và những khoảnh khắc tuyệt vời về những chú kún yêu của mình , mà bình thường rất khó chộp được , cám ơn em nhiều vì đã cho anh những bức hình đẹp của con bull ngu nhà anh :-bd

Status
Không mở trả lời sau này.