• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Great-dane Hugo

Con Lợn Lòi

Active Member

Mình đang nuôi em nay: tên Poong, 14 tháng rồi, muốn hỏi địa chỉ của bạn ở đâu nếu có thể thì HỢP TÁC...nhé. mình ở Hà nội, Thắng 43t : 01688707808
Chờ tin bạn

gửi thêm hình của Poong

gửi thêm hình Poong

bạn thấy Poong thế nào? nó ăn uống tốt lắm, lúc đầu cũng khảnh ăn, nhưng mình chỉ cho ăn duy nhất với Phổi lợn băm nhỏ, dần cô nàng cũng phải ăn, hahaha, đỡ khổ!!!
Bác có thể qua em, em đưa bác xuống bác Thắng ở Văn Quán, có em GD đực vừa to, vừa đẹp, lại vừa vâm nữa, nhìn ngoài đã mắt lắm bác à ...:D:D

nadung

Cao khủng khiếp thế bạn. Con cún nhà mình chắc chỉ đến đầu gối nó thôi :D

Ka_sea

Member
Cao khủng khiếp thế bạn. Con cún nhà mình chắc chỉ đến đầu gối nó thôi :D
Đến nay Hugo được 21 tháng (15/02/2009) cao tầm 85cm (tính đến vai) đó bạn
Nhưng nó ăn không khỏe lắm nên có vẻ hơi còm :D:D

Chỉ có nước đi máy bay từ HN vào TP.HCM để gặp nhau thôi.
Trước em Poong cũng ở SG, cô cháu mua mang ra HN , thôi thì xa quá chỉ biết giao lưu trên mạng thôi, bạn có chó đẹp đấy, chúc mừng

DoberDane cũng được mà bác, chứ mấy em này đi máy bay mà gặp phải dân không chơi chó cũng hơi khiếp đấy :D:D:D
Hahaha, cười 1 chút với chú Con lon noi nhé, lâu rồi gọi chú mãi không được, lúc nào rảnh ghé anh nhé ( xin phép bác chủ thớt cho mượn top để nhắn cho anh em ngoài HN nhé, cảm ơn)

Có ý định nuôi GD nữa không anh ? em chỉ chơi thôi ai dè anh bán thiệt , làm mất hết 1 fan GD.

Ka_sea

Member
Có ý định nuôi GD nữa không anh ? em chỉ chơi thôi ai dè anh bán thiệt , làm mất hết 1 fan GD.
Ban đầu dự định cho Hugo tìm vợ thôi
Nhưng Tâm Củ Chi kết quá nên đành cho ra đi ở rể luôn hehe
Chứ máu yêu mấy nhóc nầy vẫn luôn chảy trong mình mà:D
Mấy ngày nay cũng nhớ nó quá trời, gọi điện thoại hỏi thăm nó thường xuyên luôn, cũng may là về trên đó nó cũng ổn (chắc là có vợ). Nhưng a Tâm cho nó ăn ít quá không biết có đủ sức chiến đấu không nữa :D:D