• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Great-dane Hugo

thuan le

Member
chào anh tài & tâm đợt rồi tôi ghé bắt 2 em great dane .vì thời gian gấp quá ko qua thăm hugo và A được .mình bắt 2 bé lúc đó khoảng 7kg và về với mình được khoảng 22 ngày bé được 11kg rồi [ thực đơn của 2 bé sáng 6 bịch sữa+ 2 ống canxi trưa cơm thịch gà+bí đỏ buổi chiều cơm.. tối 2 bịch sữa ] thôi chào a tài & tâm

Thêm hình của Hugo
[/IMG]

Hugo nhà mình kén ăn quá đi có ai biết cách nao chỉ cho mình với Cám ơn nhiều lắm
khi nào nuôi HUGO no tròn lên nhớ chỉ cách cho em với nghe anh Tài RUBI nhà em cũng kén ăn quá nuôi hoài không mập lên được nhìn chó của người khác ú ù mà thấy thèm quá:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D .

thôi kiếm thêm cho HUGO 1 cô vợ đi , em cũng đang tìm vợ cho RUBI nhà em nè , anh biết ai có chó cái cần bán giới thiệu cho em với .

Ka_sea

Member
thôi kiếm thêm cho HUGO 1 cô vợ đi , em cũng đang tìm vợ cho RUBI nhà em nè , anh biết ai có chó cái cần bán giới thiệu cho em với .
Kiếm thêm vợ cho Hugo thì chắc là mình phải bỏ vợ mình luôn quá ( Chứ "xiền" đâu mà nuôi nổi đây):D:D

Ka_sea

Member
Dạo nầy GD trên 4r cũng có được mấy em
Cho Hugo lên giao lưu với anh em nào :D:D

Ka_sea

Member
Sáng nay đi làm sớm đến hơn 21h mới về
Làm một thau lớn mà Hugo tém sạch bóng luôn hehe quá đã luôn :D:D
Dog Eye:-bd

Sáng nay đi làm sớm đến hơn 21h mới về
Làm một thau lớn mà Hugo tém sạch bóng luôn hehe quá đã luôn :D:D
Dog Eye:-bd
anh Tài ơi em mới bắt 1 con GD cái về hơi gầy mà ăn dữ lắm một ngày 3 thau đầy hy vọng sẽ mập lên chứ nhìn HUGO và RUBI cứ tẩm bổ hoài mà không mập nổi chán thật .

Ka_sea

Member
Hy vọng em nó ăn nhiều cho mau lớn ^:)^
Chứ cứ tong teo hoài làm mình cũng buồn :cry::cry:

Mong sao có được một hội GD off cho vui há :-bd:-bd
hay anh đứng ra thành lập hội đi em kêu gọi thành viên cho hy vọng tới 1 ngày nào đó sẽ có vài chục con gd quy tụ về 1 chỗ lúc đó không biết chuyện gì xảy ra đây:)):)):)):)):)):)):)):)):))

Mình đang nuôi em nay: tên Poong, 14 tháng rồi, muốn hỏi địa chỉ của bạn ở đâu nếu có thể thì HỢP TÁC...nhé. mình ở Hà nội, Thắng 43t : 01688707808
Chờ tin bạn

gửi thêm hình của Poong

gửi thêm hình Poong

bạn thấy Poong thế nào? nó ăn uống tốt lắm, lúc đầu cũng khảnh ăn, nhưng mình chỉ cho ăn duy nhất với Phổi lợn băm nhỏ, dần cô nàng cũng phải ăn, hahaha, đỡ khổ!!!