• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giao lưu bầy xoáy thái ! Hậu duệ của xoáy thái Oma

pemoney

Member
con này là th82ng bạn a mua của phi 10 triệu nó để dc 2 lứa..nó ko thích nữa nên quăng cho a nuôi a cụng ko mặn mà loại to này a ko thích dòng chó nhà của phi..a chỉ thích dòng chó nhà a thành lộc nó theo 1 cái body hiện đại với a con chó đẹp pahỉ cân đối và pahỉ là con chó thuần chủng có nguồn gốc chứng nhận chứ a ko chơi nguồn gốc vỏ mồm em ah..còn laọi võ mồm thì mua nói mua của tay này.gốc này gốc kia nói chung quy chỉ là gốc bụi tre..chó ko thuần chủng..nhà a hiện giờ có đến 8 con nhưng hể ai thích mua là bán vì chuểyn qua chó có giấy tờ nên ko mặn mà những loại này..a đã ko chơi thì thôii chơi phải đúng chất chứ ko kiểu mập mờ dc..vừa tón công lại vừa ko có gì xác mình..còn muốn chứng mình chó ai hơn ai thì a mời e và a hà vào ring do trọng tài FCI châm những người này mới đủ thẩm quyền xem con nào thuần và đẹp chứ a ko đủ quyền phá xét con nào xấu con nào đẹp vì nói chugn chung những con ko gấy chỉ là con chó có cái xoáy ngược trên lưng
thì anh cứ bảo là chó anh phi đi ai tin. Anh không mặn mà mà lại đem con chó đó ra kêu em so sánh. Nực cười.

haigadon

Member
thì anh cứ bảo là chó anh phi đi ai tin. Anh không mặn mà mà lại đem con chó đó ra kêu em so sánh. Nực cười.
nuôi giùm người ta em ơi..nhà đất rộng thả nuôi có chó con bán 3triệu 1 con chó a e sài gòn chơi

haigadon

Member
chó con anh bán 3 triệu hả? Giá mềm quá vậy chắc tội nghiệp ai nuôi.
chó ko giấy em ơi
nên đầu có thuần chủng đầu mà bán dc 5 7 triệu có giấy thì trên 10..giờ cứ chó ko giấy là 3t 1 con..chứ thấy nhiều thằng chó ko giấy mà cư kêu thuần chủng đâm ra mấy người họ ko biết 2 chữ thuần chủng như sao cứ nói bừa nghe ngứa lỗ tai lắm..mà chó đã ko giấy thì chỉ là con chó có cái dãi lôcng mọc ngược trên lưng thôi ko có gì chứng mình là thầun chủng nên 3t là ok nhất
lúc nào cầm dc cái này như a lộc thì lúc đó phán 2 chữ thuần chủng ko ai dám nói cầu nào

haigadon

Member
với lại đầu biết chó ai đẹp hơn chó ai đầu em.. muốn biết đẹp hơn thì chỉ có đi show trọng tài FCI xem,chứ ở nhà bà hát ông khen hay thì cũng vậy ah..mấy lần a alo chó a h2 a của e đầu phải a mua đầu..mà là ông tài nhờ a hỏi giùm ổng ngại cái gì ko biết nên nhờ a hỏi giùm chó của a hà chứ a mua làm gì...bầy này a hà phán 7t a nói ổng ổng cũng chạy dài đầu dám mua chứ con chó có gioấy 800 đô a mua dc 2 3 con ko lẽ co 7t a ko dám mua sao...

pemoney

Member
với lại đầu biết chó ai đẹp hơn chó ai đầu em.. muốn biết đẹp hơn thì chỉ có đi show trọng tài FCI xem,chứ ở nhà bà hát ông khen hay thì cũng vậy ah..mấy lần a alo chó a h2 a của e đầu phải a mua đầu..mà là ông tài nhờ a hỏi giùm ổng ngại cái gì ko biết nên nhờ a hỏi giùm chó của a hà chứ a mua làm gì...bầy này a hà phán 7t a nói ổng ổng cũng chạy dài đầu dám mua chứ con chó có gioấy 800 đô a mua dc 2 3 con ko lẽ co 7t a ko dám mua sao...
Ai mà không biết anh haigadon nhà ta gì không nói được. "Chuyện không nói có chuyện có nói không mà" Nói nhau trên mạng cho vui thôi. Gì đâu phải thêm bớt cho phiền.

haigadon

Member
Ai mà không biết anh haigadon nhà ta gì không nói được. "Chuyện không nói có chuyện có nói không mà" Nói nhau trên mạng cho vui thôi. Gì đâu phải thêm bớt cho phiền.
cứ cho là vậy đi đến thang 4 xem trình độ như nào..với lại tuỳ vào người có những tay nói để bán chó thì mình nói thật cho nó nghe làm gì co biết tiếp thu thế nào là con TRD đúng nghĩa đâu..có dog show kêu tham gia mà nó con kêu thì làm gi toàn bè phái thì mấy tay đó cũng chỉ sợ mất những gì họ đang có thôi..có thích cọ sát với những giống chó khác đầu..a mới tập chơi thôi nhưng mà chả ngán tay nào..co chó đang kí tham gia xem trình độ,cách nuôi ,dạy dỗ mình tới đâu cọ sát cùng nhiều a e các giông chó khac

haigadon

Member
gửi a hà con đựccuối cùng con sót lại ở nhà em nè con này dc 55 ngày tuổi

lovepetha

Member
Năm mới thử điện thoại mới! chụp vài tấm hình gọi là!
happy new year!

Bé cái 2 tháng 5 ngày!
">

">
">

lovepetha

Member
Lâu rồi, không post hình trên diễn đàn
anh e xem mấy em cái 5 tháng rồi, sắp thành thiếu nữa
1. lưỡi đen 99,9%, mõm đen

">
">

">

2. e cái to con

">

">

haigadon

Member
Dạo này có bầy con nào mới chưa hải.
chưa a ơi..dạo này lu bu quá nên ko chăm sóc dc mấy em nó tốt gặp mưa gió nữa chán quá...chắc tầm tháng 7 tới là có 2 con lên giống...