• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giao lưu bầy xoáy thái ! Hậu duệ của xoáy thái Oma

lovepetha

Member
Mình có đàn xoáy thái màu đỏ! sinh ngày 1/12/2013. Giao lưu cùng anh em! Số điện thoại của mình! 0908909191! Mình ở TP.HCM

">

pemoney

Member
một sản phẩm chất lượng của đôi trai tài gái sắc chó mẹ chân dài thẳng tắp chó cha vừa cao vừa to. Các bé sẽ là hàng khủng của TRD sau này.

lovepetha

Member
Nhi đồng được gần 2 tháng! vài hình ảnh của mấy bé

Bé đực! to con nhất!

">
">

lovepetha

Member
Gởi hình em cái của nick "peemoney"! Em này tập làm nữ vận động viên thể hình!

">
">
">

pemoney

Member
thanks anh đã gửi cho em một bé cơ bắp mõm đen chân dài thẳng tắp. Em này sẽ cố gắng chăm sóc tốt để show tháng 4 này là một thí sinh để cùng trải nghiệm cùng những anh em quận 12

haigadon

Member
thanks anh đã gửi cho em một bé cơ bắp mõm đen chân dài thẳng tắp. Em này sẽ cố gắng chăm sóc tốt để show tháng 4 này là một thí sinh để cùng trải nghiệm cùng những anh em quận 12
kì này chó ko giấy làm quái gì dc show chỉ nuôi xong dẫn ra loanh quanh thôi em ơi ko dc bước vào ring có thông báo mới rồi..sau mùa giải này tât cả chó ko giấy khả năng ko dc thi nữa là rất cao..mà nuế có thì cũng chỉ tham dự thôi ko dc tranh tài cùng nhóm khác..

lovepetha

Member
Chó cha của nó, không giấy! mà được giải, chỉ sau con fen của Phi thủ đức đó! EM thích thỉ chăm tốt vào, dắt ra cho anh em xem chơi!