• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fiona và baby!

thuan81

Active Member
bọn nhóc này xinh thật càng lớn càng yêu hè năm nay phải vào bến tre bắt hết mèo nhà anh Thuận ra thôi :D
ba nhóc của anh cộng thêm thằng Bin nhà em nữa là tưng bừng luôn !em vào đi anh cho bắt hết luôn !sáng nay mấy nhóc bắt đầu leo trèo đi tùm lum hết mấy ngõ ngách rồi!bắt đầu hành trình quậy phá...!

doanh_doanh

Member
em bắt đi!anh tăng em luôn đó!nhưng mà vào bắt được hay không mới quan trọng nha em hehe
Thôi, em hông dám rồi, ghê quá, chắc em chưa bắt được mèo đã bị anh bắt rồi quá. thấy ghê :))

GAFIEL

Member
Mèo con

Á ! Á ! Xinh quá đi thôi anh Thuận ơi. Nhất là bé mèo đen yếm trắng ! Chút chít bé 12 cái nhé !

thuan81

Active Member
Á ! Á ! Xinh quá đi thôi anh Thuận ơi. Nhất là bé mèo đen yếm trắng ! Chút chít bé 12 cái nhé !
anh cũng thích bé đen lắm!anh sẽ nuôi bé ý luôn !bé nó dễ thương quá em!lúc fiona có bầu anh mong cho nó sinh ra bé màu đen ,trắng !chắc bé biết nên sinh ra em ý hahaha!

thuan81

Active Member
anh ơi em đang ở gần bến tre anh cho em vào bắt luôn nhé . hehe anh đừng tiếc nhé:D
á á!vậy giải quyết sao ta!thôi em qua cũng được bắt bé ý không được thì bắt anh nè!hihi dễ nuôi mà cũng lớn sẵn rồi!chăm không cực đâu!

linhlamhn

Member
Hix, mèo nhà anh xinh quá, nhìn thích thật, em cũng đang mong thằng Bông nó nhanh nhanh đè được em nào ra, để có được mấy nhóc xinh như này, háo hức thật :D

thuan81

Active Member
chán cái lũ nhóc nhà này quá!khó xem giới tính quá,mới đầu xem thì thấy tất cả là mèo đực,giờ nhìn lại thì thấy tất cả giống mèo cái!giờ chẳng biết thế nào nữa!thật là tụi nhóc trêu mình:(

meocon-conmeo

trời ơi, yêu quá không chịu được. xem hình mà muốn cào cấu màn hình laptop luôn vậy.

Anh Thuan81 ơi, anh cho em một bé đi anh, em mê nó chết mất. Cho em đi, em xuống tận nhà chở về, chẳng ngại gì mà không xuống, nha anh nha anh ... Làm ơn trả lời em sớm sớm kẻo có người khác xin mất.

Cho em đi, mỗi tháng em sẽ báo cáo tình hình tụi nó cho anh cẩn thận, không phải lo đâu.

Thanks anh rất nhiều

trời ơi, yêu quá không chịu được. xem hình mà muốn cào cấu màn hình laptop luôn vậy.

Anh Thuan81 ơi, anh cho em một bé đi anh, em mê nó chết mất. Cho em đi, em xuống tận nhà chở về, chẳng ngại gì mà không xuống, nha anh nha anh ... Làm ơn trả lời em sớm sớm kẻo có người khác xin mất.

Cho em đi, mỗi tháng em sẽ báo cáo tình hình tụi nó cho anh cẩn thận, không phải lo đâu.

Thanks anh rất nhiều
$-) mấy em này a thuận quý như con đấy bạn ạ,bạn ngỏ lời xin vô tư quá:blusshing:

meocon-conmeo

eo ôi, đâu có biết là anh không có ý định cho (tại thấy anh nói xuống đi anh cho bắt - thì ra anh ý đùa mà mình tưởng thật), sr anh nha.
Nhưng vậy anh up hình tụi nó thường xuyên anh nha, cho em ngắm ké với, ghét không chịu được!
Thanks anh!

thuan81

Active Member
sắp chia tay các bé quậy!

hôm nay mình lập topic tìm nhà mới trước cho 2 bé !mong là hai bé sẽ có được nhà mới bên người chủ gắn bó với các bé mãi mãi! post lai hình cả gia đình làm kỉ niệm!

meocon-conmeo

Tiêu chuẩn như thế nào mới được làm chủ mới của mấy bé đó vậy anh thuan81, anh cho em biết đi, vì em rất thích tụi nhóc này.
Thanks anh!

thuan81

Active Member
cảm ơn em đã quan tâm với các bé!anh đã nhận lời cho hai bé về nhà mới!giờ còn lại một bé!nếu em quan tâm thì qua bên link này!http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=52586 !các bé nay ăn rất nhiều và rất chống lớn,một ngày là đã thấy khác hẳn và lông ngày càng dài ra rất đáng yêu!khoảng 10ngày nữa anh sẽ cho các nhóc về nhà mới !chiều nay anh sẽ chụp thêm hình các bé để làm kỉ niệm!

Anh Thuận ơi, buồn không????? (Ôi, hỏi thừa quá. Nhưng cứ hỏi như để chia sẻ và cũng cảm giác được chia sẻ nữa :( )

ngudaymuon

Active Member
Đến ngày các con khôn lớn rồi, sắp phải xa chúng nó...sao không buồn hả Nhi? E không buồn, thì a Thuận cũng không buồn :D

thuan81

Active Member
Anh Thuận ơi, buồn không????? (Ôi, hỏi thừa quá. Nhưng cứ hỏi như để chia sẻ và cũng cảm giác được chia sẻ nữa :( )
buồn vẫn buồn em à!nhưng mình cứ giữ hoài thì liệu mình chăm nhiều như thế có chu đáo không!Bích Diệp từng nói với anh như thế!anh từng muốn giữ lại nuôi tất cả vì tính anh tham lắm!cứ thấy mỗi đứa một vẻ là lại thích!nhưng đó là sở thích của mình em à!thích như thế thì mấy em ý sẽ ra sao nếu cứ chìu bản thân mình!hôm qua anh cứ đắn đo mãi vì anh định giữ bé đen trắng lai nuôi!nhưng lỡ sau này em ý lớn lên thì nguy cơ với Mẹ Fiona rất cao!nên thôi anh kiên quyết cho em ý đi về nhà mới luôn rồi!