• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fighter! thành viên thứ 4 của Viêt Nam Rottweiler!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
mình xin update hình mới của Fighter. dạo này cu cậu ăn hơi nhiều nên chụp hình lên nhìn hơi béo một tý, sắp tới sẽ cho tập luyện cho săn chắc người lại....hi..hi..

QUANG HAI

đẹp quá đề nghị bác sonnguyen cập nhật thêm hình mới của em nó đi ạ,đã hơn 4 tháng trôi qua rồi

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
đẹp quá đề nghị bác sonnguyen cập nhật thêm hình mới của em nó đi ạ,đã hơn 4 tháng trôi qua rồi
chào bạn ! mình sẽ cố gắng cập nhật hình em nó trong thời gian sớm nhất. cám ơn bạn đã quan tâm đến em Fighter.

thân chào.

zzAAzz

Nhìn bộ lông Fighter mượt mà đẹp quá bác Sơn. Gia phả thì khỏi nói luôn,ông nội,ông ngoại gì nhìn cũng mê hết. Khi nào co thêm ảnh mới cũa Fighter bác Son update cho anh em chiêm ngưỡng nha bác.

hôm rồi lên trại anh sonnguyen thấy fighter ngầu quá nên làm vài pô....he.....he..... anh sơn thấy em chụp được không...ke..ke...ráng luyện lên tay bữa nào anh cho em mượn máy về chụp Benno nhà em nhé....:D

hôm trước chụp hình fighter nhằm lúc trời không có nắng nên bị anh sơn chê quá chừng , hôm nay canh lúc có nắng 1 chút chụp lên thấy khác nhiều...he....he.... anh sơn vào xem thử coi như thế nào nhé. đi chụp rott dạo kiếm tiền nuôi benno được chưa...hi...hi....