• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fighter! thành viên thứ 4 của Viêt Nam Rottweiler!

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đẹp tuyệt vời, đó là câu chỉ có thể nói lúc này. Chúc mừng chuyên gia Rott!

Anh Sơn Nguyễn ơi, đã mấy ngày rồi, anh post ảnh mấy chú rott mới về Việt Nam đi, nóng ruột quá!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Anh Sơn Nguyễn ơi, đã mấy ngày rồi, anh post ảnh mấy chú rott mới về Việt Nam đi, nóng ruột quá!
chào duc_ha_tinh ! cuối tuần này anh về lại củ chi anh sẽ chụp hình tụi nó rồi post lên cho cả nhà cùng xem nhé vì bây giờ anh đang công tác ở vũng tàu. cứ từ từ rồi mọi chuyện cũng nhừ thôi . thân

PHAN TÚ

Member
Trước tiên xin cám ơn CENTIMET đã có một bài viết thật sống động đã diễn tả hết tất cả những gì mà THÀNH VIÊN THỨ 4 CỦA VIỆT NAM ROTTWEILER mang lại, và sau đó xin chúc mừng sonnguyen mang về vinh quang cho VIỆT NAM ROTTWEILER.Mình nhìn mà thấy đã và ghiền quá.Xin chúc mừng.
Trân trọng.

chào duc_ha_tinh ! cuối tuần này anh về lại củ chi anh sẽ chụp hình tụi nó rồi post lên cho cả nhà cùng xem nhé vì bây giờ anh đang công tác ở vũng tàu. cứ từ từ rồi mọi chuyện cũng nhừ thôi . thân
Như vậy là anh Son Nguyễn ở củ chi a ? mình ở Hoc Mon đây có dịp sẽ ghé anh !

KimCuong

Active Member
Không biết cái nhìn của mình có đúng không, nhưng cá nhân tôi thích nhất tấm ảnh này của Fighter lúc 5 tháng tuổi.

[imgc="Thiếu niên Fighter của anh sonnguyen."]http://i293.photobucket.com/albums/mm64/KimCuongHN/1-18.jpg[/imgc]

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Không biết cái nhìn của mình có đúng không, nhưng cá nhân tôi thích nhất tấm ảnh này của Fighter lúc 5 tháng tuổi.

[imgc="Thiếu niên Fighter của anh sonnguyen."]http://i293.photobucket.com/albums/mm64/KimCuongHN/1-18.jpg[/imgc]
Theo anh biết, hình này k. phải là Fighter, mà là Napoleon hiện còn đang ở bên Séc chưa có về.

Thân,

linhty

Member
Em kết nhất em Fighter này đó anh Sơn ơi. Nhìn mặt em nó mà chỉ muốn bẹo má thôi, hihi, sorry anh Sơn nhá (vì em ý nhìn yêu quá mà).

Con napoleon này thì không thể nào chê được. Minh cũng rất vui và muốn chia sẻ cùng các bạn. Hiện tại mình nuôi hai con rott. Con đực 3 tháng tuổi. Con cái được 9 tháng tuổi. Các bạn xem hình đính kèm rồi chỉ giáo thểm nha

HoangNam-DEC

Thạt khâm phục những người VN có cái đầu lạnh nhưng đầy ý chí lớn. Không làm thì thôi, nhưng đã làm thì làm tới thành công.
Chúc mừng anh Sơn Nguyễn và Chú Chó Fighter - Họ là niềm tự hào của chúng ta.

kenny001

Member
anh sơn nguyễn ơi,anh ở cu chi cho nào vây e ghé tham đàn rot đươc kô,đọi tin anh

doanhcauson

Vietpet sponsor
anh sơn nguyễn ơi,anh ở cu chi cho nào vây e ghé tham đàn rot đươc kô,đọi tin anh
Theo mình biết thì bác SơnNguyễn dạo này rất bận nhiều công việc ở Vũng Tàu,ít lên diển đàn VP nên không thể trả lời thư của bạn, mong bạn thông cảm nhé. Thân chào

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào tất cả các bạn ! rất vui được các bạn ủng hộ và thích thú với hướng đi của mình cũng như yêu mến những thành viên Rott của VN ROTTWEILER . hiện mình đang có việc phải làm ở VT khi nào mình về lại SG nhất định sẽ tổ chức 1 buổi họp mặt đông đủ các anh em chơi 1 bữa thật vui tại trang trại của mình . thân

KimCuong

Active Member
khi nào mình về lại SG nhất định sẽ tổ chức 1 buổi họp mặt đông đủ các anh em chơi 1 bữa thật vui tại trang trại của mình . thân

Không biết anh em Hà Nội có được bác sonnguyen nhớ đến không nhỉ? :thingking:

Không biết quang cảnh trang trại của bác sonnguyen thế nào, anh em nào đi chơi về nhớ kể cho những anh em ở nơi kia xa lắm biết nhé. Thank! >:D<

KimCuong

Active Member
Lâu lâu không thấy bác sonnguyen đưa hình Fighter lên để anh em xem hắn đã phát triển đến đâu khi về tới Việt Nam.

Đề nghị bác sonnguyen bố trí sắp xếp công việc, sắp xếp thời gian đưa hình ảnh của Fighter lên nhé.

Gửi tạm bức hình của Centimet đã chụp!

Ly Sam

Bác Cen cho hỏi, Fighter là chó đã đạt giải bên nước ngoài rồi anh em mình mua lại nhập về VN hay là chó mua ngoại rồi nuôi ở VN rồi lại mang ra nước ngoài thi hay lại là chó hoàn toàn ở VN rồi mang ra nước ngoài thi. Nếu là trường hợp 1 thì mừng là VN có 1 chú chó quá tuyệt vời nhưng chiến thắng đâu có thuộc về VN hả bác ? (Xin lỗi cái này em hơi dốt nên thắc mắc chút)
Rott là giống chó ở nước ngoài mà, nên vinh quang thuộc về người nào sở hữu nó, chăm sóc và huấn luyện nó, nếu người đó có quốc tịch VN thì đương nhiên xem như của VN. Nếu bây giờ có cuộc thi chó phú quốc mà người Mỹ đoạt giải thì cũng xem như đó là Phú Quốc Mỹ :) Theo tui nghĩ là như vậy đó

tran huy hoang

Active Member
Hôm qua Mình đã có cơ hội được nhìn thấy Fighter " Nhà Vô Địch " và may mánh hơn được nói chuyện với Anh Sơn , 1 người với ước mơ thật lớn về những chức vô địch dành cho Rott . Mình nhận thấy Fighter đẹp trai hơn trong hình nhiều lắm !!! Mình xin chúc Anh Sơn sẽ sớm cùng với Fighter dành thêm nhiều chức vô địch nữa về cho Việt Nạm . Thân !!!