• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"F" - RAGING - Hậu duệ của EDVARD S BEREGA TURI với niềm hy vọng mới.....

trantantai

Active Member
Trại chú AN trang bị đồ nghề hiện đại quá chó mà mất hoặc đi lạc nhỡ ai bắt được là xác nhận ngay chó của minh :-h

Mới bắt chó về mà bác lại trù, mất hay đi lạc làm em thót cả tim, khi đó mà lấy cái máy này bấm bấm lên chúng nó trốn ở đều kêu tin tin thì ok chứ, biết ở đâu mà mang tới bấm hở bác.

:-h:-h

kieukhanh

Member
Trại chú AN trang bị đồ nghề hiện đại quá chó mà mất hoặc đi lạc nhỡ ai bắt được là xác nhận ngay chó của minh :-h
Mới bắt chó về mà bác lại trù, mất hay đi lạc làm em thót cả tim, khi đó mà lấy cái máy này bấm bấm lên chúng nó trốn ở đều kêu tin tin thì ok chứ, biết ở đâu mà mang tới bấm hở bác.
2 ông anh bụng to tậu hàng khủng chưa "tắm rửa,kỳ cọ" ở đó đá qua đá lại nhé :))

Hung.tinhyeu

Active Member
Tấm ảnh này chứng tỏ em nó đã chuyển hộ khẩu đến nhà chú Hùng phải không ạ?
Tạm thời chỉ nuôi hộ một thời gian thôi cháu ơi, em nó đang trong giai đoạn bị còi xương thể bụ. Cuối tháng này nó cứng cáp thì lại về thành phố cảng thân yêu.

Boy Hai Phong86

Active Member
Tạm thời chỉ nuôi hộ một thời gian thôi cháu ơi, em nó đang trong giai đoạn bị còi xương thể bụ. Cuối tháng này nó cứng cáp thì lại về thành phố cảng thân yêu.
Thành phố cảng thân yêu nhưng không biết em nó đi chỗ nào bác nhỉ hihi>:D<