• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"F" - RAGING - Hậu duệ của EDVARD S BEREGA TURI với niềm hy vọng mới.....

_DucPham_

Vietpet sponsor
Em muốn biết địa chỉ thì đơn giản thôi, qua cầu Rào khoảng hơn chục cây số, đến ngã ba sung sướng thì rẻ tay phải, đi thêm một đoạn nữa, nơi có những khúc cua ôm chặt lấy bộ ngực căng tròn của những đồi thông xanh mướt là đến khu công nghiệp của thiên đường mộng mơ. Sau đó hỏi thăm đến cửa hàng chuyên bán bàn là của LIÊN XÔ nhé. Chị chủ của cửa hàng đó là chủ nhân của đôi rot mà em muốn biết. THÂN
Oh là la thế là về thành phố hoa phượng đỏ của chúng cháu ak ;;),hay quá rồi ^_^ mà chủ nhân lại là WOMAN nữa chứ.Chị nào mà máu thế nhỉ :D

duhuonghp

Member
Em muốn biết địa chỉ thì đơn giản thôi, qua cầu Rào khoảng hơn chục cây số, đến ngã ba sung sướng thì rẻ tay phải, đi thêm một đoạn nữa, nơi có những khúc cua ôm chặt lấy bộ ngực căng tròn của những đồi thông xanh mướt là đến khu công nghiệp của thiên đường mộng mơ. Sau đó hỏi thăm đến cửa hàng chuyên bán bàn là của LIÊN XÔ nhé. Chị chủ của cửa hàng đó là chủ nhân của đôi rot mà em muốn biết. THÂN
em nghe nói ở đấy nhiêu chị nuôi rốt lắm ko biết để làm gì mà cho an toàn sữa ko à lúc nào bác xuống đấy ới em một tiếng đi thăm mấy chị nuôi rot bác nhé
thôi để các bác đỡ đoán già đoán non đôi rot đấy sẽ ra bắc với em về cho audi có bạn
AUDI thì chỉ bắt mấy em chân ngắn mặt gẫy thôi chứ lại bắt thêm mấy anh đẹp giai như AUDI thì mệt lắm
Oh là la thế là về thành phố hoa phượng đỏ của chúng cháu ak ;;),hay quá rồi ^_^ mà chủ nhân lại là WOMAN nữa chứ.Chị nào mà máu thế nhỉ :D
chị be bé nhà gần ngã tư ác quy đới ,cố lên

Boy Hai Phong86

Active Member
Công nhận là văn của bác tả cảnh thì quá hay ah, thế thì em biết rot nó chạy về đâu rồi ah hihi, cảm ơn bác nhé =)), hihi nghe mà thích bác ah, hôm nào mà bác xuống đi thăm thì bác gọi em với nhé;;)

em nghe nói ở đấy nhiêu chị nuôi rốt lắm ko biết để làm gì mà cho an toàn sữa ko à lúc nào bác xuống đấy ới em một tiếng đi thăm mấy chị nuôi rot bác nhé

AUDI thì chỉ bắt mấy em chân ngắn mặt gẫy thôi chứ lại bắt thêm mấy anh đẹp giai như AUDI thì mệt lắm

chị be bé nhà gần ngã tư ác quy đới ,cố lên
bác nói em mới biết mấy lần xuống đấy cứ thắc mắc ko hiểu các chị ý làm gì với cái túi sữa lấy đựoc của anh em hóa ra là cho rot ăn à :-ss:-ss:-ss:-ss

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up hình mấy bé 30 ngày tuổi và mới được đặt tên.................

Xin up hình mấy bé mới được đặt tên.........

Đầu tiên là 4 bé đực.....

trantantai

Active Member
Mình ấn tượng với em Fancy nhất, mặt rất gãy , màu đẹp. Chúc mấy bé hay ăn mau lớn để chủ nhà còn lụm thóc nhé:)):)) Tiếc là không còn cục gạch nào

daugagiamem

Vietpet sponsor
Mình ấn tượng với em Fancy nhất, mặt rất gãy , màu đẹp. Chúc mấy bé hay ăn mau lớn để chủ nhà còn lụm thóc nhé:)):)) Tiếc là không còn cục gạch nào

Cảm ơn anh TÀI nhé.....Tính làm thêm một bé nữa hay sao mà hỏi còn gạch vậy anh?2 bé chăm chưa đủ phê à????:D:D:D:D

kimhuu

Member
Theo em thì pó tay không phân biệt được, bé nào cũng xinh, mặt gãy. Em tin tưởng Bác An và tin tưởng bé Fancy sẽ đẹp nhất. Cảm ơn Bác trantantai vì lời khen bé Fancy.

kimhuu

Member
Nhìn bé gái Fancy dễ xương quá nên xin phép Bác An em làm cái avatar luôn!

trantantai

Active Member
Cảm ơn anh TÀI nhé.....Tính làm thêm một bé nữa hay sao mà hỏi còn gạch vậy anh?2 bé chăm chưa đủ phê à????:D:D:D:D
Đang nâng cấp dần dần An ơi. Phải kiếm 1 em đẳng cấp mới thỏa chí đó mà...

trantantai

Active Member
Em nào nhìn cũng chắc nịch như anh Thantai79 AN nhỉ? ......... A Phương ơi em mới xí được 1 em đí, cái em có dây mà mõm ngắn, mặt gãy..... đấy