• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"F" - RAGING - Hậu duệ của EDVARD S BEREGA TURI với niềm hy vọng mới.....

daugagiamem

Vietpet sponsor
Vậy là sau một thời gian khá dài chờ đợi bắt đầu từ lúc mua ODRY (cách đây 6 tháng) bên NGA chờ ngày lên giống phối với EDVARD'S BEREGA TURI sau đó về VIỆT NAM mang bụng bầu với biết bao hy vọng........và hôm nay sau 3 tiếng vượt cạn (từ 4h-7h) ODRY'S BEREGA TURI đã sinh cho RAGING một bầy 8 bé ( 4đực,4 cái).....Với thời gian vượt cạn khá nhanh ,dễ dàng nên ODRY không tốn quá nhiều sức khỏe và chăm mấy nhóc rất tốt......Tình hình mấy bé cũng tốt trọng lượng mấy bé cũng tương đối đều từ 300gr-400gr riêng có một bé đực đầu đàn 500gr.........

Hy vọng đây bầy "F" này sẽ là một sản phẩm tốt...........với dòng máu chất lượng của EDVARD S BEREGA TURI (Lấy CACIB ngay khi vừa tròn 15 tháng tuổi)........

Xin up một vài tấm hình 3 tiếng sau khi ODRY vượt cạn thành công....................

Cha tụi nhóc...... http://www.brgt.ru/EDVARD.htm

Mẹ tụi nhóc.........

CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐỌC BÀI...............

thantai79

Member
Chúc mừng đồng chí An nhé nhìn cha mẹ tụi nhóc đã quá . mấy em này nghe nói đã có gia chủ hết rùi đúng là hàng đẹp nó khác <:p

daugagiamem

Vietpet sponsor
To Ho dong duong: Cảm ơn anh DŨNG nhé........
To thantai_79: Anh hay đùa em quá..........tối rảnh làm ly cafe nhé.....
To: Trung2t3c: Cảm ơn em........Trưa nay bận việc gì mà về sớm vậy( chắc có việc mờ ám à?):D:D
To Quan: Em bắt thêm một con về cho cắn nhau với AUDI à?

Tiên đây xin up thêm hình ODRY đang cho mấy bé bú tí............:D:D..ODRY đang dần lấy lại sức khỏe và sữa ra khá đều..........

trung2t3c

Active Member
To: Trung2t3c: Cảm ơn em........Trưa nay bận việc gì mà về sớm vậy( chắc có việc mờ ám à?):D:D
bác chỉ được cái nói ...... đúng .

p/s: 8 (bé) = phát : năm nay RR nhất định sẽ ko HÒA, chỉ PHÁT (e bị nhiễm chương trình quảng cáo trên tv 1 tí) :)):))=))=))=))

cuongtb

Member
Không biết nói gì hơn ngoài hai chữ " Chúc Mừng" chúc mừng An với nhũng thành công mới..:))

hoangtkv

Active Member
Nhìn đàn rot đồng đều và đẹp quá, chúc mừng bác nhé! Cứ mỗi khi nhìn thấy rot là cơn thèm của mình lại nổi lên hic hic

(Tình hình mấy bé cũng tốt trọng lượng mấy bé cũng tương đối đều từ 300gr-400gr riêng có một bé đực đầu đàn 500gr.........)

Hàng "khủng long " a An ơi, chúc mừng a ;););)

my_lucky

Active Member
Chúc mừng anh An, cứ đà này thì số lượng thành viên của hội Rott trong cả nước ngày càng hùng hậu.Chúc anh sức khỏe để phấn đấu có thêm nhiều con giống chất lượng cho các Fan hâm mộ Rottweiler trong cả nước.Thân!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng AN . Anh mới đi có mấy ngày về mà thấy tin vui đến với em liên tục ,công nhận em mát tay với mấy em rott quá. Đợt này phải rửa một chầu hoành tráng mới được:D.Một lần nửa chúc mừng em, chúc mấy bé mau ăn chóng lớn. Thân chào.