• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Mara về với chủ mới

Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm!nếu có thể mời em cùng tham gia nhé hihihi.con chuyện giá cả thì anh sẽ nhắn tin cho em,em cho anh số fone của em nhé,còn không thì liên lạc trực tiếp với anh 0914177444.Thân chào em!:)):)):)):)):)):)):))

anhthe98

Member
anh chuẩn bị mổ bò để đãi anh em đó chứ hihihi.Vũ thăm anh nhớ rủ theo bạn bè đi cho nó hoành tráng em nhé!:)):)):)):)):)):)):)):))

Đồng chí VINH khi nào mổ bò nhớ alo cho AE ngoài HN vào giải quyết giúp nhé :)) ! Nuôi E Mara có 1 ngày mà nhớ nó ghê!:(

Chào Anh Cường!

Em chuẩn bị làm bò đây nhưng chỉ sợ anh em Hà Nội không có mặt thì em ăn làm sao hết hả anh?hihihi.em sẽ post hình Mara thường xuyên để anh luôn được nhìn thấy Mara anh nhé!:)):)):)):)):)):))

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Cập nhật hình ảnh "mô nờ" anh Vinh ! chú cún thế nào rồi anh ?

Chào Bác Tuyến!

Cảm ơn Bác Tuyến đã quan tâm đến Mara nhé!nó còn hơi gầy nên em chưa post hình,chờ em nó có da,có thịt 1tí em sẽ post hình để cả nhà cùng xem hihihi:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Thật là nhưng giây phút tuyệt vời, mong anh luôn thành công trong lĩnh vực này nhằm giúp ba con mê Dog còn có cơ hội để chiêm ngưởng được những chú chó đẹp !