• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Mara về với chủ mới

To: Chú Vinh

Mấy hôm nay bận quá hôm nay anh mới tới thăm em Được.Anh rất Mừng khi biết Mara được về Nhập khẩu Quảng Nam .Anh Tin là Mara sẽ rất vui khi được về sống với em.Hy vọng Mara sẽ là một cô gái trung thành với chủ.
Tới thăm em, Anh không có gì làm quà ngoài những vật kỷ niệm giữa anh và Mara mà anh còn lưu giữ được ở Đức (Germany).Anh xin tặng em hết.Em hãy giữ gìn nó cẩn thận nhé.Anh chúc em sẽ Mọi sự đều như ý.
Và hãy luôn nhớ lấy câu nói này:"Con người hãy cho con chó chút thời gian và giành cho nó tình cảm,Thì con chó sẽ cho con người tấ cả"
-Đây là Hộ chiếu (Giấy chứng Minh ) từ Germany của Mara:

-Còn sau đây là những hình ảnh Của Mara Khi còn ở bên Đức .(Anh sẽ tặng em hết tất cả.)

Còn sau đây là những hình ảnh Mara (biểu diễn) ôn lại những gì đã học ở trong trường học Đức:
-Mara Tấn công tội phạm để bảo vệ chủ :

Đây là mhững hình ảnh cuối cùng Mara chia tay với chủ cũ (Người trong ảnh là ông chủ cũ của Mara )

Còn dưới đây là những hình ảnh của Mara khi về nhà anh:(Ảnh hơi nhiều, nhưng anh nghĩ sẽ không có được những hình ảnh này nữa.Bởi vậy anh sẽ gửi tất cả cho em giữ. biết đâu sau này em sẽ cần đến những bức ảnh này.Trong ảnh là vợ và con gái của anh ở bên này )

Đây là những hình ảnh cuối cùng của Mara với anh, chị và cháu ở bên Đức.Một lần nữa, anh chúc em và gia đình luôn mạnh khẻo , Hạnh phúc và chúc cho Mara nhanh chóng bình phục sức khoẻ sau cuộc hành trình kéo dài 3 ngày từ Hải Dương về Quảng Nam.

CHÀO anh!

Cảm ơn anh Minh nhé!sau 3 ngày về nhà mới Mara đã khoẻ mạnh hoàn toàn,ăn uống tốt.Em đi đâu là nó đi theo đó anh ah hihihi:)):)):)):)):)):)):)):)):))

Anh Vinh sướng quá nhé. Chuẩn bị thịt rượu để anh em ghé chơi và nói chuyện về chủ đề "cún" nữa nha anh. Nhớ nhốt gà trước anh hỉ, đừng để lúc em lên lại bảo gà sổng chuồng đấy nhé! Hi....hi.

Chào Vũ!

anh chuẩn bị mổ bò để đãi anh em đó chứ hihihi.Vũ thăm anh nhớ rủ theo bạn bè đi cho nó hoành tráng em nhé!:)):)):)):)):)):)):)):))

Woa Woa ! đã quá rồi còn gì ! Thịt rượu phải đầy đủ anh em cùng nhau ăn mừng anh Vinh nhể ! ^^ ;;) ! Bật mí cho mình biết giá cả chú "cún " mới của anh đj! :-/