• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"E" of vnrottweiler ( CH.J Fighter x Klara )

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
cám ơn bạn haiqui đã quá khen ! hiện nay thì mình cũng tạm hài lòng với chất lượng em Eros này, hy vọng tương lai sau này em nó sẽ phát triển tốt.

BR

KimCuong

Active Member
EROS - niềm hy vọng của VNRottweiler và của một ai đó nữa trại chủ nhỉ? Hihihi.

angelcalina

Tôi đang càng ngày càng mê Rott. Rất muốn tìm 1 chàng đẹp trai và ngầu, pro nào giới thiệu dùm nha !!!

ngocsamnb

Member
thế hả bác , híc phong chào chơi rott của ninhbinh chán lắm bác ạk , lắm người ở đây đơn giản mua rott hoặc GSD cũng chỉ với mục đích cho các e ý nằm lồng nhìn cho hoành tráng thôi chứ ít người dắt chó ra công viên lắm , đôi khi nhìn các e ý bị nhốt trong lồng nhìn mà thấy tội . :(

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
thế hả bác , híc phong chào chơi rott của ninhbinh chán lắm bác ạk , lắm người ở đây đơn giản mua rott hoặc GSD cũng chỉ với mục đích cho các e ý nằm lồng nhìn cho hoành tráng thôi chứ ít người dắt chó ra công viên lắm , đôi khi nhìn các e ý bị nhốt trong lồng nhìn mà thấy tội . :(
mình không rành về phong trào rottweiler ngoài ninh bình lắm nhưng chỉ nghe nói qua là cũng ít người nuôi rottweiler. hy vọng sau này phong trào sẽ phát triển mạnh hơn.

BR

ngocsamnb

Member
vâng theo e điều tra thì ở đây chắc chỉ tầm 10 người nuôi rottweiler thôi hì , mà hiện ninhbinh chưa có một trại nào hết mà đất ở đây thì tương đối rộng có thể nói mở trại ở đây là khá lí tưởng , e cũng đang có kế hoạch nhưng có lẽ phải để sang năm đến lúc đó e chỉ mong bác chỉ giáo cho e vì bước khởi đầu có lẽ không thê hoàn hảo được , hì giờ e mới 18 liệu e có quá non trẻ để trở thành một breeders nhưng máu đam mê thì chảy trong người e ào ạt .

phamhuyhoang

Active Member
bạn cứ yên tâm là tuổi trẻ mà có lòng nhiệt huyết thì cái gì mà chẳng làm được??SƠN NGUYỄN 16 năm trước cũng bằng tuổi bạn mà năm nay đã có cả gần 10 năm kinh nghiệm rồi đó bạn ạ ^_^
@anh Sơn: em rất kết phong cảnh ở củ chi ,ấn tượng với những món ăn do mấy anh em cơ bắp nấu nướng ^_^ tuy uống được chút xíu đã ngủ nhưng em để lại rất nhiều máu cho đám muỗi anh nuôi đó nha ^_^ tháng sau vào em sẽ xuống anh chơi tiếp ^_^

hehe! a HOÀNG nói đúng đó bạn! chỉ cần mình có lòng đam mê nhiệt huyết thì mọi chuyện đều có thể.
Một lần nữa em xin chúc mừng THIÊN LONG nha a!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
bạn cứ yên tâm là tuổi trẻ mà có lòng nhiệt huyết thì cái gì mà chẳng làm được??SƠN NGUYỄN 16 năm trước cũng bằng tuổi bạn mà năm nay đã có cả gần 10 năm kinh nghiệm rồi đó bạn ạ ^_^
@anh Sơn: em rất kết phong cảnh ở củ chi ,ấn tượng với những món ăn do mấy anh em cơ bắp nấu nướng ^_^ tuy uống được chút xíu đã ngủ nhưng em để lại rất nhiều máu cho đám muỗi anh nuôi đó nha ^_^ tháng sau vào em sẽ xuống anh chơi tiếp ^_^
rất vui được đón tiếp ae miền bắc tại VNrottweiler, tuy thời gian không được rộng rãi nhưng nhưng tình cảm thì rộng rãi bao la vô cùng...he...he.... mong rằng nếu không có gì trục trặc thì vào năm sau ae miền nam lại được hưởng không khí dogshow tại miền bắc.

hẹn ngày tái nạm nhé.

BR

ngocsamnb

Member
mong rằng một ngày gần đây e sẽ vào lấy con giống của trại a để về đẩy mạnh phong chào chơi rottweiler tại quê hương e .

ngocsamnb

Member
bé ra ninhbinh có phải là enrico không bác sonnguyen ơi . hôm nay e vừa tóm được nó nghịch như quỷ . kaka .

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chính xác là Enrico ! nó còn bé nên rất nghịch, hơn nữa hồi còn chưa rã bầy nó cũng năng động lắm hay dành xương của mấy em trong đàn...he..he..

BR

ngocsamnb

Member
vâng hôm qua e sang thấy nó quấn người lắm , nó với con đốm vật nhau uỳnh uỵch mà con đốm thì đang chửa được khoảng 2 tuần rồi . hàng của bác toàn hàng khủng thôi bac sonnguyen ạ , chúc trại bác làm ăn phát đạt và cho ra những đàn rott đẹp như mơ hihi. mà nhìn Evelyn mặt buồn buồn bác nhỉ hay là e ý tạo dáng vậy để chụp ảnh. hihi

đúng là nuôi đươc một con cún thật vất vả thầy nhỉ con cún của con đang thay răng nên hay ốm vạt lăm a