• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"E" of vnrottweiler ( CH.J Fighter x Klara )

kenny001

Member
Fighter và klara đã không phụ lòng sự trong chờ của ông chủ, đã cho ra 9 nhoc puppy quá đã,mong cho tụi nhóc mau ăn chóng lớn, có thời gian sẽ lên đó thăm tụi nhóc

o0ojusto0o

Member
nhìn bọn nhóc thích quá anh ơi...không biết bao h mới có 1 em để nuôi lại..

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh nhé,đăng ký 1 đực 1 cái luôn nhé.Chắc chủ nhật tới lên Củ Chi chọn hàng luôn quá.................

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
xin cám ơn mọi người đã quan tâm và động viên, hy vọng tụi nhóc sẽ phát triển tốt giống dòng họ nhà nó..hihi ( cái này là hy vọng thôi )

@daugagiamem: làm 1 cặp luôn hả ? sao nóng sốt quá vậy , tính làm 1 bộ sưu tập của vnrottweiler luôn hả ? anh hy vọng dưới trại em sẽ phát tirển không ngừng và là chỗ off lý tưởng cho anh em yêu mến rott trong khu vực gò vấp và các vùng lân cận nhé.

thân chào.

beckhoi

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Ước gì nhà mình cũng "chó đẻ" như anh ấy(đùa 1 chút cho không khí thêm sinh động hy vọng anh sonnguyen không phật lòng).Chúc mừng VNROTTWEILER,riêng anh sonnguyen LỘC PHÁT LỘC PHÁT.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Sơn nhé. Bầy này nhìn mấy bé bụ bẩm và đều quá , chúc mấy bé mau ăn chóng lớn . Hy vọng có bé đực trong bầy này giống cậu của nó ( Kingo) là anh đặt cục gạch liền :D. Thân chào.

cuongcong

Member
tuyệt vời quá, xin chúc mừng. Đàn này chắc có chủ hết rồi anh? mong một ngày sở hữu được một em

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chúc mừng Sơn nhé. Bầy này nhìn mấy bé bụ bẩm và đều quá , chúc mấy bé mau ăn chóng lớn . Hy vọng có bé đực trong bầy này giống cậu của nó ( Kingo) là anh đặt cục gạch liền :D. Thân chào.
em cũng hy vọng sẽ có nhiều cái hay ở bầy này.... bầy trước của Fighter chỉ có 1 mình dixie là female nên chưa nói lên được điều gì cả. nếu có em nào giống cậu nó là em gả cho anh liền..ka..ka...

thân chào

KimCuong

Active Member
em cũng hy vọng sẽ có nhiều cái hay ở bầy này.... bầy trước của Fighter chỉ có 1 mình dixie là female nên chưa nói lên được điều gì cả. nếu có em nào giống cậu nó là em gả cho anh liền..ka..ka...

thân chào
Vớ vẩn, gả là gả thế nào??? :shame on you: :shame on you: :shame on you: Mấy bác trong đó định chia nhau hàng khủng đó hả? :thingking: :thingking: :thingking:

Yêu cầu và đề nghị chuyển ra Hà Nội đi, không được cục bộ như thế nhé. :)) :)) :))

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Vớ vẩn, gả là gả thế nào??? :shame on you: :shame on you: :shame on you: Mấy bác trong đó định chia nhau hàng khủng đó hả? :thingking: :thingking: :thingking:

Yêu cầu và đề nghị chuyển ra Hà Nội đi, không được cục bộ như thế nhé. :)) :)) :))
ka..ka... có người sốt ruột kìa...kim cương ơi em chậm chân hơn bác doanh rồi nhé. :D

??????????

em nuôi 1 con rôt đực rồi, bây giờ em muốn bác sơn nguyễn cho em 1 cún con được không?
up cho mau ăn chống lớn

wile.e

ối zời ơi xinh quá cơ :X:X kết quá cơ:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:

Úi trùi ui! Đẹp quá, ước gì mình cũng có 1 con để nuôi. Chúc các bé hay ăn chóng lớn!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
xin update hình ảnh của mấy bé, hôm nay mấy bé mắt hé hé rồi. tình hình hiện nay mấy bé bú mẹ dữ quá nên mẹ mấy bé mỗi lần nhìn thấy mấy bé là phát hỏang ...he..he...