• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"E" of vnrottweiler ( CH.J Fighter x Klara )

KimCuong

Active Member
Nhìn những bức ảnh này chẳng biết nói gì, chỉ biết tự hỏi bao giờ cho đến................................................45 ngày???

Thời gian ơi, nhanh lên nhanh lên nhanh lên.........................................................................................................

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Nhìn những bức ảnh này chẳng biết nói gì, chỉ biết tự hỏi bao giờ cho đến................................................45 ngày???

Thời gian ơi, nhanh lên nhanh lên nhanh lên.........................................................................................................

ráng chờ đi em. món ăn mầm đá thì bao giờ cũng thấy ngon...he...he.....

thân chào.

Đúng là con của nhà quyền quý nhỉ , nhìn đứa nào cũng đẹp hết . Chúc cho trại và đàn cún phát triển thật tốt . Chân thành cảm ơn !
Thân_chào !

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Đúng là con của nhà quyền quý nhỉ , nhìn đứa nào cũng đẹp hết . Chúc cho trại và đàn cún phát triển thật tốt . Chân thành cảm ơn !
Thân_chào !
cám ơn bạn đã quá khen và có lời chúc cho đàn cún. hy vọng tụi nhóc sẽ phát triển tốt như lời chúc của bạn.

thân chào.

bynbyn.ghost

tin vui lại đến với Vnrottweiler. vào rạng sáng ngày 20-08-2010 sự kết hợp giữa Klara from royal breedFighter german blooline đã mang lại cho vnrottweiler 9 nhóc tỳ ( 6 đực , 3 cái ).

chó cha: Fighter german blooline

chó mẹ: Klara from royal breed

xin chia sẻ 1 số hình ảnh của mấy bé khi mới vừa lọt lòng mẹ

ôi nhìn đã quá, em mới dẫn 1 bé rott về nhà, mà không biết sau này có xinh như mấy bé trên không nữa, chúc mấy bé mau ăn chóng lớn, hìhì

Lại 1 bầy chó đẹp được đặt gạch hết...ước mơ rottweiler của mình chắc còn xa vời...vời...vời...vời... :( .