• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB mèo Hà Nội: nơi những tình bạn chân thành tìm thấy từ mạng ảo

D_P_HOA

Active Member
Haha.Có vẻ là mèo "đầu mấu" rồi.E cũng gặp trường hợp như chị rồi....rất đồng cảm với chị.kaka......n cuối cùng thằng đấy vẫn bị e trị ngoan hiền ngay.mỗi con có 1 cách riêng để trị nó.e chưa gặp thằng "đầu mấu" nhà chị nên chưa thể có cách giúp chị rồi.:p
hi, con này đúng là đàu mâú thật, tại chị chưa túm được thôi :))

Cứ đè chủ cũ của nó ra chị ơi. Chẳng hạn muốn đá đít nó 1 cái thì chạy ngay sang cửa hàng của "thằng" chủ, xách cổ nó lên đá phát rồi phi xe về. Muốn vả con mèo đầu mấu cái cho bõ tức thì chạy sang vả chủ nó phát cho đỡ bức xúc. Muốn vùi dập mắng mỏ thì cứ điện thoại chủ nó mà xả thôi. Ai bảo chủ(cũ) nào tớ nấy >:)
Cô ơi cách của cô tốn kém quá, môĩ lần chị tức nó mà chay tít tận 10km sang giơi chỉ để đá đít nó trước măt chủ nó thì cũng chả ổn. Gọi điện thoại thì tốn lắm cơ :))

Rình rình tóm đc nó mang đây em cho bữa lẩu mều bao tử. Nghĩ ngợi nhều làm dè cho nóa... già người hả bà già!! ;;);;)
He he , môĩ cách này được nè, tôị quai gì nghĩ cho già ngươì , cho vào lâủ:))

D_P_HOA

Active Member
Lang thang trên FB, lôi được mấy cái ảnh trông ngộ nghình:)), up lên đây cho mọi người cùng chém gió nhé :))

Mèo ngủ thẳng cẳng

Tình yêu không kể giống loài nè :p

Khoe hàng mọi lúc nè, trông sexi chưa :))

Cháu giống Ông hề Saclo không nè :))

Chen lấn xô đẩy :))

Mimi83

Member
Đề nghị loa phường xử lý vụ bánh đa với mỳ Chũ của cô Linh đi...

D_P_HOA

Active Member
Chị TK HOA ới ời, vụ trà sữa sao rồi nhỉ ;;)
Hi, hôm qua cá lẻ đi nghe nhạc TCS và thảo luận về " làn cách nào để tiết kiệm cát mèo nhất" Muốn biết PM em trai chị nhé :))

Eo, Biz không đi :p, cái Linh nó làm bánh ngon cực:x=P~.

Nè Trà đó :))

Mimi83

Member
Tại sao có vụ này mà mình không biết nhỉ? Liệu có nên bắt bồi thường không đây?
Nghe TCS ở đâu đấy H ới, mình định kiếm cái giấy mời mà chị TVT không ra HN nên bó tay, vé đắt quá !!!

D_P_HOA

Active Member
Tại sao có vụ này mà mình không biết nhỉ? Liệu có nên bắt bồi thường không đây?
Nghe TCS ở đâu đấy H ới, mình định kiếm cái giấy mời mà chị TVT không ra HN nên bó tay, vé đắt quá !!!
Hi, xin lỗi chị, em nhớ là chị cũng thích nghe hạc TCS mà quên mất. Tại chiều tối qua, chị em nhà em mỗi người đều có tâm trạng nên mới rủ nhau ra quán nghe thôi mà. Chứ không dám đi xem hát live chị ạ, mắc lắm !!. Hic nhưng cuối cùng đến hơi muôn nên hết cả chỗ chị ơi. Đành phải uống trà khồng thôi, chứ có nghe được đâu

bizonzon

Active Member
Hi, hôm qua cá lẻ đi nghe nhạc TCS và thảo luận về " làn cách nào để tiết kiệm cát mèo nhất" Muốn biết PM em trai chị nhé :))

ực...ực... (chạp chạp)...ực.... sao nuốt mãi ko hết nước thế này, huhuhu
Mì chũ đâu, bánh đa đâu, hú hú

Downcome

Phó nhòm

Thế cơ mà :-s... mụ kia nhớ nhá!!

D_P_HOA

Active Member
Phải nói là lâu lắm rồi, bọn mèo nhà này toàn đứa to cồng kềnh cộng với việc trời suốt ngày âm u, mình thì đi từ sáng đến tối, nên ngại chụp bọn nhỏ quá:)), chiều nay ngồi rỗi lôi mấy tấm ra khoe mọi người :))
Đây là thằng Nem , hơi đọc hơi chệch thì là Nam vì nó là boy, đàn ông con trai chính hiệu:D

bizonzon

Active Member
Phải nói là lâu lắm rồi, bọn mèo nhà này toàn đứa to cồng kềnh cộng với việc trời suốt ngày âm u, mình thì đi từ sáng đến tối, nên ngại chụp bọn nhỏ quá:)), chiều nay ngồi rỗi lôi mấy tấm ra khoe mọi người :))
Đây là thằng Nem , hơi đọc hơi chệch thì là Nam vì nó là boy, đàn ông con trai chính hiệu:D
Sao trên đời lại có đứa cau có xấu đau xấu đớn thế này, xấu nhất là cái màu mắt chứ, hừ hừ.

D_P_HOA

Active Member
Hic hic, phải nói thật là thời buổi khủng hoảng kinh tế :((, nhà thì đông con :D, Chủ của các cháu thì lõm túi vì suốt ngày ăn chơi đập phá nên để các cháu thê thảm thế này đây:))

bizonzon

Active Member
ôi, 5 con nhộng :-o. Cho em gửi con Chanh sang nhà chị ít bữa cho nó thành nhộng với được không ạ? Please!:(

bizonzon

Active Member
Dìm hàng đê...................

Hôm nay ngồi lục lại đt, lại thấy mấy cái ảnh cũ chả nhớ từ bao giờ, hehe

Kem này

Còn vụ này là hôm Noel thì phải. Đố mọi người cái cô áo trắng tóc ma nơ canh kia là ai ;;)

Kem này
Cái hình nỳ lâu rồi, hôm đó cô Trâm bẩu chiêu đãi cái túi, còn cái HTC chờ mãi mà chưa thấy cô ấy ý ới gì, phải đến cả năm rồi đấy à, vẫn đang hóng mà càng hóng càng chẳng thấy đâu <:p

Linhmu_93

Active Member

Kem này

Còn vụ này là hôm Noel thì phải. Đố mọi người cái cô áo trắng tóc ma nơ canh kia là ai ;;)
Lẫn vào đâu quả đầu ma nơ canh của cô Bích Rệp nữa..... Hehehe... Chị ơi cho em xin chữ ký!

Linhmu_93

Active Member

Nem ơi! Có lấy bạn Bơ cau có không? Bạn Bơ đi lấy anh Lu nhà mẹ Bizonzon nhưng ai dè anh ấy mất đời trai từ lâu rồi.... Nên mẹ đành ngậm ngùi đón về.... Tìm chồng cho Bơ mà khó quá. Vì em Bơ đã xấu lại còn ị bậy....

bizonzon

Active Member
Nem ơi! Có lấy bạn Bơ cau có không? Bạn Bơ đi lấy anh Lu nhà mẹ Bizonzon nhưng ai dè anh ấy mất đời trai từ lâu rồi.... Nên mẹ đành ngậm ngùi đón về.... Tìm chồng cho Bơ mà khó quá. Vì em Bơ đã xấu lại còn ị bậy....
E he, đang có mẹ con nhà nào nói xấu Cháo lòng nhà mềnh kìa. Cô có thích tôi show clip 18+ của con gái cô cho con gái cô ế luôn ko thì bảo >:)

bizonzon

Active Member
Sáng nay nghe được 1 tin khá buồn về Neko coffee. Chờ đến sáng mai xem thế nào. Mong đêm nay đừng có mưa nữa.