• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB dachshund

Xin phép toàn thể các mod, admin và các ACE thành viên thân mến, em xin được khai trương topic mới này, thành lập CLB dachshund, hi vọng nhận được sự ủng hộ của các thành viên và đặc biệt là những thành viên yêu mến dachshund, mong rằng thông qua topic các ACE sẽ cùng nhau trao đổi, có thêm nhiều thông tin và kinh nghiệm về dachshund.
Best regard:)

KimCuong

Active Member
Nhiệt liệt chào mừng Câu lạc bộ Dachshund! :beer Xin chúc Câu lạc bộ của các thành viên đam mê dòng chó Dachshund ngày càng phát triển và ngày càng có nhiều thành viên gia nhập. :wel:

mr.dog

anh KIM CƯƠNG ƠI anh còn chú lạp sườn nào ko , cho em đăng ký với

Nhiệt liệt chào mừng Câu lạc bộ Dachshund! :beer Xin chúc Câu lạc bộ của các thành viên đam mê dòng chó Dachshund ngày càng phát triển và ngày càng có nhiều thành viên gia nhập. :wel:
Cám ơn anh nhiều nha, hi vọng CLB sẽ như anh nói ngày một lớn mạnh:)

KimCuong

Active Member
anh KIM CUONG ơi....coi giúp em cun dachshund của em có được không....??

Chúc mừng bạn có một chú lạp xườn rất đẹp. Màu lông đen đỏ này là niềm mơ ước của rất nhiều thành viên đam mê dòng chó này. Dáng chuẩn, lưng thẳng, tai to và mặt đẹp. Bạn cố gắng chăm sóc cho chú cún có màu lông bóng hơn nữa nhé. Một lần nữa chúc mừng bạn nhé. Thân./.

Các bác cho em hỏi, em Bob nhà em nó rất ít uống nước, như vậy có ảnh hưởng gì không? Hôm qua nó bị đi ngoài vậy mà cũng không uống nước mấy, em phải lấy xilanh bơm cho nó 1 ống biosubtyl(men tiêu hoá thì phải) và nước lọc nữa thế là cả ngày hôm nay nó không chịu uống thêm nước, không biết là có làm sao không các bác?

tội Bob quá.....chắc không sao đau bạn ơi , đừng lo lắng quá...khi nào khát nước thì nó uống thôi...không sao đâu...

Chào cả nhà, em khai xuân trước? Xin chúc các thành viên và cún yêu năm mới tràn đầy niềm vui và sức khoẻ? Mong rằng các thành viên ủng hộ nhiệt tình để clb của chúng ta nói riêng và Vietpet ngày càng lớn mạnh.
Happy New Year

tantulinh

Member
Hì hì hôm nay em cũng vào chơi 1 tý đây.Chúc mọi người năm mới làm ăn tấn tới,ai còn đi học thì học hành giỏi giang, thi đâu đỗ đó ^^
CHúc các cún hay ăn chóng lớn,ngoan ngoãn nghe lời nhé ^^
Hôm nào mọi người lại off nhỉ :)

KimCuong

Active Member
Chúc Câu lạc bộ Dachshund sang năm mới có thật nhiều các thành viên yêu chó Dachshund. Chúc mọi người sức khoẻ và thành đạt trong mọi lĩnh vực. Thân./.

Chủ nhật này CLB Rott off khai xuân tại vườn hoa Cổ Tân,ko biết cô chủ nhiệm CLB Dachshund có tổ chức và cùng tham gia cho vui ko nhỉ ?.Tình hình này có khi phải điều động Đ/c Kim Cương đảm nhiệm thêm chức phó chủ nhiệm CLB Dachshund thì phong trào mới lên đc,nhiệt huyết của Đ/c này cao lắm,Đ/c đi đến đâu là nhộn nhịp đông vui đến đó./.

tantulinh

Member
Cho Rot đi off với Dashund có sợ ko ạ?Mấy con Rot đấy em thấy có vẻ thèm thịt lắm T______T

Cho Rot đi off với Dashund có sợ ko ạ?Mấy con Rot đấy em thấy có vẻ thèm thịt lắm T______T
Tại sao lại sợ nhỉ ? mấy con rott đó chỉ thèm thịt bò thôi chứ ko bao giờ thèm thịt đồng loại đâu mà sợ...hihihi