• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chuyện buồn vui nhà mèo nhỏ

MieMie87

Member
ôi bơ xinh gái nhà mình đây mà=))trông cái mặt hãm tài quá đi mất yêu quá muốn thơm lắm ý

milkygirl6390

Active Member
Ai cha lâu không vào xem nhật ký nhà meonho, Bơ càng ngày càng xinh... mỗi tội sao cái mặt hình sự như vừa bị mất tiền thế kia...:))... mình thích màu lông của Bơ lắm lắm ý...:X

X

xuka3691

Guest
chị Bơ bình thường rồi, bao giờ chị meonho cho 2 đứa nhà em sang chơi với bơ với bống nhé

meonho124

Member
Bơ ngày ấy và Bơ bây giờ

Lâu lắm rồi không up ảnh lên album online này cho Bơ
Có lẽ đây sẽ là bài cuối cùng up ảnh trong topic này cho Bơ ... :)) Bơ sắp đón 1 cô em gái xinh đệp 2 đứa sẽ có 1 topic nhật kí mới , từ bây giờ sẽ toàn chuyện vui sẽ không có những chuyện buồn nữa . Mong là thế
Một vài bức ảnh nào ( up 1 ít còn lại để dành vào topic mới của Bơ cho hot :)) )

Thời gian trôi qua nhanh Bơ ngày nào , 2 tháng ngố tàu xấu xí và lọ lem ...

Đã vụt lớn trở thành một thiếu nữ mới nhớn xinh đẹp 6 tháng tuổi , càng lớn Bơ càng đẹp càng xinh ngỡ ngàng :blusshing: :)) " cOn hát mẹ khen hay " nhưng thật sự trong lòng cũng quá vui sướng khi Bơ ngày càng đẹp như vậy .

Quyến rũ vô cùng :blusshing:

nhìn những bức ảnh này cứ tưởng là ảnh của mèo mẫu trên trang web , giờ nhìn đã cực kì ra dáng 1 cô mèo Anh tuyệt vời :blusshing:

mồm thì sưng u như ong nó chích vậy =))

Màu lông Bơ thì thật ... khó lường , thay đổi theo các kiểu ánh sáng ,trong nhà thì là màu xi măng , mấy ảnh trên nhìn như màu nâu tím lilac
còn ảnh này hôm trời nắng sáng tưởng bế nhầm thằng cu Mon nhà anh Cương :)) cắt mặt nó y sì sì như vậy nhưng lông lại sáng trắng lên kì lạ :doh:

hic đang sửa máy tính không chỉnh sửa co kéo ảnh lại cho nhẹ bớt được load nặng lâu khiếp :((
mèo nhỏ xin hết , hẹn gặp lại trong topic mới của Bơ ạ :wave:

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Bơ đẹp quá cơ meonho ơi, công nhận mèo nhỏ có tay nuôi đó, up ảnh bơ thường xuyên nhé.

MieMie87

Member
Úi giời ơi mỹ nhân đây mà,yêu thế cơ chứ,quả ảnh trong nhà lông giống xi măng quá:))kiểu này mà đặt vào xi măng khéo nhầm hàng,cái mặt tròn đáng yêu ghê,nhất là 2 cái mép bự,nhìn chỉ muốn béo cho cái:))

Kún¥êu

Member
Nhanh thật đó, mới ngày nào mèo nhỏ bắt Bơ về bế lên gầy rơ xương ra, ấy thế mà đã sắp làm thiếu nữ xinh đẹp của Việt pet rồi. Bơ nó xinh đẹp, béo tốt như ngày hôm nay đừng quên công của chị Kún đấy nhé.

ruồi bẹp

Active Member
con dâu tôi ra dáng thiếu nữ rồi cơ
kiểu này ra tết là rục rịch chuẩn bị trầu cau qua ăn hỏi cái :))

meonho124

Member
Ai cha lâu không vào xem nhật ký nhà meonho, Bơ càng ngày càng xinh... mỗi tội sao cái mặt hình sự như vừa bị mất tiền thế kia...:))... mình thích màu lông của Bơ lắm lắm ý...:X
hi hi cái màu của Bơ đến tớ ở với nó suốt tớ còn không xác định được màu của nó luôn mỗi ánh sáng 1 kiểu màu như mèo tắc kè :))
ôi bơ xinh gái nhà mình đây mà=))trông cái mặt hãm tài quá đi mất yêu quá muốn thơm lắm ý
mặt bà còn hãm tài hơn mặt nó ý =))

chị Bơ bình thường rồi, bao giờ chị meonho cho 2 đứa nhà em sang chơi với bơ với bống nhé
ừ hôm nào xuka mang các bé sang đây chơi đi nhé hình như nhà em với nhà chị gần nhau mà , yên tâm Bơ nhà chị hâm với mèo to nhưng yêu mèo nhỏ lắm :)) rất là dịu dàng với các em nhưng đanh đá đành hanh với các anh các chị :))

Bơ đẹp quá cơ meonho ơi, công nhận mèo nhỏ có tay nuôi đó, up ảnh bơ thường xuyên nhé.
em cảm ơn anh Cương nhé , nhờ anh chỉ bảo tận tình cho em bao nhiêu là kinh nghiệm với lũ nhà anh nên em mới áp dụng được vào Bơ hâm nhà em đó :p .

meonho124

Member
Nhanh thật đó, mới ngày nào mèo nhỏ bắt Bơ về bế lên gầy rơ xương ra, ấy thế mà đã sắp làm thiếu nữ xinh đẹp của Việt pet rồi. Bơ nó xinh đẹp, béo tốt như ngày hôm nay đừng quên công của chị Kún đấy nhé.
đấy đấy mèo thì béo rồi mà người vẫn còm rom còi zin ra đây này chị này :)) chị xem có món thức ăn gì người ăn vào béo lên như mèo không :)) em ăn mãi chẳng thấy béo , mẹ em ban bè em tới đều mắng suốt bảo mèo ăn hết cơm của mày hay sao mà nó càng béo mày càng ngày càng còi zin thế kia :((

con dâu tôi ra dáng thiếu nữ rồi cơ
kiểu này ra tết là rục rịch chuẩn bị trầu cau qua ăn hỏi cái :))
chuẩn bị khẩn trương chị ơi bên nhà gái đang rục rịch may váy cưới rồi đây , =)) em vừa cắt được mấy miếng vải trắng chuẩn bị khâu váy cưới cho cô dâu chú rể :)) , con gái con giai nhà mình chúng nó lớn nhanh quá nên phải vội :))

ngudaymuon

Active Member
Lâu lắm rồi không up ảnh lên album online này cho Bơ
Có lẽ đây sẽ là bài cuối cùng up ảnh trong topic này cho Bơ ... :)) Bơ sắp đón 1 cô em gái xinh đệp 2 đứa sẽ có 1 topic nhật kí mới , từ bây giờ sẽ toàn chuyện vui sẽ không có những chuyện buồn nữa . Mong là thế
Một vài bức ảnh nào ( up 1 ít còn lại để dành vào topic mới của Bơ cho hot :)) )

Thời gian trôi qua nhanh Bơ ngày nào , 2 tháng ngố tàu xấu xí và lọ lem ...

Đã vụt lớn trở thành một thiếu nữ mới nhớn xinh đẹp 6 tháng tuổi , càng lớn Bơ càng đẹp càng xinh ngỡ ngàng :blusshing: :)) " cOn hát mẹ khen hay " nhưng thật sự trong lòng cũng quá vui sướng khi Bơ ngày càng đẹp như vậy .

Quyến rũ vô cùng :blusshing:

nhìn những bức ảnh này cứ tưởng là ảnh của mèo mẫu trên trang web , giờ nhìn đã cực kì ra dáng 1 cô mèo Anh tuyệt vời :blusshing:

mồm thì sưng u như ong nó chích vậy =))

Màu lông Bơ thì thật ... khó lường , thay đổi theo các kiểu ánh sáng ,trong nhà thì là màu xi măng , mấy ảnh trên nhìn như màu nâu tím lilac
còn ảnh này hôm trời nắng sáng tưởng bế nhầm thằng cu Mon nhà anh Cương :)) cắt mặt nó y sì sì như vậy nhưng lông lại sáng trắng lên kì lạ :doh:

hic đang sửa máy tính không chỉnh sửa co kéo ảnh lại cho nhẹ bớt được load nặng lâu khiếp :((
e ơi chị bẩu, con nhỏ này lớn lên xấu lắm, em mang qua chị, chị nuôi cho...còn đẹp lung linh hơn nhiều, lúc nó đẹp rồi chị hứa chị sẽ mang trả em tận nơi đó. CHị mà đã hứa là ...ít khi làm lắm em ạ :))
Bơ này bơ ơi, lớn lên mà có em bé cho cô xí một đứa mặt mũi giống mẹ nhé :D

knoor

Member
Úi xinh quá, Tim nhà mình nhìn Bơ mà đê mê rồi, tiếc là cu cậu chẳng còn làm được gì nữa :))

meonho124

Member
e ơi chị bẩu, con nhỏ này lớn lên xấu lắm, em mang qua chị, chị nuôi cho...còn đẹp lung linh hơn nhiều, lúc nó đẹp rồi chị hứa chị sẽ mang trả em tận nơi đó. CHị mà đã hứa là ...ít khi làm lắm em ạ :))
Bơ này bơ ơi, lớn lên mà có em bé cho cô xí một đứa mặt mũi giống mẹ nhé :D
ấy dà chị đón được cái con hâm hâm hay điên điên lên với đồng loại - các bạn mèo khác này thì em sướng quá :)) , nhưng mà chị đón nó đi rồi em không có đứa nào mân mê ôm ấp buồn chết , chị đổi cái lũ mặt nhăn nhó nhà chị cho em đi chúng nó mập thực chất chứ không phải dùng lông giấu diếm sự thật như con này :)) ôm chắc sướng lắm , đổi chị nhé he he he ;;)

xinh gái quá đi thôi ^^ tuyệt vời luôn đấy meonho ơi ^^ tha hồ mà kén rể nhé :D
he he sau Tết có thể qua tết 1,2 tháng cho lớn hẳn là Bơ lấy chồng được rồi ạ , Bơ lớn đến đâu em càng nhăm nhe cho Bơ lấy chồng đến đấy đây này :)) tại VP lắm anh mèo hotboy đẹp giai quá càng ngày càng gia tăng số lượng nữa chứ :day dreaming:
Úi xinh quá, Tim nhà mình nhìn Bơ mà đê mê rồi, tiếc là cu cậu chẳng còn làm được gì nữa :))
chết rồi "không làm được gì" mà còn đê mê nữa là tức lắm đấy nhé :((

Xin hết mà câu kéo bài khiếp chưa kìa :angry:

Tình tình là mình có xem rất nhiều mèo của các bạn show trên diễn đàn nhưng mà yêu nhất vẫn là Bơ thối :love struck:

Trông cái mặt rất là thộn nhé =)) (Thế mà có lúc tự kỷ ghê lắm)