• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chú chó Đê Đu

WOLF-BROS

Member
Chờ khoảng 3 tháng nữa là ông Tuấn bê sang bác ạ. Vì vừa bỏ lứa đầu không cho nhảy mà áp dụng chuẩn ra trò bác nhể.
Bác Thịnh nuôi khá mát tay con này ấy chứ lúc bắt chắc được tháng rưỡi. Thế mà giờ to thế này.
chuẩn đấy, thế mới nói là dễ trùng vào dịp tết lắm, năm mới mà nhà có đàn chó con thì hị hị

hai198x

Member
Em Đê Du nhà bác có bộ lông dài giống em Bông nhà em ghê ;) . Khi nào em Bông nhà em sa lơ lại em với bác kết thông gia cái nhề <:p

gaubi

Member
Đây chuẩn là giống chó Bắc Hà nhưng do chó bố và chó mẹ lai với nhau là bắc hà lai vơi hmong cộc nên ra bắc hà ***g xù nhưng cộc đuôi giống chư chú chó mà huytrunglc bên quockhuyen.com poss.Chúng tuy lai nhưng vẫn giữ được sự thông minh sạch sẽ và trung thành với chủ,ưu điểm của giống chó vùng tây bắc
Chúc mừng bác chủ thớt em cũng có 2 nhóc như rứa ni keke

nhìn em này lanh lợi và dễ thương quá đi mất,ước gì có một em giống thế này nhưng ở nhà đang chuẩn bị đón thêm em nữa:-h

em này cũng ngoan ghê,để cho chụp hình mà không quậy gì hết.em Su nhà mình thí cứ nhảy lung tung chả chụp được

Lordrich

Member
Hôm nay có mấy bác đến hỏi mua Đê Đu giá 1500 $ mới kinh.
Nhưng riêng Đê Đu thì giá nào cũng không bán vì cả nhà quá yêu quý là một thành viên thông minh vui vẻ đáng yêu luôn giúp mọi người thư giãn thoải mái.
Đê Đu như thế mà bây giờ đã là cha của gần 30 bé mông cộc rồi, dạo này liên tục có gái xinh đến hỏi cưới :)

Lordrich

Member
Đôi chó Hmong đuôi cộc nhà mình
Update hình ảnh
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=lXyyKcTNMqI[/YOUTUBE]
Đê Đu như thế là đã được tròn 3 tuổi

Cụ Tao

Sao mông cộc trên Lào Cai tới hơn 30kg mà về tới đây lại bé vậy nhể???

Lordrich

Member
Hmong con 13 ngày tuổi đã mở mắt. Đàn có 3 con thôi nên chó con rất bụ bẫm, bú mẹ rất khỏe. Clip chia sẻ cùng các bác
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=R_GHKcRodhA[/YOUTUBE]

Shakhi Viet

Active Member
Đàn cún trông rất đẹp với thế hệ bố-mẹ được tuyển chọn rất kỹ lưỡng, không biết anh Thịnh có ý share với các thành viên VP.

Nguyen.tuananh

Anh Thịnh cho em đặt gạch 1 chú nhé,nếu được Anh gọi điện cho em theo số 0988090604.em là Tuấn Anh.cám ơn Anh trứơc

Quá đẹp! Ngồi đọc mà mê mẩn quá bác ơi! Đúng là món quà vô giá :) !!!!
Cảm ơn bác nhiều!!!

N.K.A

Member
Nhanh quá bác Lord nhỉ, mới ngày nào từ Quyết Tiến về mà giờ đã con đàn cháu đống, khéo lại lên tới cả chức cụ rồi :). Lứa con tới của Đê Đu bác cho em xin đặt gạch trước 1 em với nhé! hhehe