• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chú chó Đê Đu

milano119

Member
nhìn em nó handsome vãi.....nhìn quả mặt cũng rất khôn....chúc bé mau lớn và khỏe mạnh

Lordrich

Member
Thanks các bác, chú Đê Đu này về Hà Nội đã được 2 tháng rưỡi, bây giờ cũng ra giáng trai bản mới lớn phết

Dáng đứng Hà Giang

Đê Đu đã biết trông nhà, sủa báo động chuẩn, vừa phải và không sủa linh tinh

Canh gác khá ngoan ngoãn

Đôi tai vểnh một nửa, chắc cũng không lên được

Trai tân

Đẹp trai:)

Đẹp trai Hà Giang:love struck:

Ảnh cách đây 2 tuần

Hôm trước cho ra công viên, mấy em Husky khoái em nó toàn rủ đi vật lộn. Đê Đu bé hơn nên toàn bị đè.
Một chú Ngao Tạng khổng lồ bị hương Hà Giang quyến rũ đến nỗi cuối buổi cứ chạy theo ra tận cổng không chịu về, bác chủ phải kéo đỏ tay :))
Là người dân tộc nên em có chất rất riêng :party:

hoangthuy

Member
1 thành quả xứng đáng đối với những công sức anh đã bỏ ra:-bd,hôm nào dỗi em alo cho cô nàng pum nhà em qua chơi với chàng trai xứ mèo nhé

trai bản có khác nhìn phong độ từ nhỏ...lớn lên anh có cho đi tán gái gái Ở phố không anh :D

hoang an

Member
Tôi đoán em này tai sẽ vểnh đấy! Em của tôi cũng vậy, bây giờ tai đã vểnh gần hết chỉ còn một bên đầu tai là chưa vểnh hết.

Lordrich

Member
1 thành quả xứng đáng đối với những công sức anh đã bỏ ra:-bd,hôm nào dỗi em alo cho cô nàng pum nhà em qua chơi với chàng trai xứ mèo nhé
ok hôm nào giao lưu, cho chúng quen với nhau chứ để chú Đê đu nhà anh còn giải ngố và luyện bản lĩnh ;)
@móng vuốt: ở đây không có gái mèo thì phải cho em nó đi tán gái phố chứ mình canh làm sao được hả bác :))
@hoang an: cũng khó vểnh lắm bác ah. Hôm trời mát có lúc nó vểnh một nửa còn hôm trời quá nóng thì lại bị cụp xuống.Chú này hơi xù tai vểnh một nửa là em cũng thích rồi trông lại đẹp:love struck:

hoang an

Member
@hoang an: cũng khó vểnh lắm bác ah. Hôm trời mát có lúc nó vểnh một nửa còn hôm trời quá nóng thì lại bị cụp xuống.Chú này hơi xù tai vểnh một nửa là em cũng thích rồi trông lại đẹp:love struck:
Nhìn em nó cũng đẹp trai đấy! tôi vẫn đoán em nó sẽ dựng tai nhưng không thẳng đứng mà hướng về phía trước. Tôi thấy nếu MC đẻ ra tai đã dựng thì tai nhỏ không to, tai hơi có hình tam giác không to sẽ dựng nhưng chỉ dựng hướng về phía trước còn to hẳn thì không dựng, không biết có đúng không?

Bác cho hỏi em nó được bao nhiêu cân rồi ạ? Đã thay hết răng chưa? Lông lá thế nào rồi? Mà ảnh bác chụp đã lâu rồi thì phải. Em nó bây giờ chắc phải lớn hơn nhiều rồi chứ?

Ray Mr

Em thích chó H'mông lắm anh cho em cái nick chát anh em mình nói chuyện thanks.

marky

Member
cháu này kháu quá đi mất, mình cũng thích một cháu đen đen, xù xù thế này nhưng lại sợ cháu trắng ở nhà ghen chết mất !!

Không lo đâu bác ạ. Vì e có nuôi mấy chú H'mông Lông dài rồi, cộc đuôi cũng thế. Hiện tại thì em có 1 lông dài, 2 cộc vện đực. Khi bắt về chú H'mông trên phố Bảng xù hơn con của bác thế mà giờ đây nhìn kết em ấy lắm. Mỗi tội bắt gà hàng xóm mang về cho chủ nhanh lắm. em thả ra sau 5- 10 hàng xóm sang chửi rối ren lên.
Chúc mừng bác vì chọn được cún ưng ý nhé. Tránh rèn pha, Mình yêu quý nó là ổn mà bác.

HƯƠNG RƯỢU CAY SAY LÒNG NGƯỜI
DĐ: 0946 588 422

zzAAzz

:DCún nhìn dễ thương quá,chúc mừng bác. Phải nói là quá trình tìm chó thật gian nan,nhưng tuyển chọn dc rồi thì không tiếc chút nào.

Lordrich

Member
Đê Đu 5 tháng tuổi

Trai bản vùng cao điềm đạm, lịch sự, rất yêu phụ nữ và trẻ em

Đê Đu trưởng thành hơn, từ tốn và bình tĩnh

Ray Mr

chó đẹp đó anh phong thái rất ung rung dáng nằm như hổ phục . Nhà em đang nuôi 1 kún con cộc đuôi dáng nằm rất giống chó của anh. Đuôi kún của anh cộc sát rất tự nhiên rất đẹp . Kún nhà em là cái sau này anh cho em nhảy giống nhé hjhj

hai198x

Member
Mình mới đưa em này về không biết Anh có thông tin giống chó này không?

Bạn này có con chó đẹp quả mình thấy em này có quả thủ xuất sắc quá nhìn mà hồn siêu phách lạc . Kết nhất quả đầu thủ hầm hố . Nhưng nhìn em này mình cũng chẳng dám đoán bừa là em ý là giống chó gì ^:)^ . Xin bác chủ chó cho ít thông tin >:D<

tuyluy

Member
Bạn này có con chó đẹp quả mình thấy em này có quả thủ xuất sắc quá nhìn mà hồn siêu phách lạc . Kết nhất quả đầu thủ hầm hố . Nhưng nhìn em này mình cũng chẳng dám đoán bừa là em ý là giống chó gì ^:)^ . Xin bác chủ chó cho ít thông tin >:D<
Em này chắc là chó "gấu", hoành tráng quá, đầu thủ và chân tay quá là oách các bác nhỉ:) Không hiểu em nó có dữ không?

tuyluy

Member
Đê Đu 5 tháng tuổi

Trai bản vùng cao điềm đạm, lịch sự, rất yêu phụ nữ và trẻ em

Đê Đu trưởng thành hơn, từ tốn và bình tĩnh
Cún đẹp quá, lông dài hay không dài thì vẫn là một bạn Mông cộc rất oách. Xin chúc mừng cả chủ cả cún nhá:)

nhimdarin

Member
hình như là bắc hà bác ơi, đẹp quá trời ơiiiiiiiiiii :love struck: