• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe VƯƠNG QUỐC MÈO chính thức mở cửa đón khách

benaxinh

Member
:D Hôm nay tranh thủ ăn trưa xong ghé qua chỗ chị cho vắng mà bọn nhóc lại lăn ra ngủ mất, chả được chơi với đứa nào:( Đường vào quán hơi lắt léo tí cơ mà nhìn thấy biển hình con cá biết ngay là đến đúng địa chỉ:D Khai trương nên chắc chị giảm giá ah? Lúc thanh toán giật mình, hehe. Của đáng tội, Dj của em thích ăn gói đấy lắm chị ah, hi vọng ăn vị bạc hà thì sẽ thơm miệng, không lúc nó liếm mặt thì ...:(( Chắc tháng mới cho ăn 1 gói không chắc em sạt nghiệp quá:p
Chúc chị làm ăn phát đạt:party::party::party::party::party:
P/s: Bé gửi ăn uống gì chưa ah? Chiều VP có off không ah? Chưa thấy up ảnh:blusshing:

X

xuka3691

Guest
chị ơi, cuối tuần này e định qua chỗ chị chơi, mà không biết có được gặp bà chủ không. chưa được gặp chị alex bao giờ....

Ôi buồn :(( ....Hôm qua em lên vác theo nhiều đồ quá k ôm nổi thằng ku Xù lên....>"< ......Mấy hôm nữa phải lôi cổ thằng bé lên sang quán chị mới đc >"< ...
Chúc chị ngày nào cũng thật đông khách
Em là em rất khoái dịch vụ của quán chị đấy :">

[alex]

Member
@benaxinh: bé gửi ăn rồi em ah, may quá, nó ăn được nên tỉnh táo hơn, chịu khó đi lại rồi, được cái ngủ nhiều nên cũng thấy khỏe ra.
@xuka: chị ở quán 24/24 nên lúc nào qua cũng gặp ^^!
@meobong: không sao, còn nhiều dịp mà, chị có nhận trông các bé giúp cho những bạn hay phải về quê dịp lễ Tết, nếu cứ phải mang nó đi đi về về thì cứ gửi chỗ chị, chị chăm cho :)

[alex]

Member
chưa có em mèo nào mà đến có vô duyên ko nhỉ hichic
Làm sao mà vô duyên được khi mình là người yêu mèo hả em? Không có mèo không có nghĩa mình là người không yêu mèo :) Hoan nghênh em !

linhlamhn

Member
Bông công tử giờ đẹp giai thế, phổng phao người lớn quá, tiếc là ảnh công chúa Xù không thấy mặt, nhưng mình đoán là con bé rất xinh đẹp (hơn cả mẹ nó nữa ấy chứ). VC mình làm ngay Hoàng Cầu, lát nữa vc mình chạy qua thăm con bé luôn, hi vọng được gặp bà chủ Alex...

[alex]

Member
Xù tiểu thư nhát nhất nhà nên toàn trốn, chẳng chụp được cái nào ra hồn, bữa nào 2vc qua nhớ cho mấy đứa sang quậy phá nhé :D

phenmaleat

Active Member
ôi quán nhà anh nhiều mèo đẹp quá có cần tuyển nhân viên không ạ/cho em tới làm được không ạ?

[alex]

Member
ôi quán nhà anh nhiều mèo đẹp quá có cần tuyển nhân viên không ạ/cho em tới làm được không ạ?
Có, chị đang cần tuyển thêm 1 bạn nữa, bưng bê thì ít, chủ yếu là chăm sóc mấy đứa thôi nên phải là những người yêu mèo như em và các bạn trên VP chị mới dám giao. Nếu làm được thì qua quán chị luôn nhé :)
@lkdh24: Chị có nhận bắt đầu từ dịp lễ sắp tới 30/4 đó, em cứ mang bé qua gửi là được ^^!

trangbong

Member
hay quá gần nhà mình...mà nhà em chỉ có mèo ta thui..em mang bé qua chơi được không ạ :)

[alex]

Member
hay quá gần nhà mình...mà nhà em chỉ có mèo ta thui..em mang bé qua chơi được không ạ :)
Được chứ em, ta hay tây gì cũng là mèo mà, nhà chị cũng nhiều mèo ta lắm ^^! Miễn sao bé không quá nhát là được vì quán rộng, lại nhiều ngóc ngách, bé mà trốn là tìm mệt lắm :D

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Chúc mừng alex, chúc quán làm ăn phát đạt, hôm nào phải qua thăm quán mới được, hi!

Chị cho e hỏi quán nhà mình địa chỉ thế nào a?:). Bun nhà e nhát, so* người lạ:D. Người thân quen thì nghịch và hiếu động lắm ạ.hì

trời, gần nhà mình >"< h mới biết có cafe mèo,hôm nào fai thủ sẵn cái bao sang bắt trộm hê hê

chúc mừng alex, vậy là HN lại có thêm 1 địa chỉ để tụ tập nữa rồi....tổ chức off di chứ còn gì các bạn

[alex]

Member
Chị cho e hỏi quán nhà mình địa chỉ thế nào a?:). Bun nhà e nhát, so* người lạ:D. Người thân quen thì nghịch và hiếu động lắm ạ.hì
Địa chỉ quán ở số 1 ngách 28 ngõ 127 Hào Nam - Đôngs Đa em nhé, hơi lắt léo tí nhưng yên tĩnh lắm, các bé mèo không sợ tiếng động ầm :)

kiny9x

Member
em đem cả 2 bé nhà em đến chơi được không ạ? đi 1 đứa thì đứa còn lại tủi thân!

mei_chan

Member
Ơ ngay gần nhà e kìa đi 5p là tới rồi...ngạc nhiên thật đấy bây giờ e mới biết..
e xin 1 chân phục vụ được không hả chị?mèo nhà e nhát người lạ lắm nên e không dám mang...e mang thân e tới được không hả chị?