• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ osscar

bang13

Member
Cho mình hỏi nhà của osscar và bạn thieulam gần Đầm Sen mà ở đường nào vậy?Mình cũng ở gần khu DS nè.Khi nào rảnh mình ghé qua tham quan được không?

osscar

Member
Cho mình hỏi nhà của osscar và bạn thieulam gần Đầm Sen mà ở đường nào vậy?Mình cũng ở gần khu DS nè.Khi nào rảnh mình ghé qua tham quan được không?
Nhà mình ở ÂuCơ đó anh à, gần bồn binh lê đại thành, khi nào anh quan tham quan thì gọi em nhé anh, số điện thoại là 01223881668.

Nghe nói bồ câu nhà osscar toàn là hàng độc không hà, mong muốn hôm nào ghé để tham quan. Mong nhận được sự hướng dẫn thêm để nuôi bồ câu tốt hơn.

Con xitim trống mà em cho anh đem về nuôi, ghép với con mái bông mà có gốc đài loan nay đã nở con.

Nó siêng ấp và siêng đút con lắm, không biết con của nó sẽ thế nào đây. hi vọng nó sẽ ra màu đen như lời em nói.