• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ kimlong1965 Q11

kimlong1965

Member
Một số hình ảnh SHOW CHIM nè :)

Up cho ae review lại buổi show chim nè, đồng thời ae nào chưa có dịp đi thì xem cho biết nhe :D

kimlong1965

Member
Hôm nay rãnh update thêm 1 số hình ảnh show chim nè :)

Các chiến hữu say sưa chưa nè :))

kimlong1965

Member
Bổ sung căn cứ 1 vài thành viên VIP đâyyyy :x :D:D:D:D:D
Baby kèn lông chân dài dễ thương
Baby kèn lông chân dài dễ thương :x

Tiếp theo là 2 bé sư tử Ý đâyyyy :D
1 em tiger tông màu pho, lông sáng, hoa văn trên cánh cũng đẹp, nhìn là lạ :x mặt mũi nhìn baby cực luôn hihi :D

em còn lại càng độc hơn, lông như cánh vảy, từ bờm xuống cánh luôn, màu trắng và đỏ, thuộc dạng hiếm đó, đó h mới thu được 1 em như vậy :x

kimlong1965

Member
It's show timeeee :D :D :D
Hình của 2 bé sư tử dễ thương chụp với nhau đây, đứng chung để cùng tôn lên vẻ đẹp của loài Jacobin Pigeon :x

tanQ4

Member
chuc mừng a kim nha, chim đẹp ........................................................

kimlong1965

Member
cảm ơn anh em đã quan tâm ,mình sẽ cố gắng phát triển đàn chim ngày càng phong phú hơn để theo kịp anh em .một lần nữa xin thành thật cảm ơn....................................

huyq11

Member
cảm ơn anh em đã quan tâm ,mình sẽ cố gắng phát triển đàn chim ngày càng phong phú hơn để theo kịp anh em .một lần nữa xin thành thật cảm ơn....................................
Vậy là e phải theo kịp a trước , vì căn cứ e chim kiểng thì ít chim thái thì nhiều :(( . qua xem căn cứ a nhiều chim quá , nhìn mà ghiền ...=P~

kimlong1965

Member
Vậy là e phải theo kịp a trước , vì căn cứ e chim kiểng thì ít chim thái thì nhiều :(( . qua xem căn cứ a nhiều chim quá , nhìn mà ghiền ...=P~
cám ơn em đã có lời khen ,thật ra căn cứ anh đâu có là gì so với các ae khác (có câu núi cao còn có núi cao hơn )cho nên ae mình cần phải cố gắng thật nhiều nữa mới theo kịp ae trên diễn đàn đó nha

kimlong1965

Member
Lâu quá ko lên căn cứ, hôm nay update thêm vài em cho căn cứ phong phú với anh em :D
Xòe Mỹ :x

Hoàn châu chân lông :x

Kèn chân lông luôn :D

Xòe đen :x

phamdang

Member
Xòe Mỹ sao có 1 con vậy anh Kim . Sư tử bờm bự ngưỡng mộ quá ...!...Thân....:);):-*:D<:p:">

kimlong1965

Member
Xòe Mỹ sao có 1 con vậy anh Kim . Sư tử bờm bự ngưỡng mộ quá ...!...Thân....:);):-*:D<:p:">
Tại vì cặp vú ấp hư quá nên bị bể 1 trứng nên chỉ còn 1 con xòe Mỹ thôi. Thanks bạn đã quan tâm :)

Chúc căn cứ anh Kim ngày càng phát triển ,cặp sư tử trắng đen con đẹp quá bờm bự nữa thật là ngưỡng mộ quá.mong được làm quen.