• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ kimlong1965 Q11

kimlong1965

Member
độc quá anh kim ơi ,chụp 100 tấm mới có 1 tấm, sư tử cánh vẫy cá , 1 chân có lông ,1 chân o có lông , thích nhất là 3 chân ,3 cánh ,2 đuôi . hihihi.......................
Tiếc là ko đc độc như dangthanh nói, chỉ có 2 chân 2 cánh bình thường thôi :(
Nhưng vậy cũng độc rồi ha ;;) :)

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
hàng lạ dữ vậy anh long.....vảy cá lai với sư tử hã,nhìn độc ghê ha

vu_q__6

Member
pó tay với anh Kim luôn , đi đâu săn đuơc con sư tử lai cọp vậy chưa từng thấy luôn
đúng là cao thủ..............Độc à nha hahahaa:))

nguyentronghieu

Bồ câu của anh Long đẹp quá. A nuôi bồ câu pháp nhiều không? Nếu được thì chia lại cho em vài cặp bồ câu pháp và bồ câu gà banh đỏ nha anh.
Số đt của em: 0937.512.512
Chào anh! Chúc căn cứ của anh ngày càng phát triển.

kimlong1965

Member
pó tay với anh Kim luôn , đi đâu săn đuơc con sư tử lai cọp vậy chưa từng thấy luôn
đúng là cao thủ..............Độc à nha hahahaa:))
Người ta lai vảy cá mà, lai cọp đâu mà lai cọp :))

hungcoloa

Hôm nay có dịp ghé thăm căn cứ KimLong thấy toàn " Hàng khủng " => ngưỡng mộ !
Chúc A Long ngày càng có nhiều chim đẹp

kimlong1965

Member
Bồ câu của anh Long đẹp quá. A nuôi bồ câu pháp nhiều không? Nếu được thì chia lại cho em vài cặp bồ câu pháp và bồ câu gà banh đỏ nha anh.
Số đt của em: 0937.512.512
Chào anh! Chúc căn cứ của anh ngày càng phát triển.
Rảnh thì Hiếu cứ ghé wa anh xem thử ;) , có đầy đủ Pháp và gà banh luôn :>

Con sư tử vảy cá độc quá anh Kim ơi, hihihi, có rảnh cũng sẽ kiếm con gì đó ghép cho ra lạ lạ như anh md9u775oc7, chúc căn cứ ngày thêm hoành tráng...

kimlong1965

Member
Con sư tử vảy cá độc quá anh Kim ơi, hihihi, có rảnh cũng sẽ kiếm con gì đó ghép cho ra lạ lạ như anh md9u775oc7, chúc căn cứ ngày thêm hoành tráng...
Ghép vảy với .......................Bông cúc cũng đc đó Tùng ;)
Chắc sẽ ra hàng hiếm hơn con này đó hahaha ;;)

hihi củng ok ha, em đang có ý định ghép sư tử với con lông xù ở cánh tùm lum đó, có mái sutu rồi để kiếm con trống hihi cho cái bờm sutu nó quắn tùm lum luôn.....

kimlong1965

Member
Dạo này thấy căn cứ vắng lặng quá...
Up thêm 1 vài hình ảnh cảm động nè :D
Bé này bị liệt nè, tội nghiệp lắm =((

Hình ảnh là lành đùm là rách <):)

...và 1 khung cảnh lãng mạn của cặp thái trắng thả :x:x:x

kimlong1965

Member
Bổ sung căn cứ :)

Căn cứ mình mới gia nhập thêm thành viên mới >:D<>:D<>:D<
Thổi kèn chân lông (do đang thay lông nên cái "bong bóng" của nó hơi "tếu" :)) )

Một vài thành viên nhí:
Két cánh đen - Két đỏ cánh vảy :x

Hỏa tiển :x

Khủng long và xỏe Nhật con :x

Cám ơn bạn đã ghé xem căn cứ :)

hihi anh Kim nuôi chim lấy con hay quá, nếu tập trung nuôi một số cặp chiến đấu thì sẽ là một căn cứ nổi tiếng lắm đây, chúc căn cứ phát triển.