• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ kimlong1965 Q11

kimlong1965

Member
dạ, đúng rồi chú.con mới tập chơi nên nhìn chim nào cũng thích. chú có nhiều két cánh đỏ ko chú?
két cánh đỏ còn nhiều hơn thái nữa đó =)) Toàn chim đẹp, ko lem nhe :>
hôm nào rãnh ghé căn cứ mình giao lưu :)

két cánh đỏ còn nhiều hơn thái nữa đó =)) Toàn chim đẹp, ko lem nhe :>
hôm nào rãnh ghé căn cứ mình giao lưu :)
ok thôi chú, mà con chỉ ghé xem chơi học hỏi thôi đc ko chú?con chơi cá 7 màu thái,dạo này ham hố bồ câu nên qua bên này, chú có nuôi cá ko vậy?con tặng chú 1 ít nuôi chơi.:)

kimlong1965

Member
ok thôi chú, mà con chỉ ghé xem chơi học hỏi thôi đc ko chú?con chơi cá 7 màu thái,dạo này ham hố bồ câu nên qua bên này, chú có nuôi cá ko vậy?con tặng chú 1 ít nuôi chơi.:)
Cám ơn ý tốt của tapnuoibocau nha :), nhưng mà nuôi bồ câu thôi là hết thời gian rồi, còn đâu mà chăm lo cho cá nữa ;;)
Thì cứ wa ghé chơi thôi, đâu cần phải mua bán đâu <:p. Các chiến hữu nuôi bồ câu ai cũng quý khách hết mà :)

kimlong1965

Member
bổ sung vài thành viên nhí :D
Hỏa tiển con, dễ thương, ko lem luôn :x

Sư tử con, hàng độc luôn :D : ức trắng, màu ruốc là lạ :D. Mình kết lắm :x

Con bồ câu trắng ở trang thứ 6 là loại bồ câu gì và sao mà nó bị liệt tội nghiệp vậy anh Kim

zongke

Member
Rất nhiều chim đẹp, hy vọng bữa nào được tham quan căn cứ của anh.

kayets

Member
Căn cứ bác chim đẹp quá, và còn đa chủng loại nữa, kết thật
Bác có hình nào tổng thể căn cứ bác ko, up lên cho ACE xem và học hỏi kinh nghiệm với

kimlong1965

Member
Con bồ câu trắng ở trang thứ 6 là loại bồ câu gì và sao mà nó bị liệt tội nghiệp vậy anh Kim
Nó là thái trắng đó Long, nó liệt bẩm sinh, chắc là do trúng gió :(
Nhưng may là nó đề kháng khỏe, nhà mình cũng cưng lắm, chăm sóc bé rất kỹ :x

kimlong1965

Member
Rất nhiều chim đẹp, hy vọng bữa nào được tham quan căn cứ của anh.
Rất sẵn lòng, có thời gian thì ghé wa mình tham wan nhé <:p
Liên lạc trước số đt bên dưới để mình biết mà ở nhà đón bạn nhe ;;)

kimlong1965

Member
Căn cứ bác chim đẹp quá, và còn đa chủng loại nữa, kết thật
Bác có hình nào tổng thể căn cứ bác ko, up lên cho ACE xem và học hỏi kinh nghiệm với
Hiện mình sắp nâng cấp căn cứ, định khi nào xong thì chụp tổng thể share với mọi người luôn :)
Cám ơn bạn đã quan tâm căn cứ nha :). Sẽ cố gắng nâng cấp sớm nhất có thể để chia sẻ với mọi người. Bạn chờ xem nha :). Thanks!

hailua@

Member
Xin anh chờ cho em đến thứ 6 tuần này, anh có thể up hình ở đây cũng đc, xin cảm ơn anh

hailua@

Member
Khoản khi nào mới có vảy cá con hả anh, nhớ đt cho em nhé, cảm ơn anh chim hôm qua đẹp, lông đuôi có rụng nhưng rồi lại ra anh à.

Nhân tiện cho em hỏi thăm, thế nào là vảy cá đời đầu, đời giữa và đời cuối.? Chim vảy cá thế nào gọi là đẹp và chuẩn, cảm ơn anh

kimlong1965

Member
Update thêm một số thành viên mới nè :D

Thổi kèn lông chân dài, cực cute :x:x

Sư tử Ý con :x :x Còn nhỏ mà đã thấy bờm rõ quá chừng :>

Sư tử Ý màu trắng :x :x

vu__q6

Member
cha mẹ ơi con kèn con thuộc vip anh kim ơi !!!!!!!!!! dử a nha ( mất 3 chai hu hu hu :)))
thân:)):)):))

kimlong1965

Member
Nhân dịp bé thổi kèn trống của mình mới ra lông, up bộ ảnh mới của bé cho mọi người chiêm ngưỡng :))

kimlong1965

Member
Dạo này căn cứ yên ắng quá, bổ sung thêm vài cặp chim mới cho xôm tụ :D
Bông cúc con :x

Xòe con :x

Két con :x

Sư tử con :x

Và cuối cùng là vảy con :x