• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bình phước - Đại gia đình Fox hươu nhà mình *****************

tai75

minh cung nuoi 1 em minpin day...dai gia dinh cua ban rat dep..neu co co hoi minh se ghe qua tham...may be da co nguoi dat gach chua vay...ma hinh nhu ban cung biet a.Long ben Q7 dung ko...

12345678

chao anh hien hoi bua em mua mot con cai do anh da giao xuong cho em do anh nho khong ha anh em co moi do anh uong nuoc do nho khonh anh hien anh doi ban 4tr ma em mua 3tr5 nho khong anh khoe khong cho anh dep thiet em so lai cho no roi lo tai tai no dung roi anh hen hihi cho anh de trua nho de trua cho em con trong nha anh hien co mot ong muon mua con trong chung nao cho anh de nho trua em 2 con trong nha cam on anh hien gia cu 3tr5nha anh hien cam on anh truoc

Chào Hiền. Lâu không thấy Hiền cập nhật thông tin về đàn Fox, hay là cưới vợ rồi vợ ko cho nuôi... Đừng bỏ bê bọn nó tội nghiệp nhé.

sennai

Member
Chào Hiền. Lâu không thấy Hiền cập nhật thông tin về đàn Fox, hay là cưới vợ rồi vợ ko cho nuôi... Đừng bỏ bê bọn nó tội nghiệp nhé.
hiii, cám ơn anh đã hỏi thăm, khoảng cuối tháng này e sẽ cập nhật đàn chó nhà em, hiện tại đang có 4 em mang bầu, càng ngày càng chăm kỹ chứ không có chuyện bỏ bê đâu anh ơi.:D

Thì ra là vậy, khi nào có kế hoạch mới cho 1 trong số các em của Hiền thì báo cho anh với nhé. Thanks.

sennai

Member
topic lâu lắm rùi giờ Sennai mới cập nhật lại đàn chó nhà,mong các bác xem ạ.Đừng chém em

[/URL][/IMG]

sennai

Member
[/URL][/IMG]

Đây là em Sen, hậu duệ ở nhà, thay em Sen trước đây đã chết. Còn em Nai thì giờ cũng 5 tuổi rùi
[/URL][/IMG]

sennai

Member
Đây là con Nai và con của nó, Nai phối với một em cái đỏ, lại ra 2 em đực đen đỏ. 2 bố con size đều 2kg
[/URL][/IMG]

sennai

Member
em zoom tận mặt mà mặt nó đen quá nên không nhìn rõ nó đang biểu cảm sung sướng hay là đau khổ vì hàng khủng nữa.:D:D:D:D:D

sennai

Member
update đàn mới.......................12 em..................

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

LYLA

Member
Vừa đẹp lại vừa đông, những 12 cún cơ à?
Chúc mừng Sennai con đàn cháu đống! :):):)

sennai

Member
LYLA, đây là con chị e của Vic và con của nó đây anh, chân cẳng nhỏ xíu, người cũng bé.

[/URL][/IMG]

còn đây là chị em đàn sau, mới đẻ được 3 em

[/URL][/IMG]

ducdk

Member
Chó này là được lai giữa Cáo và Hươu nên gọi là fox hươu hả bạn sennai???=((

sennai

Member
Chó này là được lai giữa Cáo và Hươu nên gọi là fox hươu hả bạn sennai???=((
dạ bạn Đức ĐK, nhà em ở gần rừng, chó nhà e nuôi thả rông, nên nó lai với cáo rừng, về em nuôi chung với hưu, nên nó lại ra cáo hươu, ra đời thứ FFFF :p:p:p, em gọi fox hươu cho nó vừa tây vừa ta đó anh zai đáng iu.:D:D:D