• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bình phước - Đại gia đình Fox hươu nhà mình *****************

sennai

Member
Đây là đại gia đình fox hươu nhà mình sau 2 năm tuyển chọn

Đây là em đực đầu đàn, đặc điểm: lông sát, màu nâu đỏ, râu màu nâu đỏ, chân cao khô, nặng 2kg1

Đây là em cái đầu tiên, đặc điểm: lông sát, màu vàng đỏ, râu màu vàng, chân cao khô, nặng 1kg3

các em khác trong đàn, toàn là cái thui màu nâu đỏ, vàng đỏ, và màu socola, cân nặng từ 1kg4 đến 1kg8

_Mèo_

Member
Hâm mộ các cún quá, Hachi nhà mình cũng có mầu lông như vậy nhưng mà nó béo ú na ú nần, chưa đc 1 năm tuổi nhưng đã nặng 2kg rồi, và lúc nào cũng như con nhà chết đói. chó nhà bạn dáng đẹp ghê ấy.

sennai

Member
Bán một em đực con cho bác ở tân bình, bác dẫn đi chơi bị người ta bắt mất tiêu rồi, bùn quá.....

bebe6383

Member
Dễ thương quá đi mất ! Lần này vô Si Gòn rồi mình nhất định sẽ đưa Beck đi thăm đại gia đình của Sennai mới được .Mình nhớ con Jolie lắm hihi ko biết nó có nhận ra mình không nữa .Anh Hùng tình yêu nói mua lá xà cừ và lá chè xanh về tắm cho Beck mà mình không biết kiếm ở đâu bạn hỏi giùm mình nha! Thân !

Supermeo

Member
Bán một em đực con cho bác ở tân bình, bác dẫn đi chơi bị người ta bắt mất tiêu rồi, bùn quá.....
híc , khổ thân đúng là nuôi cún nhỏ ko cẩn thận là bị bế mất ngay :-S

sennai

Member
Đây là hai em mới sinh ngày 18/5 gia nhập vào đàn 6 em của mình, một đực một cái, bố là em Nai nhà mình màu nâu đỏ, mẹ là em Van màu socola, đẻ ra hai em màu socola luôn, giống nhau y chang nhau. Cho các bác chiêm ngưỡng

em này hôm qua chụp hai em nhỏ, cũng ló đầu vào, được chụp một pô, em này là em Cheo, nhìn như con cheo vậy, lông màu vàng đỏ, râu màu vàng.

TraiDatTo90

Member
Chúc mừng anh Hiền nhé. 2 bé cún đáng yêu quá. Chúc nó lớn lên giống thằng bố nha anh:x:x

bébô

Member
mấy bé dễ thương quá, em muốn rinh về một con, nhìn con cheo kìa, giống chị em với con bọ nhà em quá ^.^

bébô

Member
Đây em bọ nhà em, có giống em cheo nhà anh không??? Em màu lông vàng đỏ, được 7 tháng, mai mốt làm xui với em Nai nhà Sennai

tuấn khanh

Khoe cả nhà 2 em nhà hậu duệ của Na và Sen. Cảm ơn H đã chia sẽ cho mình 2 em đẹp nha.

sennai

Member
xem hình fox nhà Tuankhanh thấy tiếc quá, biết vậy không bán, dáng và màu lông đẹp quá, bằng 8/10 con bố roài.

sennai

Member
Đây em bọ nhà em, có giống em cheo nhà anh không??? Em màu lông vàng đỏ, được 7 tháng, mai mốt làm xui với em Nai nhà Sennai
Nghe đồn con dâu tui đang bị viêm giác mạc, hy vọng bé sẽ nhanh khỏi bệnh, chắc hơn một tháng nữa là đến kỳ phối giống roài. :-*