• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bình phước - Đại gia đình Fox hươu nhà mình *****************

sennai

Member
Thấy anh hiền nuôi nhìn đã thiệt . Bên anh có em đực nào đẹp hok chia em lại 1 em nuôi cho vui nhà vui cửa nhé . Thanks anh .
Hiện giờ anh chỉ có 3 con đực mới được 10 ngày tuổi thôi em, màu nâu đỏ đậm,đẹp lắm, khoảng 1 tháng nữa, anh sẽ up hình lên mạng, có gì lúc đó em xem nhé.Thân.

thang_Q5

Active Member
Hiện giờ anh chỉ có 3 con đực mới được 10 ngày tuổi thôi em, màu nâu đỏ đậm,đẹp lắm, khoảng 1 tháng nữa, anh sẽ up hình lên mạng, có gì lúc đó em xem nhé.Thân.
ok thanks anh . Có gì cho em biết đặt gạch nhé .

sennai

Member
cập nhật hình đàn fox mới xổ giun và chích một mũi đầu, 3 đực 1 cái

sennai

Member
hôm qua tắm cho tụi nó, nên làm vài shoot hình, mời anh em chiêm ngưỡng.

lúc trưa thì em Van này còn như thế này nè

và lúc 2h sáng nay

bebe6383

Member
Val sinh có nhanh không H? Đáng iu thế không biết mà coi mấy mẹ con đều khỏe mạnh nhỉ .Lần này sinh tận 3 nhóc chúc mừng H nha. Hôm nào lên được nhớ điện trước cho mình .Mấy đứa ở nhà phá quá sáng nay nó mới cắn tan cai bóp của mình ra rồi H ơi huhuhu...

sennai

Member
Val sinh khoảng 1 tiếng là ra 3 đứa luôn G, nó tự cắn rốn, vệ sinh con luôn, mình nghe tiếng chó con kêu mới dậy , chứ ngủ quên. Nhìn đáng yêu lắm, màu đậm.

LYLA

Member
Up ảnh từng bé đứng riêng rẽ xem nào?
Cả bầy cún chen chúc nhìn không ra H ơi.

kieukhanh

Member
Chúc mừng anh...
E là Khôi hiện đang nuôi con Kiki của a Tuấn Khanh.Cho e hỏi bầy sanh 13/5 cha là con nào vậy a?Cảm ơn a trước...

sennai

Member
Chúc mừng anh...
E là Khôi hiện đang nuôi con Kiki của a Tuấn Khanh.Cho e hỏi bầy sanh 13/5 cha là con nào vậy a?Cảm ơn a trước...
cha là con Nai đó em, hai con này hợp gen, nên đẻ con lần nào màu cũng nâu đỏ đậm, size mini thôi.

sennai

Member
Up ảnh từng bé đứng riêng rẽ xem nào?
Cả bầy cún chen chúc nhìn không ra H ơi.
để bữa nào e chụp riêng từng con, thả ra từng con một thì mấy con kia nó sủa um sum.

LYLA

Member
để bữa nào e chụp riêng từng con, thả ra từng con một thì mấy con kia nó sủa um sum.
Đúng rồi đấy, khi còn đầy đủ cả đàn ở nhà A cũng thế.
Thả một con ra thì mấy con kia sủa ù tai luôn. Mà thả hết ra thì thôi rồi, chân tay xước sát và quần áo chỉ có nước đi thay.
Nhưng khoảng 30ph sau chúng nó hết cuồng chân rồi đi đứng điềm đạm hơn thì nhìn thật là thích mắt.

sennai

Member
update tam cô nương nhà mình đây, đang tập bò lổm ngổm roài, bé xíu xíu.

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

LYLA

Member
Đẹp quá, mới đẻ mà màu lông đã chuẩn rồi.
Xin chúc mừng! :-*

Bạn Seinai cho mình hỏi, mình ở TP.HCM muốn mua phóc hươu của ban đc ko? và giá cả ntn vậy bạn? có mềm ko vì mình là SV ;;) ^^ Lúc trước mình cũng có SƠ-mi là Phóc Hươu, nhưng e bị tai nạn mất năm mình học 11 à, h nhìn thấy đàn Phóc Hươu của bạn mình nhớ Sơ-mi quá :( mún hỏi bạn thử?

sennai

Member
Bạn Seinai cho mình hỏi, mình ở TP.HCM muốn mua phóc hươu của ban đc ko? và giá cả ntn vậy bạn? có mềm ko vì mình là SV ;;) ^^ Lúc trước mình cũng có SƠ-mi là Phóc Hươu, nhưng e bị tai nạn mất năm mình học 11 à, h nhìn thấy đàn Phóc Hươu của bạn mình nhớ Sơ-mi quá :( mún hỏi bạn thử?
fox hươu nhà mình thì giờ đang có lứa 3 em cái, mình có post hình đó, nhưng người ta đã đặt cọc hết rồi, có gì bạn đợi lứa sau nhé, nhà mình có 5 em cái, và 1 em đực, chắc 1 tháng nữa là có 2 em salơ. chào em.

sennai

Member
hôm qua tắm xong cho mấy em, làm vài tấm hình, các pác chiêm ngưỡng ạ :D