• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bà bầu 40 ngày nhà mình

Cò nó lại không tiến:)):)):)) Đang đợi xem ai có con nào xấu xấu bán rẻ cho con đây anh ơi.>:D<>:D<>:D<
tưởng Thọ đang định bắt con nào ở bên thái về cơ mà,chứ chó xấu xấu nhà Anh nhiều lắm nếu chú thích bắt thì đơn giản mà:D:D:D:D:D:D:D:D

tưởng Thọ đang định bắt con nào ở bên thái về cơ mà,chứ chó xấu xấu nhà Anh nhiều lắm nếu chú thích bắt thì đơn giản mà:D:D:D:D:D:D:D:D
:p:p:p thích lắm nhưng dạo này kẹt quá anh à. Chó xấu mà như con ken nhà anh là em thích nhất về thân hình đấy, cơ bắp như pit luôn mà pit nhà em 8 tháng rồi thân hình không bằng 1 phần ken nhà anh.(ra đường người ta nhìn tưởng lợn) :)):)):))

:p:p:p thích lắm nhưng dạo này kẹt quá anh à. Chó xấu mà như con ken nhà anh là em thích nhất về thân hình đấy, cơ bắp như pit luôn mà pit nhà em 8 tháng rồi thân hình không bằng 1 phần ken nhà anh.(ra đường người ta nhìn tưởng lợn) :)):)):))
hihi còn con Ken nhà Anh ra đường người ta cứ tương là pit em à:)):)):)):)):)):)):)):)):))

đầu năm ae thu xếp một ngày hợp lý ae mình off một phát nhé.con Xám đã lấy lại phong độ rồi.mấy hôm nữa anh úp ảnh lên chung vui cùng anh
Vâng chúc mừng bác ! e Bin nhà em sắp cho ra sản phẩm rồi bác à, hi vọng Blue sớm có tin vui để kết thông gia nhé. Còn về việc off bác cứ thu xếp có gì thu xếp rồi thông báo cho a e biết a.

Chó con đẹp wa wa.....

:-ss: Phải nói là đàn chó con nhà ông bạn này đẹp thiệt là đẹp.đẹp đến từng sợi lông đẹp đi cho xin ty hình nữa để thưởng cái,nhớ chụp chi tiết nhé bạn đàn chó đẹp chúc mau ăn chóng nhớn để gặp những a chủ biết chơi.=((

cuteo8888

Vietpet sponsor
anh ơi làm vài tấm ảnh nữa đi cho anh em chém nào đã đặt gạch hết chưa đại ca
:-??

thanhloc

Member
thêm ít ảnh mấy bé được 15 ngày tuổi ae ném nhẹ cho mấy cháu mau lớn nhé:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d

phát,phát,phát,phát,phát,phát,phát,phát,phát,phát
tuyệt vời.tuyệt vời.tuyệt vời.tuyệt vời.tuyệt vời.tuyệt vời.tuyệt vời.

linhct91

Member
đẹp quá đại ka ạ , hẹn gặp a 1 ngày đẹp trời trong tuần này
e Vương :-h:-h:-h:-h

GOZ

Tầm này bác đã nhận gạch chưa? Nhận rồi thì bác Inbox em 1 bé đực + địa chỉ với.