• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bà bầu 40 ngày nhà mình

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
chúc các bé mau về nhà mới.đây cũng là một hình thức xây dựng clb lớn mạnh.đề nghị ae trong clb vào điểm danh.

casano310

Member
hay để chiều CN đi em vì chiều t7 Anh đi đá bóng đến 6h mới có ở nhà Vương à
hehe thì chiều t7 cũng tầm đấy e mới về mà bác , sáng CN ae đi off rồi, chiều CN e có việc phải ra sân bay đón bạn :):):):):):)

Bà mẹ và các lũ con đâu rồi anh ơi? Nhà em hẹp quá chứ không thì cũng bắt 1 cún của anh về chơi.hihi. ĐÀN CÚN ĐẸP QUÁ.;););)

Thực sự dạo này em bận quá công việc toàn 9,10h mới xong xuống đấy thì sợ bọn anh về hết rồi lại mất công thế nên.......Mà bây giờ dưới đó toàn chó đẹp mang chó xấu đi xấu hổ lắm anh ơi.:)):)):))

Quinn6868

Member
Anh oi! Xoay thai mang bau bao nhieu ngay thi sinh xoay thai con vay A? Em cam on truoc nhe, tai vi con xoay thai nha cua Em mang bau duoc 30ngay roi, tinh tu ngay luc nhay duc ma hom nay van thay cai bung to co xiu ah ma vu thi chay xe xuong, A cho Em hoc hoi kinh nghiem voi. Thanks Anh

Anh oi! Xoay thai mang bau bao nhieu ngay thi sinh xoay thai con vay A? Em cam on truoc nhe, tai vi con xoay thai nha cua Em mang bau duoc 30ngay roi, tinh tu ngay luc nhay duc ma hom nay van thay cai bung to co xiu ah ma vu thi chay xe xuong, A cho Em hoc hoi kinh nghiem voi. Thanks Anh
Xoáy Thái mang bầu tính từ ngày phối giống thì khỏang từ 59 đến 61 ngày thì đẻ bạn à, nếu cho của bạn đẻ lứa đầu thì 30 ngày cũng chưa thể nhìn rõ được.nếu nó chửa thì khoảng từ 10 đến 15 ngày nữa nhìn sẽ rõ vì tầm này nó phát triển rất nhanh bạn à hay bạn thử chụp vài kiểu ảnh lên để AE xem hộ cho nhé

choxoayhp

Member
a Đạt ơi, up hình chó con lên đi anh :D up hiện hiện nay đó để anh em kham thảo!

Quinn6868

Member
Xin anh va may Ae trong rôm binh luan con Xoay cua EM dum

Ae binh luan dum vi tinh tu ngay nhay duc la 30ngay roi ma cai bung nhu the nay. Em xin Cam on.

Ae binh luan dum vi tinh tu ngay nhay duc la 30ngay roi ma cai bung nhu the nay. Em xin Cam on.
con này của bạnh chắc là lứa đầu rồi nhìn vẫn chưa thể biết được chắc phải để hơn 10 ngày nữa mới có thể chắc chắn được với hình ảnh như thế này thì vẫn 50/50 bạn à

Quinn6868

Member
Da, vay thi Em cho them 10ngay nua nhung non qua Anh oi vi Em rat me xoay thai va cung rat muon co bay cun con dep de sau nay con khoe voi may Ae trong hoi nua. hehehe... Ah Em quen, hien tai Em dang bo sung cãnii 2ngay/1vien va 1vien vitamin loai daily pet cho moi ngay, Anh nghi Em nhu vay co tot khong? Em cam on ve su nhan xet cua Anh

Da, vay thi Em cho them 10ngay nua nhung non qua Anh oi vi Em rat me xoay thai va cung rat muon co bay cun con dep de sau nay con khoe voi may Ae trong hoi nua. hehehe... Ah Em quen, hien tai Em dang bo sung cãnii 2ngay/1vien va 1vien vitamin loai daily pet cho moi ngay, Anh nghi Em nhu vay co tot khong? Em cam on ve su nhan xet cua Anh
em bổ xung thế tốt mà tâm này là vừa em à