• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bà bầu 40 ngày nhà mình

cuteo8888

Vietpet sponsor
chó đã sinh chưa anh ơi chẳng thấy có tý tin gì cả làm vài cái tin tức thời sự lên cho anh xem đi anh ơi tết nhất mà không thấy có tin gì cả buồn thế :))

Mấy hôm tết bận quá lên ko thông báo cho AE được hôm nay mới vào diễn đàn được,đầu tiên chúc toàn thể AE Xoáy Thái 1 năm mới An Khang,Thịnh Vượng và có nhiều niềm vui.và tin đầu năm là em Kem sinh được 8 bé hình ảnh mình sẽ post sau nhé!Thanks

Chúc mừng bác nhé! Tài gia cát dự của Phong_longbien cũng chính xác đấy chứ nhỉ.Năm nay bác lại con cháu đầy đàn rồi, vui quá!hihi....

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Chúc mừng bác nhé! Tài gia cát dự của Phong_longbien cũng chính xác đấy chứ nhỉ.Năm nay bác lại con cháu đầy đàn rồi, vui quá!hihi....
đầu năm ae thu xếp một ngày hợp lý ae mình off một phát nhé.con sám đã lấy lại phong độ rồi.mấy hôm nữa anh úp ảnh lên chung vui cùng anh

damson82

Member
chúc mừng ânh hoàng nhé.mệt đấy nhưng cố gắng lên nhé.
anh em thu xếp cái lịch đầu xuân nhẩy

Thanks tất cả AE thế Bác chủ tịch xem ngày nào đẹp để AE Xoáy thái khai xuân phát nhỉ>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Thanks tất cả AE thế Bác chủ tịch xem ngày nào đẹp để AE Xoáy thái khai xuân phát nhỉ>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
việc này phải liên lạc từng bác để chọn ngày hợp lý.thế là tiến hành gặp nhau thôi.ae cho ý kiến ngày nào luôn đi