• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bà bầu 40 ngày nhà mình

casano310

Member
chúc mừng đại ka :)):)):)):)) mà chân trước nó làm sao thế a Hoàng ??? chuyến này chắc phải tặng e 1 cháu rồi :)):)):)):)):))

damson82

Member
Chúc mừng a hoàng nhé.40 ngày mà vác cái bụng như này thì quả này tết ngồi nhà pha sữa rồi

chúc mừng đại ka :)):)):)):)) mà chân trước nó làm sao thế a Hoàng ??? chuyến này chắc phải tặng e 1 cháu rồi :)):)):)):)):))
ok em cứ yên tâm qua tết có chó để mang đi off rồi hehe! chân trước ko làm sao cả đâu em à,nó đang cúi xuống ăn thì thế chứ đứng lên thì..... thẳng tắp luôn em à.:D:D:D:D

Chúc mừng a hoàng nhé.40 ngày mà vác cái bụng như này thì quả này tết ngồi nhà pha sữa rồi
thanks em! thì tết này Anh cũng xác định ở nhà chăm cho mà em:D:D:D nhưng đợt này có mỗi con này đẻ thì cũng bình thường tết vẫn đi chơi thỏa mái:D:D:D:D:D:D mà mấy em cún nhà em đã xuất chuồng hết chưa vây? sao ko thấy post ít ảnh lên cho AE nhía phát đi em

damson82

Member
E bận quá với cả trời lạnh suốt ngày trong ổ sưởi đèn nên có chụp được đâu a.
Đàn e tách hết rồi a ah.

E bận quá với cả trời lạnh suốt ngày trong ổ sưởi đèn nên có chụp được đâu a.
Đàn e tách hết rồi a ah.
vậy à thế ngon lành hết rồi đúng ko em?chắc từ h đến tết bọn nhóc ý cũng về nhà mới hết rồi đúng ko em

Chúc mừng ông anh............hy vọng có đàn con đẹp:)):)):))
thanks em! lâu lắm mới thấy ông em xuất hiện ở bên XT nhỉ hay dạo này chuyển sang pitpull rồi,con pít em mua ở KMa nhìn lớn phết rồi nhỉ? con pít con của Anh được hơn 4 tháng rồi to gần bằng con Mẹ rồi em à

Chúc mừng,chúc mừng bác Hoàng bụng bầu 40 ngày mà đã to thế kia mình đoán khoảng 8 bé trở lên!

thanks em! lâu lắm mới thấy ông em xuất hiện ở bên XT nhỉ hay dạo này chuyển sang pitpull rồi,con pít em mua ở KMa nhìn lớn phết rồi nhỉ? con pít con của Anh được hơn 4 tháng rồi to gần bằng con Mẹ rồi em à
Hi em đang nuôi mâý con pit anh à mà con cuả e băt' bên đó bé lăm' anh ơi chỉ khoảng hơn 5kg thui. Mà em tưởng con pit đó anh để cho ai mà??? K thích thì để laị cho em nhé.:)):)):))

cuteo8888

Vietpet sponsor
lại chuẩn bị có hàng khủng suất hiện rồi hehehe không biết bao chú nhỉ chắc 10 chú cho ông anh chăm tết cho sường hahhaahaha
:))

Chúc mừng,chúc mừng bác Hoàng bụng bầu 40 ngày mà đã to thế kia mình đoán khoảng 8 bé trở lên!
Thanks Anh! cũng còn tùy thôi anh Phong à,em chỉ muốn đẻ 6 đên 7 con là vừa chứ nhiều quá vừa mệt cả Mình lẫn chó Mẹ

Hi em đang nuôi mâý con pit anh à mà con cuả e băt' bên đó bé lăm' anh ơi chỉ khoảng hơn 5kg thui. Mà em tưởng con pit đó anh để cho ai mà??? K thích thì để laị cho em nhé.:)):)):))
con đấy cũng phải được 3 tháng rưỡi rồi mà có 5kg thôi à, con đấy Anh định đưa cho bạn Anh nuôi nhưng nó lai ko chăm được lên ko bắt nữa.anh đinh để lại chơi nhưng nhà quân số nhiêu quá,nếu em thích thì hôm nào chạy qua nhà Anh chơi xem luôn bây h nhìn nó ngon lành phết rồi>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

cuteo8888

Vietpet sponsor
dạo này bảng đảng xoáy thái có nhiều đại ca hàng khủng thế nhỉ vui ghê ông anh xem off 1 buổi tất niên đi anh =))<:p;;)