• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh chị và các bạn cho vài lời nhận xét về em này......

Status
Không mở trả lời sau này.

my_lucky

Active Member
Sư huynh ơi cho em xin cái ảnh cún con có ký hiệu NĐ với nào, em coi xem nó có na ná giống con NINA của em không.Thân!

Hung.tinhyeu

Active Member
Sư huynh ơi cho em xin cái ảnh cún con có ký hiệu NĐ với nào, em coi xem nó có na ná giống con NINA của em không.Thân!
Để có tấm hình cún con mang ký hiệu N Đ, hôm nào rảnh nhớ ghé chơi, rồi xem chúng nó tranh nhau ăn và đùa nghịch. Trông rất nghộ......................!

my_lucky

Active Member
Nhất định rồi huynh ơi, nếu có thể thì cho cún con của em đang ký một suất ăn với.Biết đâu khi lên đó có chị có em, nó ăn tốt hơn ở nhà....hi hi.Trẻ con thích nhất đi ăn trực mà.

my_lucky

Active Member
Híc, nhìn mấy em còi còi thế mà nặng ghê quá.Bọn này nặng xương đây, hứa hẹn có bộ khung gọng chắc khoẻ như Zomy và Camry.Nhìn mấy nhóc toàn từ 4 cân đến hơn 5 cân, vấn phải nói từ " phục " với sư huynh.Huynh nghiên cứu về chế độ dinh dưỡng cho chó con ghê thật.Thân!

Hung.tinhyeu

Active Member
Híc, nhìn mấy em còi còi thế mà nặng ghê quá.Bọn này nặng xương đây, hứa hẹn có bộ khung gọng chắc khoẻ như Zomy và Camry.Nhìn mấy nhóc toàn từ 4 cân đến hơn 5 cân, vấn phải nói từ " phục " với sư huynh.Huynh nghiên cứu về chế độ dinh dưỡng cho chó con ghê thật.Thân!
Chào đ/c em, bọn nhóc mới được 45 ngày tuổi thôi, so với cân nặng như vậy là bình thường, không có gì là ghê gớm cả.

Xin mượn tạm câu nói của bạn PhongHạ Long........Muốn đạt đến sự hoàn mỹ thì cần phải có thời gian.

Thân

bác hùng độ này bận chăm cún quá ko có thời gian up ảnh to hộ bác tay
Đúng, dạo này bận chăm mấy cún nhỏ, nên ít có thời gian để đưa ảnh vào photobucket.com. Có gì ELE7VEN thông cảm nhé. Thân

my_lucky

Active Member
ac ac......

[/QUOTE]

Bác Hoàng ơi, đến khi mặt đất thì chống trơn không còn lấy một ngọn cỏ còn bầu trời thì bão đen kịt và sấm sét nhằng nhịt thì Rott lấy gì mà ăn :(:)((??? Mà không có gì ăn thì làm sao mà.....to cao vạm vỡ thế này được?=)) Lần sau bác có ghép ảnh Rott thì bác cũng làm ơn ghép cái ảnh nào trông cho có sức sống hơn tý nhé bác:D.Thân!

dungseven

Member
anh hoàng độ này đâu tư ảnh hoành cháng quá đi còn có cả sét trên đầu rot nữa hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Thanh_arch

Member
anh hoàng độ này đâu tư ảnh hoành cháng quá đi còn có cả sét trên đầu rot nữa hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Nhìn tấm ảnh này tức cười quá.:))
Nhưng công nhận 1 điều là bác Hoàng càng ngày càng chứng minh được tình cảm dành cho ROT.
Chúc các bác luôn vui vẻ nha.

Status
Không mở trả lời sau này.