• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh chị và các bạn cho vài lời nhận xét về em này......

Status
Không mở trả lời sau này.
cảm ơn HOÀNG, mong sớm có dịp thăm trang trại của vợ chồng bạn. mong rằng ACE chúng ta cùng chung tay xây dựng phong trào để mái nhà VIETPET ngày càng đông vui hơn. rất mong các anh đi trước chia sẻ kinh nghiệm giúp thành viên ngày càng có nhiều thú cưng khỏe đẹp. chúc cả nhà vui vẻ !!!

Một vài hình ảnh của em nó lúc hơn 15 tháng.
Gương mặt hớn hở trước khi chống lầy..........

Lâu nay không thấy nhắc tới cô út này, đề nghị bác Hùng cho cập nhật chút thông tin và hình mới nhất nhé !!!:D

trungcs

Member
Đúng là phải công nhận em nào vào tay bác Hùng cũng ngonlành cành đào cả...em thấy em này đầu thủ và mầu mảng nhìn OK nhất trong các anh chị em của nó đấy...nhìn này không ai nghĩ ngày xưa nó lại còi nhất đàn...

Hung.tinhyeu

Active Member
Lâu nay không thấy nhắc tới cô út này, đề nghị bác Hùng cho cập nhật chút thông tin và hình mới nhất nhé !!!:D
Chào bác Quang.
Dạo này công việc cuối năm lu bu quá, để thư thư vài bữa em thu xếp công việc rồi cập nhật một vài thông tin mới của cô út Amour còi nhất đàn để bác và anh em cùng biết. Thân

tran huy hoang

Active Member
Chào bác Quang.
Dạo này công việc cuối năm lu bu quá, để thư thư vài bữa em thu xếp công việc rồi cập nhật một vài thông tin mới của cô út Amour còi nhất đàn để bác và anh em cùng biết. Thân
Bác HTY cho Em Amua cưới chồng mà chưa đăng ký, chưa có giấy chứng nhận, phải đợi vài bứa nữa có giấy tờ hợp pháp mới cho Anh Chị Em cùng xem.

Hung.tinhyeu

Active Member
Bác HTY cho Em Amua cưới chồng mà chưa đăng ký, chưa có giấy chứng nhận, phải đợi vài bứa nữa có giấy tờ hợp pháp mới cho Anh Chị Em cùng xem.
Để mấy hôm nữa mình chụp hình 5 mẹ con của Amour, lúc đó tiện làm cái giấy đăng ký và giấy chứng nhận kết hôn cho nó luôn. Amour sinh được 5 nhóc tỳ, 3 đực, 2 cái.

trangphuong

Active Member
Nhìn baby rott yêu thế không biết, em cop ảnh mai cho mấy cậu bạn coi, có gì em sẽ a lô cho bác.
Gía như không cùng huyết thống thằng ZoMy nhà em là em cũng phải mai phục tại phở Sướng quyết bắt chộm một bé gái. Chúc các cháu hay ăn nhanh lớn..chộm vía.

tran huy hoang

Active Member
Nghe Giang Hồ đồn rằng bầy nhóc 5 con nay có những cái tên rất kêu phải không Bác.
3 thằng Đực đẹp trai tên là :
01. ABBOTT BENNAY
02.AVIS BENNAY
03.ABEL BENNAY
2 Em gái dễ thương tên là :
01.ABBY BENNAY
02.AUDI BENNAY
Nghé mấy cái tên nay kêu quá Bác ạ !=D>=D>

Hung.tinhyeu

Active Member
Nghe Giang Hồ đồn rằng bầy nhóc 5 con nay có những cái tên rất kêu phải không Bác.
3 thằng Đực đẹp trai tên là :
01. ABBOTT BENNAY
02.AVIS BENNAY
03.ABEL BENNAY
2 Em gái dễ thương tên là :
01.ABBY BENNAY
02.AUDI BENNAY
Nghé mấy cái tên nay kêu quá Bác ạ !=D>=D>

tran huy hoang

Active Member
Cảm ơn Bác Hùng , Em Cái trên đầu có chữ D-V-R-C tên là AUDI BENNY đúng không Bác ?

Status
Không mở trả lời sau này.