• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh chị và các bạn cho vài lời nhận xét về em này......

Status
Không mở trả lời sau này.

trangphuong

Active Member
Em này huynh mới tậu à?
Em thì mù tịt không biết gì hết, đợi các đại ca vào cuộc thôi...
Phóng to hình này thì cảm nhận giới tính đực, phát biểu của em là, hơi nhỏ...< kê>

becrot

Member
Hình như là chó nhà bác Ương Kim Giang hay sao anh Hùng? Em thì lại nhìn là chó cái tơ chưa đẻ lứa nào. Em này là cái thì tính đực hơi trội, khung gọng thì ok.

Hình như là chó nhà bác Ương Kim Giang hay sao anh Hùng? Em thì lại nhìn là chó cái tơ chưa đẻ lứa nào. Em này là cái thì tính đực hơi trội, khung gọng thì ok.
Đúng em này là gái tơ, nhưng không phải của nhà bác Ương ở Kim Giang Tuấn à. Xin mời anh chị và các bạn tiếp tục nhận xét và đánh giá. Thân

kubikubi

Member
chó cái đầu thủ và khung như vậy là quá đẹp rồi anh HTY àh, em không có ý kiến...................hehe

bác cho hình Rot ở các góc độ như vậy mà bảo anh em nhận xét thì quả thật là quá khó với anh em, kiểu này chỉ có trình của các cao thủ mới nhận xét nổi thôi:)):)):))
Mong bác thông cảm cho, nó nghịch quá, hơn nữa chỉ có mỗi mình em nên loay hoay mãi mới chụp được vài tấm, để hôm nào em nhờ thêm 1 người nữa cùng kết hợp sẽ chụp thêm vài kiểu khác nữa để bác cùng anh chị và các bạn nhận xét thêm.

my_lucky

Active Member
Bác Hùng định dưỡng em này làm giống hả bác?? em thì không có kinh nghiệm nên không dám nhận xét, nhường quyền cho các cao thủ....Thân!

thuongvu

Member
Gởi bác HungTrungYen

Chú Rott của bác ok quá, chúc mừng bác nhé. Tuy nhiên cho mình góp ý tí nhé về hình ảnh anh chụp hơi thiếu ánh sáng nên không hình mặt của chú Rott được, mong anh rút kinh nghiệm nhé để lần sau chụp rõ, đẹp hơn cho mọi người cùng chiêm ngưỡng. Thân

Mấy tấm trước chụp hơi thiếu ánh sáng, mong anh chị và các bạn thông cảm. Gửi anh chị và các bạn vài tấm mới chụp.

KimCuong

Active Member
Cảm ơn anh Hùng đến giờ mới cho Amour xuất hiện! Ngay cái nhìn đầu tiên em đã phát hiện ra gương mặt của Amour giống hệt gương mặt của Luca ở cái chán nhăn và hao hao giống mặt Zorro. Độ tuổi 8 tháng cũng đồng nghĩa với Luca 8 tháng, Zenco 8 tháng, Zudo 8 tháng.....

Nhìn xa xa thì đích thị là bà mẹ Ú OÀ cùng cái chân cầu thang mà em đã từng đặt chân lên hồi còn BO.

Chân tay Amour bé vì em nó là nhóc còi nhất đàn mà anh Hùng đã nhận chăm sóc. Thực sự đến giờ thì em rất ngỡ ngàng về thể hình của nó. Đúng là vào tay anh HungTrungYen thì sỏi đá cũng có thể thành cơm.

Cảm ơn anh nhiều nhé./.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào bác hùng tình yêu ! em gái này nhìn OK quá đấy nhé , đúng là vào tay bác hùng thì em gái nào cũng nhìn ngon cả ....hi.....hi..... con này là con gái của Zorro phải không ? đúng là con nhà tông anh hùng nhỉ .

JameBondS

Bác

Mấy tấm trước chụp hơi thiếu ánh sáng, mong anh chị và các bạn thông cảm. Gửi anh chị và các bạn vài tấm mới chụp.

Đánh giá nhận xét 1 con chó không thể xem 1 vài tấm hình bác ạ . Bác muốn mọi người xem và nhận xét chính xác bác phải chụp nó từ các góc độ . Thì có thể nhận xét sơ sơ bác ạ . Ảnh phải nét ánh sáng phải đủ . Không nhận xét xong nói là chụp điện thoại
Thân

chào bác hùng tình yêu ! em gái này nhìn OK quá đấy nhé , đúng là vào tay bác hùng thì em gái nào cũng nhìn ngon cả ....hi.....hi..... con này là con gái của Zorro phải không ? đúng là con nhà tông anh hùng nhỉ .
Cám ơn Đ/C SON NGUYEN.
Em nó đích thị là con gái út của Zorro đàn trước, em nó còi cọc nhất đàn so với anh, chị em cùng lứa. Lúc đó ai nhìn nó cũng chê và không thèm để ý vì quá nhỏ, chỉ bằng một nửa so với anh chị em trong đàn thôi, vậy nên mình nhận về chăm sóc và cố gắng để em nó được cải thiện một phần nào về vóc dáng, để sau này nó đỡ tủi thân khi được gặp lại anh chị em và mẹ của nó thôi. Thân

luv_rott

Member
khung gọng và đầu thủ của chó cái như này là quá ok rồi. chúc mừng bác HTY nha

Hung.tinhyeu

Active Member
Một vài hình ảnh của em nó lúc hơn 15 tháng.
Gương mặt hớn hở trước khi chống lầy..........

Một cô nàng Rott đẹp-đầy triển vọng. Chúc mừng anh Hùng, anh có thể cho biết một vài thông tin cơ bản về em này được không?

Hung.tinhyeu

Active Member
Một cô nàng Rott đẹp-đầy triển vọng. Chúc mừng anh Hùng, anh có thể cho biết một vài thông tin cơ bản về em này được không?
Chào anh Quang.
Cô nàng này tên AMour là cô út và còi nhất trong đàn anh à, được hơn 15 tháng tuổi.
http://www.forum.vietpet.com/showthread.php?t=30525 chị của nó anh ơi
http://www.forum.vietpet.com/showthread.php?t=19188 anh của nó đây
http://www.forum.vietpet.com/showthread.php?t=16850 chị gái
http://www.forum.vietpet.com/showthread.php?t=19399 mẹ cháu

tran huy hoang

Active Member
Ô !!! Chào Bác Quang, Bác chuẩn bị lồng đẻ cho Em Rott nhà Bác được rồi đấy.Chúc Bác may mánh !

Status
Không mở trả lời sau này.