• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AMERICAN BULLY - Heart Breaker & Betty

trung2t3c

Active Member
cầm lòng không được....ấy vậy mà bác Sơn hôm bữa còn cho vào xem mới khổ.... vì xem xong , ngắm xong mà không mang về được thì lại càng ...đau khổ....chết thât :( :( :(

King of bulls

Vietpet sponsor
cầm lòng không được....ấy vậy mà bác Sơn hôm bữa còn cho vào xem mới khổ.... vì xem xong , ngắm xong mà không mang về được thì lại càng ...đau khổ....chết thât :( :( :(
Trung bớt đi nha,ai chả thèm,nói ra cứ thấy nhói đau cả tim,hehhehhehhee.....
thấy tận mắt,mà ko biết sở hữu được bé bully nào ko? Đành chờ đợi thôi.
:praying:

King of bulls

Vietpet sponsor
Thanks Trung & Nghĩa, có đam mê sẽ được em.

Thân,
Anh Sơn nói vậy em rất vui,hehe... rất đúng anh ơi, ĐAM MÊ DẪN TỚI THÀNH CÔNG. A cứ gữi thêm nhiều hình của các bé bully,cho ae tụi em thoã mắt nha. Nhìn bé nào cũng ngon lành,nhìn la muốn mang về liền:D. chúc các bé mau ăn chóng lớn nha :praying:

Thân chào.

Nghiadia123 dđ 0907207441

trung2t3c

Active Member
chiều nay Nghĩa cứ khoe rằng khi các bé lớn , tách bầy anh sẽ liên lạc lại làm em ganh tị quá..... :D...a Sơn nhớ khi kêu Nghĩa lên là phải kêu luôn em nhé.... ko được ưu tiên mình Nghĩa đâu nhé mà phải cả 2 anh ạ :)) :)) :))

maxdown

Member
mấy em này lúc nhỏ cute ,mà sao ko thấy em nào màu vện giống cha nhỉ?kết màu vện nhất

King of bulls

Vietpet sponsor
chiều nay Nghĩa cứ khoe rằng khi các bé lớn , tách bầy anh sẽ liên lạc lại làm em ganh tị quá..... :D...a Sơn nhớ khi kêu Nghĩa lên là phải kêu luôn em nhé.... ko được ưu tiên mình Nghĩa đâu nhé mà phải cả 2 anh ạ :)) :)) :))
Ai có niềm đam mê bully, a Sơn sẽ tạo điều kiện hết ah bạn Trung của tôi ơi. Ae chúng ta cùng chung đam mê mà đam mê sẽ dẫn tới thành công.:D:-bd

Anh Sơn
các bé giờ đã biết đi rùi ah,nhìn đã quá,bé nào cũng mũm mĩm cả,thích thật đấy. anh quả là mát tay lắm đó. :-bd anh cứ post hình các bé tiếp nha anh.:D

Thân chào.
Nghiadia123 dđ 0907207441

King of bulls

Vietpet sponsor
Trời ơi mấy bé dễ thương mũm mĩm quá. anh Sơn rãnh cứ cập nhật thường xuyên nha.

Thân chào.

Nghiadia123 dđ 0907207441.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
To Nam & Nghia: anh tạm xoá những thông tin có thể hiểu lầm nhau nhé.

Thân,

King of bulls

Vietpet sponsor
Các bé lớn lẹ quá anh Sơn, anh đã quyết định giữ bé nào chưa anh?
2 bé màu blue a mới post nhìn dễ thương lắm, em củng đang xây chuồng trại, khi xong xuôi em qua thọ giáo anh Sơn về bully va bulldog luôn.:D Mong anh chỉ giáo.:-bd

Thân chào,

Nhìn mấy cún của anh Sơn đáng yêu ghê .Chúc mừng anh nha anh Sơn.

Chào thân ái và đoàn kết.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Bầy cún con đẹp quá anh Sơn ạ, mỗi con mỗi vẽ. Em thì thích nhất con màu vàng tươi và con màu xanh có nhiều mảng trắng trên mặt. Giới tính 2 em đó như thế nào vậy anh?

Chào thân ái và đoàn kết

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Thanks tất cả Anh, em. Hiện giờ chúng đang tập ăn chút chút, Anh sẽ lần lượt giới thiệu từg thành viên của bầy này sau nhé.

To Chinh: bầy này anh có 2 con đực: con màu vàng và con màu blue. 4 con cái: 1 con màu Blue, 1 con màu blue brindle (là con nhiều trắng), 2 con con lại là Blue fawn.

To Nghia: con đực thì anh đã chọn rồi: là con màu vàng. còn con cái thì khó chọn hơn vì mỗi con có vẽ đẹp riêng. Anh đợi lớn hơn một tý rồi mới chọn.

Thân,