• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AMERICAN BULLY - Heart Breaker & Betty

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Dạo này công việc túi bụi nên trốn anh luôn :D Thông cảm cho em út nhé anh.

Lứa này ra đời em chỉ dám nhìn hình chứ chắc không dám qua thăm đâu anh ạ :(( Chúc mẹ tròn con vuông nhé anh.
:) NHìn hình k. phê đâu em. Anh đang chờ betty đẻ đây, hơi lo là chủ củ nói đẻ mổ.

Thân,

Chào anh Sơn !

Anh Sơn ơi , bửa nào rảnh anh em mình mang theo chó đi họp mặt và ăn uống cho vui á.Chào anh.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Chào anh Sơn !

Anh Sơn ơi , bửa nào rảnh anh em mình mang theo chó đi họp mặt và ăn uống cho vui á.Chào anh.
Chào em,
Anh đã bàn với Chinh rồi, sẽ tổ chức Am. Bully party đầu tiên trong tháng này. Ngày giờ để xác định chính xác, cũng như chương trình sẽ thông báo với mọi người sau, (chắc là cũng sớm thôi).

Hy vọng mọi người sẽ hưởng ứng.

Thân,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Cuối cùng, mọi mong chờ đã thành hiện thực, tối qua Betty đã sinh 6 em: 2 đực (1 màu blue và 1 màu cream) và 4 cái (2 màu blue và 2 blue fawn). Một vài hình ảnh gởi đến các Anh, Chị:

BIG DOG

Member
I love the fawn male :love struck::love struck::love struck:
Chúc mừng anh Sơn nhé

Em chưa hiểu nhiều về dòng Bully này, nhưng sau khi đọc các Topic về dòng này em đâm ra nghiện. nhìn đàn Cún của Bác Sơn rất đẹp, Khi nào có điều kiện em sẽ rước 1 chú mới được. Chúc Mừng Bác Sơn có bấy Bully thật tuyệt.

kenny001

Member

Cho em hỏi em ngoài cùng bên phải là đực hay cái vậy,e thích em này nhất, không biết có đúng với bác không nhỉ???? Chừng nào off cho e xin 1 vé với

ly-giang

Chuyên gia Bulldog

Cho em hỏi em ngoài cùng bên phải là đực hay cái vậy,e thích em này nhất, không biết có đúng với bác không nhỉ???? Chừng nào off cho e xin 1 vé với
là con đực màu cream. Anh cũng thích nó lắm.

Thân,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Xin chúc mừng anh Sơn, cuối cùng thì Betty cũng không phụ lòng mong đợi của anh. Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn anh nhé.
Chào thân ái và đoàn kết

da8888

Member
chúc mừng a Sơn nhé, tiếc là không ở VN để ăn mừng cùng anh được hihi

1stLady

Member
Những nỗ lực của anh cũng bắt đầu đc đền đáp rồi - chúc mừng anh nhé :D

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Những nỗ lực của anh cũng bắt đầu đc đền đáp rồi - chúc mừng anh nhé :D
Thanks em, Anh sợ k. đủ chổ cho tụi nó nữa, chắc 2 tháng nữa hy vọng có sân chơi cho tụi nó, mặt bên anh tính làm gạch kiếng hết, con cây cối em cố vấn anh với.

Thân,

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh, phải công nhận anh Sơn mát tay với mấy em bully này quá, đụng đến em nào là em đó sanh liền :)):-bd. Chủ củ của Betty mà hay tin này chắc ngạc nhiên lắm anh ha. Một lần nửa xin chúc mừng anh.

Thanks em, Anh sợ k. đủ chổ cho tụi nó nữa, chắc 2 tháng nữa hy vọng có sân chơi cho tụi nó, mặt bên anh tính làm gạch kiếng hết, con cây cối em cố vấn anh với.

Thân,
theo đà này, anh kiếm 1 miếng đất vài ngàn mét mới đủ cho tụi nó sinh nở:-bd. 1 đàn của mọi người đã mong đợi. chúc mừng anh Sơn.

Bully

Member
Chúc mùng anh Sơn có một đàn Bully thật đẹp nhé.Công nhận anh nuôi mát tay thật. Pu nghe tin này chắc ngạc nhiên lắm vì Pu đã phối 3 lần mà không thành công.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Cảm ơn tất cả lời chúc của các Anh, Chị.
To Doanh, Đạt, & HIếu: Có lẽ anh may mắn hơn Pu nên có kết quả mỹ mãn. Anh co trao đổi với Pu cũng thường và có gởi hình qua cho Pu, Pu rất vui vì betty đã đẻ, Chặng đường còn dài, chừng nào chúng ăn uống chạy nhảy mới thở phào được. Một lần nữa cảm ơn tất cả mọi người...

Ngày thứ hai: