• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American Bully - Bầy Con Của Heart Breaker & Angel

trungcs

Member
Chú Bully con này có cặp mắt xanh đẹp quá anh Sơn ạ, nhìn mà phê quá , không biết bao giờ anh Sơn cũng làm chương trình "Cho-tặng-đổi American Bully" như chú LongDL nhỉ????để cho anh em trên cả nước cũng được sướng như anh bây giờ. Chúc mừng anh và chúc các baby mau lớn!

AmDuongTu

Cảm ơn Anh Sơn đã dành thời gian để gia đình em (gồm cả Bà xã + Cu Tèo) đến thăm bầy chó độc nhất ở VN hiện giờ :)
Cu Tèo về suốt ngày nằn nì Ba kiếm 1 em Bully về
Lâu lâu lại xin Ba lên nhà chú Sơn chơi thăm chó :))
Thân
ADT

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Cảm ơn Anh Sơn đã dành thời gian để gia đình em (gồm cả Bà xã + Cu Tèo) đến thăm bầy chó độc nhất ở VN hiện giờ :)
Cu Tèo về suốt ngày nằn nì Ba kiếm 1 em Bully về
Lâu lâu lại xin Ba lên nhà chú Sơn chơi thăm chó :))
Thân
ADT
Không có gì đâu em, hôm nay là vừa tròn 1 tháng tuổi đã ăn dặm rồi, chừng 2 tuần nữa thôi là nó quậy tơi bến luôn đó. Lúc đó em cư dắt bé đến chơi.

Thân,

DUNG-ND

Member
Chúc mừng Son Ly Giang có bầy chó đẹp . Ly Giang nuôi giống nào cũng tốt và thành công .Cố gắng phát triển nhiều để Việt Nam có nhiều em Bully thuần chuẩn :-bd:-bd:-bd
Thân Chào

Ice Man

Member
Anh ly-giang cho em hỏi, cái máy chạy anh mua ở đâu và "đạn dược" nhiêu vậy :D, thấy có máy chạy tiện cho mình quá :D

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Anh ly-giang cho em hỏi, cái máy chạy anh mua ở đâu và "đạn dược" nhiêu vậy :D, thấy có máy chạy tiện cho mình quá :D
Nếu muốn làm bằng INOX: Em hãy ra tiêm Mỹ Nhung trên đường Lê Hồng Phong
.............................SẮT: thì hãy liên lạc với Thế Quang nhé.

Còn về giá cả thì bây giờ Anh k. nắm rõ vì làm đã lâu rồi, hãy hỏi trực tiếp em nhé.

Thân,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Mặc dù chỉ mới một tháng tuổi nhưng các bé đã cứng cáp chạy nhảy với các bé Bulldog mà chẵng hề sợ sệt. Một số hình ảnh gởi đến các Anh, chị:

con pup mang vớ móng chân đen nhìn nhiều triển vọng ghê anh Sơn, mới 1 tháng mà được vầy rồi, đợi thêm 1 tháng nửa chắc định hình rõ ràng hơn. chúc mừng anh.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
con pup mang vớ móng chân đen nhìn nhiều triển vọng ghê anh Sơn, mới 1 tháng mà được vầy rồi, đợi thêm 1 tháng nửa chắc định hình rõ ràng hơn. chúc mừng anh.
Vâng chúng rất tốt em, mỗi con một vẻ, chúng bắt đầu phá như quỷ. 2 con của em thế nào rồi?

Chó con đẹp quá, tối nay em đi Sài Gòn hy vọng sáng mai anh Sơn có nhà, em ghé thăm anh và các bé!!!!! Mong được nhìn tận mắt sờ tận tay tụi nó ghê :D

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Chó con đẹp quá, tối nay em đi Sài Gòn hy vọng sáng mai anh Sơn có nhà, em ghé thăm anh và các bé!!!!! Mong được nhìn tận mắt sờ tận tay tụi nó ghê :D
Ok, Khi nào ghé em điện trước cho Anh nhé.

Thân,

1 ngày mới của tuần mới, sự hiểu biết mới, và 1 niềm đam mê mới bắt đầu :love struck:

Cám ơn anh Sơn đã dành thời gian cho em, đã giúp em hiểu biết thêm rất nhiều về Bully :)

Không biết diễn tả thế nào khi nhìn thấy Heart Breaker :D chỉ biết nói thích đến tột cùng, Heart rất mạnh mẽ, hiếu động , thân thiện, và đặt biệt nhìn rất hoành tráng so với trong hình, ngoài đời Heart đẹp gấp 10 lần như thế :blusshing:

Hix, không giỏi văn nên không biết diễn đạt hết được tình cảm của bản thân, chỉ tự trách mình hồi xưa sao học dốt văn thế :((

Bây giờ lại có thêm 1 mơ ước và đam mê là sở hữu được 1 chú Bully :D đặt biệt là con của Heart :blusshing:

Thân mến,

P/s: Em đã có 1 chuyến đi SG rất rất đặt biệt :angel:

Trời, viết 1 bài dài nói về chuyến đi SG qua thăm các chú cún của anh Sơn sao nó không hiển thị :((

Em cám ơn anh Sơn đã dành thời gian cho em, và giúp em có thêm kiến thức về dòng Bully, quả thực Heart là em choáng ngợp trước vẻ đẹp và sự dũng mãnh của nó. Em có nói với ông anh, nhìn Bully đi rồi hết mê EB ( vì ổng khoái chó to và ngầu ) rốt cuộc có thêm 1 người mê Bully nữa :D, anh em nhờ em chuyển lời cám ơn anh

Thân mến,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
1 ngày mới của tuần mới, sự hiểu biết mới, và 1 niềm đam mê mới bắt đầu :love struck:

Cám ơn anh Sơn đã dành thời gian cho em, đã giúp em hiểu biết thêm rất nhiều về Bully :)

P/s: Em đã có 1 chuyến đi SG rất rất đặt biệt :angel:

Trời, viết 1 bài dài nói về chuyến đi SG qua thăm các chú cún của anh Sơn sao nó không hiển thị :((

Em cám ơn anh Sơn đã dành thời gian cho em, và giúp em có thêm kiến thức về dòng Bully, quả thực Heart là em choáng ngợp trước vẻ đẹp và sự dũng mãnh của nó. Em có nói với ông anh, nhìn Bully đi rồi hết mê EB ( vì ổng khoái chó to và ngầu ) rốt cuộc có thêm 1 người mê Bully nữa :D, anh em nhờ em chuyển lời cám ơn anh

Thân mến,
Chào Bim Trắng,

Anh cũng rất vui khi có người cùng sở thích đến chơi, Khi nào vào Saigon cứ ghé anh, lúc đó k. chừng lại còn có cái mới nữa đó. Thế giới pitbull còn rất nhiều cái bí ẩn rất cần phải khai phá hy vòng tương lại sẽ hình thành một group Bully tại Việt nam.

Thân,