• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên Minpin mới ra mắt nhé!

bebe6383

Member
Cô bạn nhỏ này tỏ ra thích thú khi chụp hình cùng mấy bố con thằng Beck .Bạn ý con tạo dáng nữa chứ ...

bebe6383

Member
... và bây giờ xin phép cả nhà các bé đi măm măm thôi .Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ và quan tâm thân chào cả nhà !

bebe6383

Member
Thân chào cả nhà ! Suri nhà Bebe vừa hạ sinh được 3 nhóc : 1 boy và 2 girl .Cả nhà cùng chung vui với gia đình Suri - Nai (em đực nhà SenNai) nha !

sennai

Member
chúc mừng ông pà xui nhé, nhìn mấy bé xinh quá đi, gen của con Suri và con Nai nhà mình hợp ghê, ráng chăm sóc cho mấy bé khỏe mạnh nhé.

bebe6383

Member
Cảm ơn mọi người rất nhiều vì đã ghé thăm nhà Bebe cùng những lời chúc thật ân tình .Và Bebe xin up thêm ít hình của mấy nhóc để cả nhà cùng theo dõi nha !

bebe6383

Member
Em gái Kitty xin ra mắt cả nhà nha! Em này được gần 2.5 tháng rồi và rất là hiếu động .Up cho bài mình lên nào hihi .

bebe6383

Member
Chào cả nhà ! Hôm nay các bé của Suri - Nai đã được 20 ngày tuổi .Các bé rất khỏe mạnh và dễ thương .Mời cả nhà ghé thăm topic của Bebe nha !

sennai

Member
hohoô... nhìn mấy bé đáng iu quá, tuần sau em Nai lại được gặp đàn con, và có vợ mới là em kytty roài.

bebe6383

Member
Hai chị em con Suri và Kiity nhà mình đều gả hết cho con Nai nhà H đấy .Ông sui có con trai hóa ra lại đắt hàng nhỉ hihi .

net_139

Member
Chào bạn ! bận quá hôm nay mới vào được dd mấy bé nhà bạn đẹp lắm nhất lá màu mảng khỏi chê,
có dịp đi thành phố xin phép gia chủ cho mình ghé thăm gia đình nhà bec rất hân hạnh được giao lưu, chúc các bé mau ăn chóng lớn

chúc bạn cùng gia đình được nhiều sức khoẻ thành đạt