• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên Minpin mới ra mắt nhé!

bebe6383

Member
Hôm qua Beck ghé thăm shop nhà anh Sanchi và mua một ít đồ cho 3 nhóc .Cả nhà cùng ngắm mấy bức hình mới Bebe chụp được nha !

bebe6383

Member
Hai cậu nhóc nhà Beck vẫn chưa mở mắt nhưng vẫn rất đáng yêu phải không ạ. Mong sao chúng luôn được khỏe mạnh và luôn vui tươi bên cạnh gia đình Bebe !Thân chào cả nhà !

TraiDatTo90

Member
Ôi, Nhìn mấy cái áo nhí nhí nhố nhố này đẹp quá ^_^
Chúc mừng nhà chị có thêm mấy cún con nha ^_^

bebe6383

Member
Cảm ơn cả nhà đã ghé thăm ủng hộ gia đình nhà Beck ! Một vài hình ảnh của lũ nhóc Bebe ghi lại để cả nhà cùng theo dõi nha .Hai bé này Bebe chưa đặt tên nên cả nhà cùng giúp Bebe đặt những cái tên ngộ nghĩnh nhé .Thân chào cả nhà !

bebe6383

Member
Chủ nhật Bebe đưa Beck và Kitty đi off lần đầu tiên tại Sài Gòn .Thời tiết khá là nắng và vì không biết đường nên nhà Bebe cứ đi lòng vòng .Cuối cùng cũng tới được địa điểm off dưới chân cầu Ánh Sao bên Q7 .Một vài hình ảnh gửi tới đại gia đình cùng tham gia buổi off nha !

bebe6383

Member

Beck tỏ ra rất thích thú với các bạn mới trong khi Kitty lại khá rụt rè vì đây là lần đầu tiên được đến chỗ đông người vậy .

bebe6383

Member

Kitty có vẻ bị hấp dẫn bởi có rất nhiều bạn nhưng cô nàng nhút nhát này cứ chạy qua chạy lại chóng cả mặt.

bebe6383

Member
Off tới 10h30 nhà Bebe ra về trước vì đã khá mệt .Beck thì ngủ gật cả trên đường đi .Mong cho buổi off sau tới nhanh để các bé nhà Bebe lại được giao lưu thêm nhiều bạn mới .Cảm ơn cả nhà đã theo dõi bài viết !Thân chào cả nhà !

Cảm ơn cả nhà đã ghé thăm ủng hộ gia đình nhà Beck ! Một vài hình ảnh của lũ nhóc Bebe ghi lại để cả nhà cùng theo dõi nha .Hai bé này Bebe chưa đặt tên nên cả nhà cùng giúp Bebe đặt những cái tên ngộ nghĩnh nhé .Thân chào cả nhà !

bạn ơi mấy e đẹp quá nếu bạn có nhu cầu chuyển nhượng thì để cho mình 1 em cái .Nhà mình có 1 em đực rồi ,mình đang muốn tìm vợ cho em nó ,nếu bạn có nhu cầu thì cho mình xin giá vào Ibox nhé Thân !

bebe6383

Member
Cảm ơn bạn TrucLinh đã quan tâm ! Ba em nhà mình mới được 1 tháng tuổi nên mình cũng chưa tính cho các em ý đi ở riêng .Đàn này có 1 em cái thôi mà lỡ để nhà Sennai đặt gạch rồi .Hình hai em mà bạn thấy là hai thằng ku nhà mình đấy hihi. Rất vui được làm quen với bạn nha !Thân!

bebe6383

Member
Bữa nay các bé nhà Bebe đã được hơn 1 tháng tuổi .Up hình để cả nhà cùng xem tụi nó đã thay đổi như nào nha !

cả đàn có đúng 1 em nhìn ok đó chị..............màu lông đều quá.........thank cho gia Đính BEBE...........

bebe6383

Member
cả đàn có đúng 1 em nhìn ok đó chị..............màu lông đều quá.........thank cho gia Đính BEBE...........
Cảm ơn Đăng nha ! Chị cũng đang hy vọng tụi nó lớn lên sẽ có nhiều điểm nổi bật hơn bố mẹ chúng . Up cho phong trào minpin ngày càng phát triển lớn mạnh nào !

bebe6383

Member
Đi off 4/11/2012

Đi off từ chủ nhật mà nhà Bebe chưa up hình lên được .Và đây xin gửi tới cả nhà những hình ảnh ngộ nghĩnh về buổi off của cha con thằng Beck với các bạn Sài Gòn toydog ngày 4/11 vừa qua .

bebe6383

Member
Hai thằng ku nhà Bebe tranh thủ làm 1 giấc trong chiếc xe đẩy của 1 gia đình thành viên đi off cùng .