• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên Minpin mới ra mắt nhé!

bebe6383

Member
Hai bé này mới được 1 tuần tuổi trông yêu lắm và rất thích ngủ với mèo:)

GA_DONG_TAO

Active Member
Đôi chó bố mẹ đẹp thật. Cho mình hỏi về con mèo, bạn mua ở đâu vậy? Mình tìm con mèo có vằn như vậy mà không được.

bebe6383

Member
Đôi chó bố mẹ đẹp thật. Cho mình hỏi về con mèo, bạn mua ở đâu vậy? Mình tìm con mèo có vằn như vậy mà không được.
Cảm ơn bạn vì lời khen. Mèo con đó là do mèo mèo mẹ nhà mình sinh ra tới 4 em cơ.Mình phải mang cho hết vì không có điều kiện nuôi hết được chỉ giữ mình em này nếu bạn hỏi trước chắc mình đã tặng bạn một em rồi.

ngoclap68

Member
trời ơi! Hải Phòng có cô chủ xinh quá!
cô chủ của becks có thể cho xin sdt và yahoo liên lạc để mình hỏi tí về mấy chú MinPin được không!
thân chào

bebe6383

Member
trời ơi! Hải Phòng có cô chủ xinh quá!
cô chủ của becks có thể cho xin sdt và yahoo liên lạc để mình hỏi tí về mấy chú MinPin được không!
thân chào
Cảm ơn bạn đã có lời khen nhưng đây là diễn đàn chỉ nói về các thú cưng thôi nhé.Bạn mà khen chủ thú cưng thì lại vi phạm quy định của diễn đàn đấy.Nếu bạn có thắc mắc gì về minpin mà mình biết mình sẽ vui lòng chia sẻ với bạn.Thân chào bạn !

ngoclap68

Member
Cảm ơn bạn đã có lời khen nhưng đây là diễn đàn chỉ nói về các thú cưng thôi nhé.Bạn mà khen chủ thú cưng thì lại vi phạm quy định của diễn đàn đấy.Nếu bạn có thắc mắc gì về minpin mà mình biết mình sẽ vui lòng chia sẻ với bạn.Thân chào bạn !
trời ơi ! anh Hùng chỉ cảm ơn bài viết của bạn gái đó thôi hả không cảm ơn bài của em hả!
mình xin yahoo hay sdt chỉ với mục đích là học hỏi kinh nghiệm thôi mà:((

trời ơi....minpin thì mình ko biết nhưng.......cô chủ xink quá:p hé hé...mà sao 2 em kia lại ôm em mèo ngủ vậy???

chó chị đẹp quá dầu tròn vo y như con mẹ,dù sao thì cung có số má Hải phòng ruì,chúc mừng chủ nhân:-bd

bebe6383

Member
Hy vọng Suri lớn lên sẽ được như lời chúc của em. Cảm ơn nhiều nhé !

bebe6383

Member
Ngày chủ nhật của cha con nhà Becks!

Anh Cọp ơi cho em đi chơi nhé !
Anh buồn ngủ lắm em bảo bố Beck đưa đi.

Pa pa ơi hôm nay chủ nhật Papa đưa con đi công viên chơi đi !

He he ba cõng đi chơi thích quá !

_DucPham_

Vietpet sponsor
Ôi giời ơi sao mà mấy bố con nhà Beck tình cảm thế,còn biết cõng con nữa cơ đấy :D:D,thế còn mẹ Vick đâu rồi chị? Bỏ chồng bỏ con đi kiếm chồng mới hả :D:D

bebe6383

Member
À em hỏi Vic hả hay dỗi lắm nghe tin Becks sắp có con với "nàng" bên nhà em giận rồi hihi.Mà bao giờ em ấy sinh nhỉ nhớ báo chị sang thăm đấy nhé.

kimlaito

Member
ban co doi minpin dep qua.hum nao cho minh giao luu voi nha,minh co em minpin cai toi tuoi lam me rui ma van chua co ai ca.hihi.hum nao cho minh duoc ket thong gia voi ban nha.minh o hp hum nao giao luu o ho dao thi pm cho minh nhe

bebe6383

Member
Mình rất vui lòng nếu được giao lưu với bạn .Vp Hp có lịch off vào 28/11 rồi đấy mình sẽ cho Beck đi .Chúc bạn vui !