• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên Minpin mới ra mắt nhé!

TraiDatTo90

Member
Thay mặt những người quan tâm đến Beck và gia đình, yêu cầu chị chủ up ảnh mới của Beck cho mọi ng cùng chiêm ngưỡng nhé :x:x

bebe6383

Member
Sau một thời gian chuyển đến nhà mới hôm nay Bebe xin gửi đến cả nhà mấy tấm hình của Beck và con gái Jolie .Jolie hiện đang sống cùng gia đình mới tại Vũng Tàu và vừa có một chuyến du lịch tới Đà Lạt tươi đẹp .Gia đình mình sẽ sắp xếp để đi du lịch nhân thể thăm Jolie lun.Cả nhà ủng hộ gia đình nhà Beck nha .Cảm ơn cả nhà rất nhìu >:D< !

khongaibiet

Member
Sau một thời gian chuyển đến nhà mới hôm nay Bebe xin gửi đến cả nhà mấy tấm hình của Beck và con gái Jolie .Jolie hiện đang sống cùng gia đình mới tại Vũng Tàu và vừa có một chuyến du lịch tới Đà Lạt tươi đẹp .Gia đình mình sẽ sắp xếp để đi du lịch nhân thể thăm Jolie lun.Cả nhà ủng hộ gia đình nhà Beck nha .Cảm ơn cả nhà rất nhìu >:D< !

giống con vàng nhà mình thế !

bébô

Member
he he, Bọ (Jolie) vừa mới có chuyến đi Cần Thơ hôm t7 vừa rồi giờ nó đẹp gái và trổ mã lắm, bữa nào em up hình cho chị xem.

bebe6383

Member
he he, Bọ (Jolie) vừa mới có chuyến đi Cần Thơ hôm t7 vừa rồi giờ nó đẹp gái và trổ mã lắm, bữa nào em up hình cho chị xem.
Hic con Jolie sướng quá được đi du lịch suốt thôi à chẳng bù cho bố Beck nó chỉ được đi uống cafe quanh khu nhà mới thôi em ạ .Chị bận đi làm chỉ chủ nhật rảnh mới cho nó đi chợ cùng và ra ngoài chơi chút thôi .Cả nhà chị rất vui khi Jolie được gia đình em quan tâm chăm sóc như vậy. Nhớ up hình và gửi link sang cho chị coi nó với nha ! Rảnh thì rủ Hiền ghé nhà chị chơi nha ! Thân chào em !

TraiDatTo90

Member
Kéo Topic của Beck lên đầu, cho Beck vs Rôn đứng cạnh nhau nào ^_^
Ps: Chị ơi up ảnh mới của Beck chị nhé !!!

bebe6383

Member
Ba thành viên mới nhà Bebe !

Xin chào cả nhà !
Bebe xin giới thiệu 3 thành viên mới toe của đại gia đình nhà Beck . 18h 30 hôm nay Nina nhà mình đã sinh được hai thằng ku với một công chúa nhá .Mừng quá cả nhà vô chung vui với gia đình Beck nha ! Và đây là hình mà Bebe nhanh tay chộp trước gởi tới cả nhà .Cảm ơn mọi người đã ủng hộ ghé thăm !

quanthucha

Member
xin chào đại gia đình nhà BECK . đã lâu rồi nhà BECK sinh con đàn cháu đống rồi . nhìn đứa nào cũng xinh . chúc đại gia đình vui khõe . thân chào

bebe6383

Member
Chao anh!

Cảm ơn anh rất nhiều ! Gia đình em đã chuyển vô sài gòn rồi nên có dịp thì mời anh đi uống cafe để hai gia đình giao lưu với nhau anh nhé.chúc anh và gia đình đón tết trung thu vui vẻ nha! Thân chào anh !

bebe6383

Member
Chúc mừng em nha ! Nina nhà chị cũng sinh 2 đực 1 cái ,lứa trước la 3 cái Đăng ah. Nina tốt sữa nên chị không vất vả nhiều .Hiền cũng chạy qua giúp thắt đuôi rụng rồi xinh lắm .Suri cũng mới cho lấy giống con Nai của nhà Hiền đấy . Để rảnh chị up hình 3 nhóc mới và hình con Kitty (lứa trước của NiNa sắp được 6 tháng tuổi) cho em và cả nhà coi nha !Thân !

bebe6383

Member
Hôm nay nhà Bebe mới up hình em Kitty (con của Beck - Nina) để giới thiệu lại với cả nhà được .Ngày 18/10 này em nó sẽ tròn sáu tháng tuổi . Mọi người thấy em nó giống ai a?

Còn đây là Suri và Nai (con kưng của gia đình Sennai).Lần này nhờ có sự giúp đỡ nhiệt tình của nhà Sennai không quản ngai đường xa đưa em Nai lên ở rể nhà Bebe một tuần mà Suri có một chàng rể ưng ý hihi.Cảm ơn gia đình "thông gia" nhìu nhìu nhá !Mong rằng cuộc hôn phối này sẽ giúp Suri-Nai sẽ có những nhóc con khỏe mạnh, xinh xắn.Thân chào cả nhà !

chị có nick chat không.........................................nick của em luu_hai_dang_5885..chi add vào em gửi cho chị mấy con chó nhà em.

bebe6383

Member
Hôm nay các bé nhà Bebe đã được 8 ngày tuổi. Cả 3 bé đều rất háu ăn và khỏe mạnh. Kitty cũng rất hăng hái giúp mẹ Nina chăm sóc mấy em .Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nha !

HungNguyet

Member
anh bạn bebe6383 chơi chuyên Fox Hươu Miền Bắc à ? Miền Bắc mình có hay OFF nhóm Toys Dog ko nhỉ

sennai

Member
ôi con dâu kitty dạo này được mẹ G cho ăn kiêng nhìn mi nhon nhỉ???? Đàn chó nhà Sennai mới cho một em về chủ mới rùi G , còn lại 5 e suốt ngày cắn lộn.

bebe6383

Member
ôi con dâu kitty dạo này được mẹ G cho ăn kiêng nhìn mi nhon nhỉ???? Đàn chó nhà Sennai mới cho một em về chủ mới rùi G , còn lại 5 e suốt ngày cắn lộn.
Bữa nào H ghé nhà G đi con Kitty nó thay đổi từng ngày đấy .Bữa qua tắm cho nó xong giựt cả mình thấy nó hình như có phần đỏ hơn Suri rồi. Anh Ngọc bảo con Suri là đang bị cạnh tranh nhan sắc đấy hihi .Bữa qua vc mình tìm sang shop nhà anh Sanchi mua ít quần áo cho 3 nhóc ,dễ thương kinh khủng H ạ .Rảnh nhớ ghé mình chơi nha .Thân !

bebe6383

Member
anh bạn bebe6383 chơi chuyên Fox Hươu Miền Bắc à ? Miền Bắc mình có hay OFF nhóm Toys Dog ko nhỉ
Chắc đây là con trai bố Hùng mẹ Nguyệt phải không .Nếu đúng thì nói bố gọi cho bác Ngọc là biết liền à hihi.