• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên Minpin mới ra mắt nhé!

Đọc topic của chị từ trang 1 đến trang 32 mỏi mắt muốn chít luôn nhưng mà vui. Mấy em min pin nhà chị dễ thương quá! hjhj

bebe6383

Member
Hi cả nhà ! Dạo này Beck bận rộn với vai trò làm bố của lũ nhóc nên ít ghé thăm cả nhà được . Bữa trước rảnh nhà Be be đưa Beck đi chơi núi và có chụp mấy tấm up lên cho cả nhà xem chơi nha ! Chúc đại gia đình VP luôn luôn lớn mạnh và ngày càng phát triển ! Gia đình Beck rất vui vì được gặp lại mọi người >:D< !

tuanxoanoooo

em ơi không biết anh có thể nuôi 1 chú minpin được không.a tìm cũng lâu rôi nhưng không thấy ai có chó đẹp cả..e cho a xin số điện thoại được không..a ở hầ nội.số điện thoại 0989920000..nếu có thể thi n.t cho a 1 tin để anh biết nhé

tinhyeuhp

Member
hội yêu phóc min pin tụ họp nào , mình tên Dũng sn 90 sdt 01654299120<:p<:p

đây là bé nhà em xin tụ họp góp vui với ae hai phong

sdt 01654299120 rất mong đc giao lưu với mọi ng

bebe6383

Member
Gia đình nhà Beck với cuộc sống mới !

Xin chào cả nhà !
Sau một thời gian dài vắng bóng trên diễn đàn vì lý do chuyển nhà vào tp Hồ Chí Minh .Gia đình Beck đã trở lại cùng với hai thành viên mới là con của Beck và Nina. Nhà Bebe rất mong sẽ nhận được sự quan tâm và giao lưu của đại gia đình Vietpet nhé ! Chúc cả nhà luôn vui !

TraiDatTo90

Member
E chào chị. E là 1 thành viên rất thích Minpin và hiện tại e cũng có nuôi 1 bé đen vàng.
Trước e rất hay vào Topic của chị để ngắm e Beck, Và 1time lâu rồi ko thấy chị cập nhật ảnh các e bé. Bgiờ thấy chị quay trở lại e rất vui. Các bé nhà chị rất đẹp

Chúc gia đình chị luôn khỏe mạnh >:D<>:D<

sennai

Member
Hai bé đáng yêu nhỉ??? để xem cuối tuần này có đi xì gòn không ghé xem, heheheh.... bữa nào phải tập trung off fox hươu ở xì gòn đi (6 bé làm sao mang đi đây...), có 2 con ở nhà bị viêm da trở Giang ạ, mình mới đi mua thuốc ghẻ về chích (tự biên tự diễn luôn, đi chích một mũi 30 ngàn, mà phải chích mỗi tuần một lần trong 3 tuần, mua một lọ về có 20 ngàn, chích cho cả đàn luôn, vừa trị ghẻ, vừa ngừa giun tim, giun kim, giun móc luôn). Nếu hết mình sẽ cho Giang tên loại thuốc đó, mua về tự chích cho mấy em ở nhà. ;)

bebe6383

Member
E chào chị. E là 1 thành viên rất thích Minpin và hiện tại e cũng có nuôi 1 bé đen vàng.
Trước e rất hay vào Topic của chị để ngắm e Beck, Và 1time lâu rồi ko thấy chị cập nhật ảnh các e bé. Bgiờ thấy chị quay trở lại e rất vui. Các bé nhà chị rất đẹp

Chúc gia đình chị luôn khỏe mạnh >:D<>:D<

Cảm ơn bạn đã ghé thăm bài viết của nhà Bebe ! Beck và gia đình hiện đang ổn định cuộc sống mới nên Beck cũng ít được "theo đuôi" đi chơi . Sau này nếu có dịp đi du lịch mình sẽ đưa Beck đi theo và sẽ ghi lại những khoảnh khắc đó để chia sẻ cùng bạn và mọi người nhé !Chúc bạn và cún cưng của bạn luôn hạnh phúc bên nhau ! Thân chào bạn !

Hung.tinhyeu

Active Member
Hai bé đáng yêu nhỉ??? để xem cuối tuần này có đi xì gòn không ghé xem, heheheh.... bữa nào phải tập trung off fox hươu ở xì gòn đi (6 bé làm sao mang đi đây...), có 2 con ở nhà bị viêm da trở Giang ạ, mình mới đi mua thuốc ghẻ về chích (tự biên tự diễn luôn, đi chích một mũi 30 ngàn, mà phải chích mỗi tuần một lần trong 3 tuần, mua một lọ về có 20 ngàn, chích cho cả đàn luôn, vừa trị ghẻ, vừa ngừa giun tim, giun kim, giun móc luôn). Nếu hết mình sẽ cho Giang tên loại thuốc đó, mua về tự chích cho mấy em ở nhà. ;)
Tiền mua thuốc về tiêm thà mua lá chè xang và lá lim ( Lá cây xà cừ ) về tắm cho tụi nó có khi còn hơn. Với 30,000 vnđ thì mua được đống to lá chè xanh và lá cây xà cừ ấy chứ.

Supermeo

Member
Tiền mua thuốc về tiêm thà mua lá chè xang và lá lim ( Lá cây xà cừ ) về tắm cho tụi nó có khi còn hơn. Với 30,000 vnđ thì mua được đống to lá chè xanh và lá cây xà cừ ấy chứ.
cứ hãm chè lên rồi lấy lá sát lên tắm cho cún hả anh , hay có cần đun kỹ ko ạ

khongaibiet

Member
Giới thiệu 2 con phốc nhà mình . 1 đực phốc phanh xe đen vàng tên Nick 2kg , 2,5 tuổi ; 1 cai minpin vàng bò 4 tháng tên Nai 1,5kg . rất vui được giao lưu với các bạn !

Supermeo

Member
Giới thiệu 2 con phốc nhà mình . 1 đực phốc phanh xe đen vàng tên Nick 2kg , 2,5 tuổi ; 1 cai minpin vàng bò 4 tháng tên Nai 1,5kg . rất vui được giao lưu với các bạn !

2 em cún của bạn đáng yêu đó , mà đây ko phải fox phanh xe bạn nhé nhìn qua phần đầu thì đây là fox lai chihuahua

Supermeo

Member
con đen vàng là phanhxe mà .
ko bạn ạ , mình cũng từng nhầm như bạn nên mình hiểu
đầu tròn mõm ngắn , chắc chắn có máu của chihuahua
bạn vào google hay 4rum tra cứu 1 số tài liệu sẽ dễ hiểu hơn :)

khongaibiet

Member
2 em cún của bạn đáng yêu đó , mà đây ko phải fox phanh xe bạn nhé nhìn qua phần đầu thì đây là fox lai chihuahua
Có thể bạn à . Quan trọng là đẹp và khôn là đúng tiêu chí của mình .:D

Supermeo

Member
Có thể bạn à . Quan trọng là đẹp và khôn là đúng tiêu chí của mình .:D
ồ mình ko nói đến khôn hay không , ý mình nói về giống thôi
còn dù thế nào thì cái chính là tình yêu của bạn dành cho nó thôi

bebe6383

Member
Cảm ơn các bạn đã ghé thăm bài viết nhà Bebe nhưng không hiểu sao các em Fox đáng iu này lại thành phanh xe hay phanh đũa thế mọi người =)) .Gọi thế nào cũng được miễn là các bạn thấy thích thú và dành nhiều tình yêu thương cho các em ấy là vui rồi .Chúc các bạn hạnh phúc bên những em cún xinh xắn và tinh nghịch này nha !<:p

khongaibiet

Member
Cảm ơn các bạn đã ghé thăm bài viết nhà Bebe nhưng không hiểu sao các em Fox đáng iu này lại thành phanh xe hay phanh đũa thế mọi người =)) .Gọi thế nào cũng được miễn là các bạn thấy thích thú và dành nhiều tình yêu thương cho các em ấy là vui rồi .Chúc các bạn hạnh phúc bên những em cún xinh xắn và tinh nghịch này nha !<:p
chuẩn ko fải chỉnh quan trọng là mình thấy vui khi có nó ở cạnh . buồn khi đi xa ko có nó .