• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên Minpin mới ra mắt nhé!

HieuHp

Member
Oh, nhà bebe đông người vậy hèn gì chăm được nhiều Fox thế :) Mình có 3 em chihua thôi mà đã mệt bở hơi tai rồi

dollybig

rất thích chihuahua ...tớ đang mún nuôi mà đi học bận quá sợ ko nuôi đc hix thường chủ nhật toàn sang Hoàng mai HN chơi vs mấy bé của hàng thú cảnh hux ...bùn quá

bebe6383

Member
Chiều hôm qua rảnh rỗi bố mẹ cho Beck đi Kiến An leo núi . Beck rất khoái đi chơi nên thấy bố mẹ đưa xe ra là lon ton chạy ngay ra trước cửa đòi đi .Không khí mát mẻ thế này mà ra hồ Hạnh Phúc khều ốc thì ngon phải biết nghĩ là làm ta lên đường thôi...

bebe6383

Member
Beck làm dáng chụp hình có đẹp không cả nhà ...

Mải làm dáng vậy nhưng khi thấy đồ ăn được dọn ra là cu cậu chuyển sang thế này đây...hic...Cái này ai cho phép được ăn mà chưa gì đã liếm mép thế kia chứ...Ốc là chỉ dành cho bố mẹ thôi hihi ngon quá cho nó thèm chít đi...:drooling:

bebe6383

Member
Nói vậy chứ Beck là khách hàng "đặc biệt " mà nên cô chủ quán đã dọn cho Beck món này đây và mọi người coi nó thèm chưa kìa hic...

Bố : Tiêu chuẩn của con 5 quả nhé ăn thế thôi không mập ú lên thì phải chạy bộ hết 1 quả núi kia giảm béo đấy ...:D

Beck :silly: : Sức mình thì ăn phải gấp nhiều lần thế này ấy chứ nhưng ăn rồi mà phải chạy nhiều thế thì thà bấm bụng cho xong hic huhu :wall:

bebe6383

Member
Hic xem lại hình thằng Beck mà mình lại thèm ốc nữa rồi ...trông nó ăn ngon lành quá loáng một cái hết veo ...

bebe6383

Member
Dạ dày tạm ổn rồi cả nhà mình lên núi thôi .Trên này không khí chẳng hề bị ô nhiễm sao mà trong lành thế ! Ai mà được sống trên này chắc thọ thêm nhiều năm nữa ấy chứ ...Đến thằng Beck còn khoái chí thế này nữa là...

bebe6383

Member

Đi chơi vậy là nhiều rồi đấy cả nhà mình về cho kịp giờ tập thể dục thôi lần sau đi bố mẹ sẽ cho đi nữa không phải làm cái mặt phụng phịu thế này ... Nói vậy thôi chứ Beck rất ngoan nên đưa đi đâu cũng không thấy phiền gì cả...

bebe6383

Member
Tối hôm ấy Beck kể lại cho Suri về chuyến đi không biết có hứa hẹn gì không mà một lát sau thấy hai bố con nó ôm nhau ngủ ngon lành .Cuộc sống đôi khi thật đơn giản và yên bình mà ta thì cứ chạy loanh quanh kiếm tìm...

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bố mẹ của gia đình nhà Beck dậy đi uống Cafe hay sao mà dậy sớm thế nhỉ ???????????? :D:D

bebe6383

Member
Bố mẹ của gia đình nhà Beck dậy đi uống Cafe hay sao mà dậy sớm thế nhỉ ???????????? :D:D
9h sáng rồi mà vẫn sớm hả em ??? Chị đang xem lại mấy bức hình của gia đình Beck mà...Ngộ nhất là ảnh của con Suri từ nhỏ tới giờ nó thay đổi nhiều và trông buồn cười nữa . Nếu gia đình chuyển vào Sài Gòn để chị Vy đi học thì tiếc những buổi off ở đây quá hic hic...

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
9h sáng rồi mà vẫn sớm hả em ??? Chị đang xem lại mấy bức hình của gia đình Beck mà...Ngộ nhất là ảnh của con Suri từ nhỏ tới giờ nó thay đổi nhiều và trông buồn cười nữa . Nếu gia đình chuyển vào Sài Gòn để chị Vy đi học thì tiếc những buổi off ở đây quá hic hic...
hic hic... sao lại chuyển vào SG hả chỉ ??? Sao bảo Vy vào với mẹ thôi mà chị ??? Hôm qua chú ấy mới alo cho em mà,Thôi chị bảo chú Ngọc đừng vào, ở trong đó chán lắm, em ở mãi rồi em biết, chỉ có đi chơi là nhiều chỗ chơi hơn ngoài Bắc mình chứ không ở nhà thì buồn lắm , gia đình nhà Beck cứ ở nhà để còn đi OFF nữa chứ :D

bebe6383

Member
Một buổi tập của cha con Beck !

Chiều nay Beck lại cùng cả nhà đi tập thể dục như mọi bữa . Có điều khác mọi lần là có thêm Suri đi cùng . Suri tỏ ra khá hiếu động nhưng cũng chạy theo chân Beck . Nhà Bebe tính thử thì mỗi lần như vậy Beck đi được 4-5 km hihi thế mới khỏe và Beck không lấy gì làm mệt cho lắm . Vậy là hôm nay Suri đã đi tốt một vòng hồ Đào ngày mai ta lại tiếp tục Suri nhỉ ...:)

bebe6383

Member
Sau một vòng hồ Beck được nghỉ chân chơi đùa cùng Suri trước khi ra về .Hai cha con Beck cùng chụp hình nào ...

Hôm nay ở hồ có thêm một nhân vật mới là chú khỉ ,chú ấy là boy nhưng lại mặc váy như này nè .Hai cha con Beck hè nhau rượt chú ta chạy quanh náo loạn một góc hồ ...:monkey: Dog Eye

bebe6383

Member
Hôm nay rảnh Bebe ngồi coi lại những hình ảnh của Suri từ nhỏ tới giờ nhân thể úp lên mấy tấm để cả nhà cùng coi nhé ...

Đây là lúc Suri được 1 tuần tuổi chưa mở mắt và được "mẹ nuôi" mèo Be ru ngủ .

Và đây là khi Suri 1 tháng 1 tuần tuổi rất nghịch và thích cắn gấu bông rồi.

Cả nhà coi cái mẹt nó ngộ chưa nè yêu thế không biết nữa .

bebe6383

Member
Rồi cả một "sơ ri" cắn con khỉ hic..: Dog Eye :monkey:

Và cắn cả tay bố nữa chứ...