• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên Minpin mới ra mắt nhé!

bebe6383

Member
Nắng mới lên rồi !

Chào cả nhà ! Lâu rồi không chăm sóc bài viết một phần cũng vì thời tiết miền Bắc lạnh quá .Hôm nay có chút nắng ấm tranh thủ cho cả gia đình Beckham tắm nắng và chụp vài tấm hình úp lên cho cả nhà ngắm chơi .Cảm ơn mọi người đã quan tâm ,ủng hộ và ghé thăm nhà Bebe nhé !

Chắc không cần giới thiệu lại mọi người có thể nhận thấy ông chủ gia đình nhỏ này là Beckham (đứng ngoài cùng bên phải) rồi .Kế tiếp đó là cô vợ "bé" tên là Van đây cũng là lần đầu cô ả được trình diện mọi người . Bà bầu Vic nằm sưởi nắng mắt lim dim có vẻ khoái trí lắm . Còn bé nhất nhà là quỷ sứ Suri quậy phá suốt ngày .Hôm nay Suri đã được 5 tháng 2 ngày tuổi và hihi gia đình đang tính kén rể cho em nó .Bác nào mún làm sui với em thì làm ơn thông báo giùm em nhé !

Cún cha cún mẹ thật là đẹp. cún con thật là dễ thương.

4 con dễ thương quá. mình cũng muốn có một đàn thế này nè...

Hung.tinhyeu

Active Member
Chào cả nhà ! Lâu rồi không chăm sóc bài viết một phần cũng vì thời tiết miền Bắc lạnh quá .Hôm nay có chút nắng ấm tranh thủ cho cả gia đình Beckham tắm nắng và chụp vài tấm hình úp lên cho cả nhà ngắm chơi .Cảm ơn mọi người đã quan tâm ,ủng hộ và ghé thăm nhà Bebe nhé !

Chắc không cần giới thiệu lại mọi người có thể nhận thấy ông chủ gia đình nhỏ này là Beckham (đứng ngoài cùng bên phải) rồi .Kế tiếp đó là cô vợ "bé" tên là Van đây cũng là lần đầu cô ả được trình diện mọi người . Bà bầu Vic nằm sưởi nắng mắt lim dim có vẻ khoái trí lắm . Còn bé nhất nhà là quỷ sứ Suri quậy phá suốt ngày .Hôm nay Suri đã được 5 tháng 2 ngày tuổi và hihi gia đình đang tính kén rể cho em nó .Bác nào mún làm sui với em thì làm ơn thông báo giùm em nhé !

Đúng là một gia đình nhỏ hạnh phúc, ảnh chụp bằng 5D Mack II có khác, nhìn lung linh.

bebe6383

Member
Bác Hùng ơi bác lại chọc quê nhà Bebe rồi đấy nhé ! Amant nhà bác chụp hình còn đẹp hơn nhà em nhìu nhìu ấy chứ . Mà bác Hùng mát tay ghê kiểu này Amant mà lớn bác lại kén dâu mệt nghỉ ấy chứ hihi .

bebe6383

Member
Cảm ơn Aki Nguyen nhé ! Toto nhà bạn cũng đáng iu lắm đó mai mốt em nó lớn bạn kiếm cho nó một cô vợ vậy là ước mơ về một gia đình nhỏ như vậy đâu có xa đâu .Chúc bạn sớm được như ý !Thân !

Hung.tinhyeu

Active Member
Bác Hùng ơi bác lại chọc quê nhà Bebe rồi đấy nhé ! Amant nhà bác chụp hình còn đẹp hơn nhà em nhìu nhìu ấy chứ . Mà bác Hùng mát tay ghê kiểu này Amant mà lớn bác lại kén dâu mệt nghỉ ấy chứ hihi .
Ấy ấy, người tình còn bé lắm cô ơi, kén dâu mệt nghỉ thì cháu nó đau lưng và hại thận mất. Cứ nhìn đại gia đình được cùng nhau sưởi nắng là vui rồi, 2 cô con gái của Beck ra dáng thiếu nữ rồi đó nha. Thân

bebe6383

Member
Quên mất bác Hùng ới ời ơi ! Em đang tính lên Hà Nội kén rể cho con Suri nhà em bác có biết chàng nào thì bác giới thiệu giùm em nhá .Gia đình em cảm ơn bác nhìu nhìu mà hihi .Mà bác chẳng chịu về Hp gì cả em vẫn "nợ " bác cái vụ Pass đấy thôi để có dịp nhà Bebe trả ơn bác cả thể bác nhé !

nhìn các e đẹp quá chị ah... e đây Trường có cặp Lx đây . chị ơi . đẹp quá cơ. e cũng đang tập chơi Min Pin . nhưng mà e này dáng dấp okie. nhưng ma màu hok được đẹp. nhìn e nó so vs e nhà chị ma tủi thân cho e nó hee

hehe. chị nhớ e hok. e có cặp lx đây. hehe. cũng tại chik lây cho e cái sở thix MinPin . nên e cũng có 1 e tạm được . giác giấp nhìn được nhưng mà màu hok được đẹp chị ạ`. nhìn các e nhà chị mà tủi thân cho e nhà e quá/ hehe

chị ê . chị nhớ e hok. e nuôi Lx đây. tất cả tai chị . làm e bh cũng thix Fox. hoho. e mới tậu được . nhin bề ngoài tạm ưng ý. nhưng màu lông hok được đẹp . nhìn các e nhà chị mà tủi thân cho các e nhà e quá heeeeeeeeeeeee

Hung.tinhyeu

Active Member
Mải nhìn cô chủ quá quên cả nhìn mấy chú chó. hix hix.
Muốn nhìn cô chủ được lâu hơn thì kiếm cái máy chụp hình, đến nhà cô chủ xin chụp hình cô chủ và cún. Khi đã được sự đồng ý thì cứ dương máy chụp lên và ngắm thoải mái, khi nào mỏi mắt thì bấm đánh rụp một cái là xong.

bebe6383

Member
hehe. chị nhớ e hok. e có cặp lx đây. hehe. cũng tại chik lây cho e cái sở thix MinPin . nên e cũng có 1 e tạm được . giác giấp nhìn được nhưng mà màu hok được đẹp chị ạ`. nhìn các e nhà chị mà tủi thân cho e nhà e quá/ hehe
Ơ hay chú này Bazơ ghê khi không đổ lỗi cho người khác.Đáng lý phải nói thế này : Chị ơi em cảm ơn chị rất nhiều vì đã thổi bùng ngọn lửa đam mê Toydog trong em bao gồm cả MinPin thế mới đúng chứ hihi :D . Em cứ nuôi đi và Cn tuần này cho em nó đi giao lưu cùng nhé .Quan trọng là mình iu quý chúng nó là đủ lắm rồi em ạ có gì mà phải tủi thân cho em nó .Chúng nó chỉ tủi thân khi không được chủ quan tâm đến thôi .À lần này em tính đưa cả bầy LX đi trình diện hả haha đông vui phải bít .Thế em nhé mong cả nhà càng đông đủ càng vui .Thân !