• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên Minpin mới ra mắt nhé!

bebe6383

Member
Bố con Beck về thăm nhà cũ !

Chiều hôm qua Beck đưa Suri qua nhà cũ chơi !
Làm mấy pô bên khóm trúc nào .

Cười đi nào chỉ mải hóng thôi .:))

bebe6383

Member
Cũng chỉ vì mải ngắm cô bắt cá mà cu cậu rơi tõm xuống nước.Kết quả là khi đi mặc áo khi về ở không =))

Ở đây Beck được gặp Lucky thành viên mới nhà bố Quân .Hai đứa này định làm gì vậy :thingking:

Suri cũng làm dáng chụp hình nè !

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chó nhà chú đẹp quá, có phải chú Ngọc không nhỉ??? Cháu Tùng đây chú ơi??? :D:D

bebe6383

Member
Định tìm bắt kiến đấy hả Suri .:monkey:

Suri được giao nhiệm vụ trông hai nhóc này.Trông ra dáng đàn chị thế nhỉ .

Thằng cu này gớm thật chưa đầy tháng tuổi đã biết sủa cắn Beck rồi :worried:

_DIAMOND_1984

Chào Tùng bữa nào rảnh cho con Pit qua nhà chú chơi nhé .
Nhất trí chú ơi, cuối tuần rảnh cháu qua chơi, hôm trước Đức nhà chú Ngọc nói cháu mới biết là chú, vì hỏi nó trên mạng có bác nào có mấy con FOX đẹp quá nó nói cháu mới biết :D

bebe6383

Member
Cảm ơn cháu quá khen .Cuối tuần chú cháu mình đi Cafe nhân thể cho chúng nó giao lưu nhỉ .Đề nghị ban liên lạc Vp HP gây dựng phong trào chó nhỏ đi chứ .Có phải nhà nào ở thành phố cũng rộng đâu mà nuôi chó lớn (mặc dù nuôi chó lớn là niềm ước vọng của chú).

_DIAMOND_1984

Cảm ơn cháu quá khen .Cuối tuần chú cháu mình đi Cafe nhân thể cho chúng nó giao lưu nhỉ .Đề nghị ban liên lạc Vp HP gây dựng phong trào chó nhỏ đi chứ .Có phải nhà nào ở thành phố cũng rộng đâu mà nuôi chó lớn (mặc dù nuôi chó lớn là niềm ước vọng của chú).
Vâng để cháu cân nhắc thêm chú ạ, thời gian gần đây mỗi buổi OFF giờ anh chị em thành viên họ cũng mang nhiều TOYDOG ra chơi lắm chú ạh, Min Pin , fox sóc, Pug cũng nhiều chú ah nhưng dù sao cháu cũng muốn tất cả anh em nuôi cả chó to và bé kết gắn hết lại với nhau OFF cùng ra chơi cho vui là chính chứ cháu cũng không muốn chia ra làm 2 phong trào khác nhau như thế xem chừng anh em không được hàn gắn cho lắm:p Chú cho cháu số phone nhé

Chú vào đây xem OFF hôm CN vừa rồi, nhiều chó nhỏ phết http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=63053&page=3

bebe6383

Member
Ý chú không phải vậy mà là cùng buổi off đó cho chó nhỏ ra xa một chút cho an toàn thôi .Chúc Vp Hải Phòng lớn mạnh và ngày càng có nhiều thành viên hơn .

bebe6383

Member
Ước mơ !

Vic :Anh ơi ước gì mình có được ngôi nhà kia nhỉ .:praying:

Beck :Em cứ ngồi đó mà mơ .
Mình đang ở một ngôi nhà nhỏ nhưng đầm ấm hạnh phúc là được rồi.Nhà to mà làm gì mất công em dọn dẹp mệt lắm .:)

Suri :Mẹ chờ con lớn con kiếm tiền mua nhà đó cho mẹ nhé .(Xời nghe nó thảo mai kìa :party:)

Thôi chờ lớn thì lâu lắm đào thử xem biết đau có hũ vàng nào chôn dưới đây cũng nên.:dancing:

khuyen_mo

Active Member
Chúc bạn có 1 đàn MIpin đẹp,nhìn gia đình của em nó thật hạnh phúc!Có dịp mình sẽ ghé qua giao lưu với bạn!Thân!:love struck:

bebe6383

Member
Một buổi tập thể dục của gia đình Beck !

Beck : Nào các con hôm nay chúng ta cùng tập chạy nào .Cố lên..cố lên...:dancing:

Cọp :Bố để con giám sát hai em cho bố nhé .

Ji su :Bố nhìn con chạy nhanh chưa nè .

Cọp :Hà hà tên này lại lười chạy rồi đây .:shame on you:

Su ri :Ủa mọi người đâu rồi ta không lẽ mình chạy nhanh đến vậy :confused:

mr.tuan93

Member
chị ơi nhìn đàn cún đẹp quá :) chủ nhật nhớ cho mấy đứa đi off nha chị hihi mà mấy bộ quần áo đẹp quá chị mua ở đâu vậy ạ? :)

bebe6383

Member
chào em : Chủ nhật này chị bận rồi nên o đưa becks đi off dc em ạ ! nhớ post hình lên cho chị coi với nhé . còn quần áo chị mua ở shop ABC nhà anh Sanchi đấy . em muốn mua cho cún cưng của em thì cứ đặt hàng anh ấy gửi ra liền ấy mà ! Chúc em đi Off vui vẻ nhé ! Thân !

bebe6383

Member
Gửi mốc yêu !

Mình cũng coi bài của bạn rồi .Em của bạn cũng dễ thương lắm.Có dịp mình cho tụi nó giao lưu ban nhé .Chào bạn và chúc bạn có nhiều niềm vui từ các bé cún này .

quanthucha

Member
bầy cún nhà bạn xinh thật , vã lại có sân cho tụi nó chạy nhãy thõa thích . chứ nhà mình mà thã ra , bọn cẫu tặc bắt mất ngay . nên chĩ chạy và đùa trong nhà thôi . chào bạn